Các thắc mắc chung về Flashcard

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nên mua cái nào thì hợp lý nhỉ ?

• Acekard2i

Bình chọn: 4 57.1%
  • Cyclo DS

Bình chọn: 3 42.9%

• Số thành viên bình chọn
    7
  • Poll closed .

ratmoonser

Thành viên lâu năm
H Chờ thông báo của trang chủ FC thôi, đang dùng acekard 2i nhưng có DSi nên cứ update 3DS thoải mái, lần sau các bạn có vào eshop mà thấy có hỏi update thì out, coi như là chấp nhận chơi game ko lên eshop cho đến khi có thông báo mới từ FC supporter thôi !!!

H Chờ thông báo của trang chủ FC thôi, đang dùng acekard 2i nhưng có DSi nên cứ update 3DS thoải mái, lần sau các bạn có vào eshop mà thấy có hỏi update thì out, coi như là chấp nhận chơi game ko lên eshop cho đến khi có thông báo mới từ FC supporter thôi !!!
Chắc phải vậy , vậy mà trang chủ FC dám ghi v4.4.0 -10U , đến lúc dow về thì .......:em21:

Như tựa đề, mình có 1 máy DS Lite, sử dụng thẻ R4 SDHC clone, firmware hiện tại đang sử dụng là 1.34

Cho mình hỏi, firmware nào tốt nhất cho dòng thẻ này, mình thử Wood R4 1.53 nhưng màn hình đứng ở Loading.

Mình có up hình của thẻ mình lên đây

^^

DraconKing

Nấm nhỏ
Đối R4 clone thì chỉ dó mỗi cái fw trên trang chủ của nó là working thôi. Nếu thẻ của bạn quá lâu rồi trên trang chủ không update fw thì có thể dùng kèm ys menu để chơi game mới.

Đối R4 clone thì chỉ dó mỗi cái fw trên trang chủ của nó là working thôi. Nếu thẻ của bạn quá lâu rồi trên trang chủ không update fw thì có thể dùng kèm ys menu để chơi game mới.
Bạn có thể cho mình link Ys Menu mới nhất dành cho thẻ của mình được ko :), trong forum mình thấy có 1 bản nhưng hình như từ 2008, mà sao trong bài viết lại lưu ý là thẻ R4DS (HÀNG CHÍNH HÃNG) nhỉ ?

http://www.nintendovn.com/forum/showthread.php?t=4942

TiểuLong

Nấm nhỏ
Xì tốp here please,loãng thớt rồi,spam tội chủ thớt :|

Cũng như mình đã nói ở trên,chủ thớt nên đem ra shop nào gần,không thì ship ra shop HN,HCM nhờ người ta sửa

p/s :spam 1 hồi ra đảo cả bọn :|

Do mới mua R4i Sdhc nhưng do hiện tại cái DSi ở nhà là firmware là 1.4.4u
Cho nên cần một NDS Lite để update cái firmware cho flashcard r4i sdhc.
Bạn nào ở vòng vòng Q4 Q1 Q3 mà có nds lite cho mình gặp gỡ để update firmware nhé!
Cám ơn rất nhiều.
Cà phê takeaway cũng ok luôn!

Lỗi sao mà cái R4 của mình nó không ấn cảm ứng đc , xài vào wood bình thường + chơi game vẫn được nhưng không cảm ứng đc , gỡ R4 ra cảm ứng thì được tức là sao các bác , em đã thử format thẻ rồi nhưng vẫn không đc T.T~

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN