Các vấn đề chung: giải pháp cho R4 Clone (Advance, SDHC, Gold, King, Deluxe, Ultra...)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
cài R4-III v3.11 bị lỗi help ........

Máy em đang sài v3.09 h muốn up lên 3.10 hoặc 3.11 thì bật máy đến chỗ loading là đơ luôn. Ai biết chỉ em với hic.
Tiện cho em hỏi luôn v3.11 chơi được nhiều game không ạ, hay là cung thế hic chán quá.:xm0001:

lucasDS

Nấm nhỏ
Máy em đang sài v3.09 h muốn up lên 3.10 hoặc 3.11 thì bật máy đến chỗ loading là đơ luôn. Ai biết chỉ em với hic.
Tiện cho em hỏi luôn v3.11 chơi được nhiều game không ạ, hay là cung thế hic chán quá.:xm0001:
trên mạng nhiều firm 3.11 đểu lắm ,mà hình như r4 III cũng nhiều kiểu lắm ,thử firm mình đang xài xem sao
3.11 : http://www.r4iiinew.com/download.html :em05:

mình thấy là con cyclo cũng ko đắt nếu so với giá mà các game shop bán - Xgame bán card khoảng 500 - 600 -700 - gamescenter thì 450 - các chỗ khác cũng vậy - mà cái Cyclo DS khoảng 45 USD - cứ cho là 18.000 / USD thì giá làhơn 800 k - cũng ổn nếu nó thực sự là 1 sản phẩm chất lượng - có độ bền - sự tin cậy ( mình vào web của nó cũng thấy đẹp - chuyên nghiệp - ấn tượng đầu tiên khá tốt - đáng tin cậy) và sử dụng lâu dài (10 năm đi) - nhưng bạn nào có điều kiện và kinh nghiệm thì đặt hàng hoặc mua bên nước ngoài ổn đấy - dù mình chưa có DS và kiến thức về cái này cũng chưa sâu - nhưng mình thấy và đọc thấy cái Cyclo DS ổn đó

trungtu1441996

Nấm nhỏ
Cứu mình với.hôm nay mình thử YSmenu nhưng ko thik nên đã xóa nhưng lại xóa nhầm tất cả!!!Mình đã có backup nhưng khi bật lên thì hiện dòng Loading... không hồi kết.Cứu mình với ai có firmware 1.25 cho R4sdhc share mình với .:em25:

---------- Post added at 09:01 PM ---------- Previous post was at 08:57 PM ----------

help me!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11:em11:

Mình có cái thẻ R4( chắc là clone vì giá nó rẻ )
dùng cái ysmenu này chỉ chơi mỗi game
giờ muốn cài moonshell hay cái gì đó để nghe nhạc , bạn nào biết chỉ mình với
chứ chơi mỗi game chán quá, phí cái máy T___________T

lucasDS

Nấm nhỏ
Mình có cái thẻ R4( chắc là clone vì giá nó rẻ )
dùng cái ysmenu này chỉ chơi mỗi game
giờ muốn cài moonshell hay cái gì đó để nghe nhạc , bạn nào biết chỉ mình với
chứ chơi mỗi game chán quá, phí cái máy T___________T
download và hướng dẫn cài đặt MoonShell ở đây
nếu làm ko đc thì pm nick mình mà lấy file của mình ,chỉ cần chép vô thẻ mà xài lun thôi :em18:

gameboy89

V.I.P Member
ai HD cho tớ cái R4i covert files save của R4i-pro dùm mình muốn covert để cheat giả lập ai bik chỉ mình
Nếu file sav trùng định dạng với nhau thì hok cần đâu, thử lấy 1 game mới save ra xem cách đặt tên nó thế nào và đuôi kiểu gì :-? (Như cái của tớ nó để theo 6 chữ cái đầu viết hoa.SAV)

Hok đc thử lấy web này convert xem :D
- Dòng 1 là file gốc, dòng 2 là Fc muốn chuyển sang
http://www.shunyweb.info/convert.php#

Cần giúp về R4i

Mình đang sài DsiLL đang sài flashcard R4i,lúc đầu sài bình thường nhưng tự dưng nó không vào được Moonshell,lúc vào thì bị đứng ai rành về vụ này chỉ dùm mình minh cảm ơn nhiều:em26::em26::em26::em26:

ratmoonser

Thành viên lâu năm
lúc đầu sài bt có nghĩa là lúc đầu vào dc moonsell và bi h ko vào dc đó hả bạn ??? Hay như thế nào nói rõ ra cái :D !!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN