Toàn Quốc Cảnh báo: Những điều chưa biết về lee.nhan, finallegend, Con Mọt Sách

Cửa hàng game Nintendo nShop

có đó em , ko nói bừa nếu cần anh có thể nhờ bên mobi xác nhận , anh chỉ cần đem chứng minh thư và hộ khẩu là được
Tổng đài điện thoại làm sao lưu đc tin nhắn gửi đi và nhận chứ ? Và mình cũng không phải clone vào giả vờ mua hết . Mình không đăng topic rao mua mà thường pm những người hay bán hàng như Nhân

finallegend

Nấm nhỏ
Anh ko làm việc xấu chỉ vì một vài cá nhân ko ảnh hương tới anh !

Buôn bán chất lượng , giá tốt , hình ảnh chi tiết , 4rum nào cũng ủng hộ anh !

Games thì rum nintendo anh vẫn tiếp tục đống góp , mọi đá xoáy đá đểu gạch đá dìm hàng anh nhận hết !

Anh chỉ cần khách hàng thật sự , bạn bè thật sự ủng hộ , nhắc nhở 2 em nên mọi tin nhắn hay số phone của 2 em đều được anh lưu lại .

---------- Post added at 03:23 PM ---------- Previous post was at 03:22 PM ----------

Tổng đài điện thoại làm sao lưu đc tin nhắn gửi đi và nhận chứ ? Và mình cũng không phải clone vào giả vờ mua hết . Mình không đăng topic rao mua mà thường pm những người hay bán hàng như Nhân
mình ko nói bạn

mình có rất nhiều bạn hàng mình ko nhớ hết được các nick , nếu bạn ko mua thì ok , còn chuyện bạn tố cáo tớ nói xấu mario thì ok

tớ nói chuuyeenj vui với cậu , cậu lại mách mario vậy thì mình chia tay nhau từ đây nha bạn

hồi năm 2009 có tham gia 1 vụ lừa đảo bên handheld.vn nên cũng biết sơ sơ là tự cá nhân muốn xác nhận thông tin của thuê bao di động khó có thể làm theo cách thông thường được :D

finallegend

Nấm nhỏ
Ko giấu gì các bạn về chiến tranh lạnh giauws mình và mario .

Mình có nói vu vơ với vài khách hàng về tính nết và chuyên quyền của mario nhưng đó là chuyện phí xã hội .

Còn chuyện bán hàng ảo giá ảo thì cứ xem hết các topic của anh sẽ rõ ^^~

---------- Post added at 03:29 PM ---------- Previous post was at 03:28 PM ----------

À mà hình như bánh hẹ và mario cũng hay nói xấu và đâm lén sao lưng anh thì phải !

Mr.Per14

Nấm nhỏ
Thực ra chuyện nói xấu ai đó em nghĩ đấy là tính cách con người thôi ạ, mong mọi người đều hiểu. Kể cả như e và đám bạn thân của em, đôi khi mình thấy họ có tính xấu gì mình cũng nói xấu họ nhưng đấy chỉ là tính cách đơn thuần của con người, người Việt Nam nói xấu xong chỉ là nói thôi chứ bạn thân vẫn là bạn thân vẫn tốt đẹp :) Còn đánh giá ai đó thì chắc ko ai ko đánh giá nhau bao giờ.:clap2[1]:... Trước giờ rất quý Mario vì bán hàng cho người sưu tập giá như gốc như cho :) hàng rất tốt và ổn, Banh_he thì chưa mua nhưng cũng thấy đây là 2 thành viên rất tâm huyết của diễn đàn
Về phần a NHÂN: như đã nói rất ngưỡng mộ a vì a hay share các đồ băng gốc máy giá mềm cho ae sưu tập nên cũng rất quý.
Chốt lại: cả 3 người này ai cũng quý không rõ đúng sai, nhưng vẫn rất tôn trọng vì đóng góp cho forum rất nhiều. Chuyện cá nhân thì cố gắng giải quyết mau lẹ, chuyện buôn bán thì xác minh cho rõ còn không thì gặp mặt nhau cho dễ ^_^... Mong cả 3 sẽ giải quyết cho xong và đóng góp cho forum nhiều hơn nữa.
Respect _ Peace :shake:

finallegend

Nấm nhỏ
Đang gây cấn ^^~

À mà bạn super collection nói xấu mình sao ko ra đối chứng vậy ^^~

---------- Post added at 03:37 PM ---------- Previous post was at 03:35 PM ----------

Thực ra chuyện nói xấu ai đó em nghĩ đấy là tính cách con người thôi ạ, mong mọi người đều hiểu. Kể cả như e và đám bạn thân của em, đôi khi mình thấy họ có tính xấu gì mình cũng nói xấu họ nhưng đấy chỉ là tính cách đơn thuần của con người, người Việt Nam nói xấu xong chỉ là nói thôi chứ bạn thân vẫn là bạn thân vẫn tốt đẹp :) Còn đánh giá ai đó thì chắc ko ai ko đánh giá nhau bao giờ.:clap2[1]:... Trước giờ rất quý Mario vì bán hàng cho người sưu tập giá như gốc như cho :) hàng rất tốt và ổn, Banh_he thì chưa mua nhưng cũng thấy đây là 2 thành viên rất tâm huyết của diễn đàn
Về phần a NHÂN: như đã nói rất ngưỡng mộ a vì a hay share các đồ băng gốc máy giá mềm cho ae sưu tập nên cũng rất quý.
Chốt lại: cả 3 người này ai cũng quý không rõ đúng sai, nhưng vẫn rất tôn trọng vì đóng góp cho forum rất nhiều. Chuyện cá nhân thì cố gắng giải quyết mau lẹ, chuyện buôn bán thì xác minh cho rõ còn không thì gặp mặt nhau cho dễ ^_^... Mong cả 3 sẽ giải quyết cho xong và đóng góp cho forum nhiều hơn nữa.
Respect _ Peace :shake:
mario là bánh hẹ đều là anh em tốt , do gần đây xích mích vụ sp và giá nên anh đã hay đá xoáy và rất kính nên 2 chú ấy ức chế ^^~

còn chuyện đá xoáy anh bán hàng ảo hay ko uy tín là vu khống ^^~

nghoaiduc

Nấm nhỏ
Thế mọi người có tin là Mario đi xin đểu rồi đăng bán lại giá thật cao ko ạ ?

Mình tham gia 4rum 6 năm, trong 6 năm đó thì đã có 5 năm mình làm Super Mod. Member mình quen ko dưới 3k, chẳng lẽ mình lại tự đi hạ thấp phẩm chất của mình bằng cách xin đểu rồi bán mắc cho bạn khác sao?

Uy tín và phẩm giá con người ko chỉ do bản thân mình tạo nên mà chính do bản thân người khác dành cho mình. Mình có tốt ko, có chơi được hay ko là do người khác nghĩ về mình, về những gì mình hành sự trong cuộc sống.

Người tốt gặp việc tốt. Anh Hùng trọng Anh Hùng. Các nhân sẽ gặp Thiên tướng.

Còn đây là cái mà xin anh Nhân. Các bạn nghĩ xem cái này bán được bao nhiêu mà mình phải xin đểu rồi đem đi bán, đúng ko?

Còn việc mình dùng chức danh Admin gì đó để ép giá là hoàn toàn ko có. Các bạn thử nghĩ xem, Admin chỉ là người quản lý diễn đàn chứ đâu phải là đại ca giang hồ ngoài đời mà ép giá được?

Hiện nay mình chỉ là 1 member bình thường như bao member khác. Mình hiện tại là Mario và mình có rất nhiều người bạn thân mến mà mình rất yêu quý. Nên xin đừng nhắc lại cái tên S-Mod trong quá khứ của mình.

Lời kết:

Nói thẳng ra mình chẳng phải là 1 đứa nghèo khó gì đâu thì phải dùng thủ đoạn bá dơ để ép giá, để xin đồ đểu của người khác về kiếm vài 3 chục lẻ tẻ cả. Sống phải để người ta thương chứ để người ta ghét thì sống làm gì để làm cặn bã xã hội.

Nếu cần có thể ra giáp mặt nói chuyện rõ ràng. Danh dự con người ko phải là thứ để đem ra đùa giỡn.

Tất cả điều trên là sự thật, nếu cần có thể đối chứng, chẳng có gì phải sợ cả.

0908760400 - muốn nói chuyện rõ ràng lúc nào cũng được, quân tử thì ko sợ thẹn với lòng. Vòng vo tam quốc để hại người khác chỉ là biện pháp của kẻ tiểu Nhân

Nếu mọi người đồng tình với những gì mình nói thì hãy bấm thank để ủng hộ mình nhé.
ai chứ th tuấn ko có chuyện xin đểu đem bán đâu =))

finallegend

Nấm nhỏ
ai chứ th tuấn ko có chuyện xin đểu đem bán đâu =))
^^~ mario thì ko mua đi bán lại công nhận

mình chỉ cảnh báo vài bạn khác lợi dụng lòng tốt của người khác ko nói gì tới Tuấn và Hẹ

cái chữ ký là vui thôi ko có ý đá xoáy ai hết

---------- Post added at 03:47 PM ---------- Previous post was at 03:45 PM ----------

Hy vọng anh em trong 4rum dĩ hoà vi quý giải quyết ổn thoả:yahoo[1]:!
em nghĩ coi anh chỉ nói xấu , còn bánh hẹ thì vu khống luôn cả anh

giờ nghĩ xem cách nào làm hòa bi giờ , nếu có anh sẵng sàng bắt tay làm bạn lại ^^~

thailong_govap

Nấm nhỏ
mấy chuyện clone nick là bình thường trong kinh doanh, hay chuyện tâng bốc các kiểu.đó là chiến lược kinh doanh:spiteful[1]: điều nên bàn ở đây là chất lượng hàng hóa.

finallegend

Nấm nhỏ
Chất lượng hàng hóa ra sao vậy mario và hẹ ^^~

Hàng thật ghi sao bán vậy , và 1 đổi 1 hoặc hoàn tiền lại ( cho dù đó là đồ đăng dùm )

mỗi người nhường 1 câu đi ạ :mellow[1]: cứ như vậy thì sau nay forum lại có chiến tranh , người này đăng bán thì người kia xỏ xiêng, sao diễn đàn phát triển được đây đã thế còn mang tiếng nữa :em25:

Mario

Thành viên lâu năm
mấy chuyện clone nick là bình thường trong kinh doanh, hay chuyện tâng bốc các kiểu.đó là chiến lược kinh doanh:spiteful[1]: điều nên bàn ở đây là chất lượng hàng hóa.
Vấn đề ở đây là sau này sẽ không có chuyện dùng clone để hạ uy tín người khác bằng cách nhắn tin cho các thành viên khác nói xấu người khác để họ ko mua và mua cho mình.

Vấn đề thứ 2 thì sau topic này sẽ ko còn ai rao ảo nữa, đỡ tốn thời gian của những bạn hỏi mua phải gọi điện thoại. Cuốn H.moon là 1 ví dụ điển hình.

Keen9000: Cảm ơn về lời góp ý của bạn. Nhưng mình cần giải thích:

+ Trong bài Fire Emblem, đó mình chỉ có ý là ko được rao ảo để người ta mất thời gian.

+ Lúc bạn chat với mình thì cúp điện. Với lại chuyện quên reply chat Yahoo là bình thường.

+ Mình chưa bao giờ đề gạ đổi với bạn băng Dr. Mario. Vì mình có lập 1 topic hẳn hoi để đổi. Mình cũng chẳng biết bạn có băng đó đâu mà gạ đổi.

+ Cuối cùng là mình cũng chẳng dìm hàng bạn ở đâu cả. DÌm hàng bạn mình có lợi ích gì đâu mà mình phải làm vậy? Mình cũng chẳng hề lập 1 topic có bán thứ gì y hệt của bạn cả.

- Còn việc keen9000 có xem mình là bạn hay ko thì điều đó ko hề quan trọng. Bởi 1 lý do đơn giản, trước giờ chúng ta chỉ trao đổi mua bán chứ mối quan hệ có bao giờ đi xa hơn đâu.

- Còn nếu nói về việc hỏi mua băng đã rồi ko bán thì chắc bạn từng nhớ là cuốn Mega Man Zero 3 bạn nói để lại cho mình rồi đem đưa cho người khác ko ?

finallegend

Nấm nhỏ
nhầm..............

---------- Post added at 04:13 PM ---------- Previous post was at 04:07 PM ----------

Vấn đề ở đây là sau này sẽ không có chuyện dùng clone để hạ uy tín người khác bằng cách nhắn tin cho các thành viên khác nói xấu người khác để họ ko mua và mua cho mình.

Vấn đề thứ 2 thì sau topic này sẽ ko còn ai rao ảo nữa, đỡ tốn thời gian của những bạn hỏi mua phải gọi điện thoại. Cuốn H.moon là 1 ví dụ điển hình.

Keen9000: Cảm ơn về lời góp ý của bạn. Nhưng mình cần giải thích:

+ Trong bài Fire Emblem, đó mình chỉ có ý là ko được rao ảo để người ta mất thời gian.

+ Lúc bạn chat với mình thì cúp điện. Với lại chuyện quên reply chat Yahoo là bình thường.

+ Mình chưa bao giờ đề gạ đổi với bạn băng Dr. Mario. Vì mình có lập 1 topic hẳn hoi để đổi. Mình cũng chẳng biết bạn có băng đó đâu mà gạ đổi.

+ Cuối cùng là mình cũng chẳng dìm hàng bạn ở đâu cả. DÌm hàng bạn mình có lợi ích gì đâu mà mình phải làm vậy? Mình cũng chẳng hề lập 1 topic có bán thứ gì y hệt của bạn cả.

- Còn việc keen9000 có xem mình là bạn hay ko thì điều đó ko hề quan trọng. Bởi 1 lý do đơn giản, trước giờ chúng ta chỉ trao đổi mua bán chứ mối quan hệ có bao giờ đi xa hơn đâu.

- Còn nếu nói về việc hỏi mua băng đã rồi ko bán thì chắc bạn từng nhớ là cuốn Mega Man Zero 3 bạn nói để lại cho mình rồi đem đưa cho người khác ko ?
xin lỗi vài games bạn đã gạch nhưng mình đã lỡ phá gạch

còn harvet moon thì mình phá gạch thiên yết bán cho bạn đó >"<

Mario

Thành viên lâu năm
Sau cơn mưa trời lại sáng. Điều quan trọng là các bạn sưu tầm được hưởng lợi từ các Seller săn hàng về. Đó cũng chính là lý do mình ko đề cập đến 1 bài có nội dung nào mang tính chất war, dù mình cũng là người bị hại.

Bánh Hẹ vẫn là member năng nổ nhất box quảng cao.
Final vẫn là huyền thoại săn hàng
Thailong vẫn là ẩn sĩ bí ẩn
Keen9000 vẫn là nguồn hàng Mỹ bất tận

Mario vẫn còn mê Sulli :))

Tặng các bạn 1 bài nhạc rất buồn rất hay, nhưng ý nghĩa

finallegend

Nấm nhỏ
sao topic nay chuyện mình và mario đã xong

còn các member đang clone bêu xấu mình thì cẩn thận lời nói , nói sai ko bao giờ sữa được

cuốn Donkey kong 2 mọt đăng 200k nhưng anh đã share wata và wata đã xin phếp anh là đưa cho huy

vậy mà vẫn có nick tự nhận mua cái đó của anh và với giá cắt cổ

---------- Post added at 04:33 PM ---------- Previous post was at 04:31 PM ----------

Còn chuyện vu khống anh thì anh em khác đều biết !

Sẽ có các nhân chứng xác nhận trong hôm nay !

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN