Câu lạc bộ cô đơn (T.T) :(

Cửa hàng game Nintendo nShop

home alone là ở nhà 1 mình mà,khác với lonely chứ nhể.:)
Cái avatar của vietanh2208 có 2 người mà,sao cô đơn dc nhỉ.:-?
HOmealone nghĩa là ở nhà một mình trong ngày Valentine ý.
Như tớ hôm đấy đi học từ 7h sáng đến 7h30' tối mới về đến nhà. Có đi chơi đc đâu!
Ava thì no comment.

Vintendo

Nấm nhỏ
Espeon mới học lớp 9, đời còn dài :))
Vin cũng lớp 9, và đã alone 15 năm =)) ( do mới SN hồi mùng 1 Tết, đừng tưởng tui ở lại lớp :em44::em44: )

Valentine : dậy từ 7h sáng đi mua chocolate , gói bọc cẩn thận , tối tử mở ra ngồi ăn sung sướng =.=
:)) Ngày 14/2 Vin ngồi 1 mình 1 góc lớp học bài :)) Bạn nhờ đi chuyển quà thì chuyển dùm, vừa đi vừa học, xong lại vào lớp ... học, học đã rùi ....ngu ( tất cả chỉ mất 30' :)) ) :)) mấy đứa lớp 8 nhìn Vin ............. ko hiểu cái nhìn đó mang ý nghĩa zì :))

Ấy của ai ng` đó dùng chứ !:">!Giới thiệu thì lên HN đi!Muốn cưa thì..:em16::em16:keke!Bước qua DS tui đã :))
ông nói đấy nhá , tui lên ông giới thiệu cho tui nhá , cấm nuốt lời nhá , tui lên thật đấy không đùa đâu :em15::em15: tui đang có việc cần lên đó mà

Valentine :Sáng học . chiều ngủ , đêm lên mạng
mỗi ngày như mọi ngày:))
cho iem ham hố tham ja với, ^.^ không quên được tình cũ nên vẫn không có tình mới, hic hic
thời gian sẽ xóa nhòa tất cả;))tớ cũng từng như cậu
Valentine : dậy từ 7h sáng đi mua chocolate , gói bọc cẩn thận , tối tử mở ra ngồi ăn sung sướng =.=
đấy gọi là tự sướng:D
đới còn dài mà bây h gái xinh có người yeu hết rồi,muốn yêu đành phải chọn gái xấu thoai,hehe
khá đúng,có thằng bạn chuyên gia tìm người yêu xấu,nhưng nó lại khá bảnh bao,đẹp trai,ăn nói có duyên,ko biết trong đầu nó nghĩ gì nữa:))
yêu mau khổ , cưới mau già , đi tu sướng nhất
tu hú 8-x
ước giề có bồ nhẩy!!T_T
thèm chảy dãi đầy ra mà chả dc!!T_T
vô hội lun thể!!
:-j:-j:-j:-j

ông nói đấy nhá , tui lên ông giới thiệu cho tui nhá , cấm nuốt lời nhá , tui lên thật đấy không đùa đâu :em15::em15: tui đang có việc cần lên đó mà
keke đấu Bleach thắng đây cho số ĐT luôn !:))thua thì sao hả?!:-" thắng giới thiệu cho chỉ sợ...keke

Likan

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Lonely Club!! :"> Likan có cái GAP nè, ai tham gia ko?
GAP = Guild Alone Person = Hội những người độc thân

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN