Câu lạc bộ cô đơn (T.T) :(

Cửa hàng game Nintendo nShop

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Tới giờ mình vẫn cô đơn...

Nhiều lần ngỏ ý chẳng thành, biết làm sao... để thời gian trôi qua thêm và hy vọng :(

Peach của mi`nh ơi... :((

Hix... Gia nhập hội cùng anh em :((

Tới giờ mình vẫn cô đơn...

Nhiều lần ngỏ ý chẳng thành, biết làm sao... để thời gian trôi qua thêm và hy vọng :(

Peach của mi`nh ơi... :((

Hix... Gia nhập hội cùng anh em :((
:( tui có ý này,ông thử ko gặp mặt,ko nhắn tin,ko điện thoại thử một hai tuần nhé :)xem thái độ bé thế nào,nếu bé vẫn bình chân như vại thì khuyên ông nên thôi đi:( đừng hy vọng lam gì
có câu này hay lém cho ông nè:tình yêu là 1 con vật kì lạ,nếu ta cho nó ăn no đủ thì nó chết,nếu bỏ đói nó thì nó sống;))

ông vietanh cứ vào gợi sầu gợi tủi trong tui huhuhuhu đang nghe nhạc vàng lại đọc được bài của ông muốn khóc ghê gớm

megazord2

Nấm nhỏ
Đi khắp forum, bây giờ mới thấy cái box này,tương lai sáng sủa(spammer chân chính), ngày nào cũng cái Ds rồi tới cái PC, ko đơn côi mới là lạ.Cho tui nhập hội luôn

NKid

V.I.P Member
_Con gái cũng có nhìu loại, nhưng chung quy vẫn thích người quan tâm đến mình. Cho nên việc "bỏ đói" chỉ tổ làm tổn thương người ta thôi.

_Một sai lầm khá phổ biến là mấy Men thường quá coi trọng tiền tài, danh vọng, thấy người mình thích nói chuyện/ngồi chung xe với người khác danh giá hơn, cao sang hơn là lẳng lặng rút lui. Thực ra lòng họ đâu hề quan trọng mấy cái xa xỉ bề ngoài đó.

_Và khi biết một bạn gái đang "lonely", chỉ cần bạn cảm thấy mình đủ năng lực (phải luôn nghĩ như vậy) che chở cho họ thì cơ hội là cực kì lớn. Chuyện "Thằng gù ở nhà thờ Đức Bà" chỉ là cổ tích, nhưng cũng nên hy vọng một câu chuyện như vậy xảy đến với mình lắm chứ :)

Còn nếu đã quen một thời gian thì xem như đã nắm chắc phần thắng trong tay rồi, chỉ cần...đẩy nhẹ một phát là người ta đổ vào lòng ngay. Vấn đề chỉ là "vượt lên chính mình".

..................

Mình đang tìm một người, một người mà chính mình cũng không biết đó là ai. Chỉ có một cảm giác, đôi khi rất gần nhưng đôi khi lại rất xa cách...

S.H.M.I.L.Y

megazord2

Nấm nhỏ
Anh Mod này pro nhiều vấn đề vậy, thế anh đã có bồ chưa mà am hiểu ghê vậy, nếu có rồi thì ko dc vào box này à nha:)

_Con gái cũng có nhìu loại, nhưng chung quy vẫn thích người quan tâm đến mình. Cho nên việc "bỏ đói" chỉ tổ làm tổn thương người ta thôi.

_Một sai lầm khá phổ biến là mấy Men thường quá coi trọng tiền tài, danh vọng, thấy người mình thích nói chuyện/ngồi chung xe với người khác danh giá hơn, cao sang hơn là lẳng lặng rút lui. Thực ra lòng họ đâu hề quan trọng mấy cái xa xỉ bề ngoài đó.

_Và khi biết một bạn gái đang "lonely", chỉ cần bạn cảm thấy mình đủ năng lực (phải luôn nghĩ như vậy) che chở cho họ thì cơ hội là cực kì lớn. Chuyện "Thằng gù ở nhà thờ Đức Bà" chỉ là cổ tích, nhưng cũng nên hy vọng một câu chuyện như vậy xảy đến với mình lắm chứ :)

Còn nếu đã quen một thời gian thì xem như đã nắm chắc phần thắng trong tay rồi, chỉ cần...đẩy nhẹ một phát là người ta đổ vào lòng ngay. Vấn đề chỉ là "vượt lên chính mình".

..................

Mình đang tìm một người, một người mà chính mình cũng không biết đó là ai. Chỉ có một cảm giác, đôi khi rất gần nhưng đôi khi lại rất xa cách...

S.H.M.I.L.Y
đẩy rồi mà cái bộ xương ấy chưa chịu đổ :em04: hix :em25:

lemonadess

Banned
NKid bao giờ cũng là người giỏi lý luận. Có gì mai mốt làm luật sư đại diện cho forum mình cũng được đó ;))
Mình thì không cô đơn lém. Thấy cái chữ ký hem?

NKid

V.I.P Member
@Nintendo: Cậu đã làm tốt 3 điều ở trên chưa? "Vượt lên chính mình" là chỗ đó đó :|

@Megazord: Sao mình biết á? Tại vì...đọc trúng bài tâm sự của một cô gái :|

@Lemonadess: "Không phận sự miễn vào" nhá =.=

@Nintendo: Cậu đã làm tốt 3 điều ở trên chưa? "Vượt lên chính mình" là chỗ đó đó :|

@Megazord: Sao mình biết á? Tại vì...đọc trúng bài tâm sự của một cô gái :|

@Lemonadess: "Không phận sự miễn vào" nhá =.=
hình như hơi thiếu quan tâm , không phải vì vô tình lạnh lùng mà vì ngại :D chắc phải vượt lên chính mình thôi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN