Cheat Database cập nhật thường xuyên cho R4DS và M3 (có update game mới!)

Cửa hàng game Nintendo nShop

cheat game làm sao vậy mấy bác?
từ trước đến giờ chưa cheat bao giờ với lại cũng ko rành về tin học lắm.
giờ em muốn cheat pokemon diamond thì download ở đâu vậy>?
bác chỉ từng bước cho em dc ko?
àh wên em xài R4, với lại vô game mình bật cheat lên làm sao?
có nguy hiểm gì lắm ko?
ai giúp được thì cảm ơn nhiều lắm

05 Mar 2009 14:55 <<<< tại sao thời gian cập nhật tới đây là dừng vậy ?

thế thì mấy game mới ra sau này làm gì có cheat nhỉ ?

Ultimate

Nấm nhỏ
Trời ơi mãi chưa có cheat pkm platinum vậy huhu cày tiền khổ quá
Không biết bao giờ mới up cheat mới,tháng này nhiều game hay quá

Hummm... Nếu vậy có new cheat database cho TTDS/NDSTT ko? Mấy bạn cho mình biết cái new cheat database cho TTDS tại vì mình đang xài TTDS và cũng đang chơi trò Yu-Gi-Oh! 5D's Stardust Accelerator: World Championship 2009. Mình cần biết cái new cheat database để chơi trò Yu-Gi-Oh! 5D's Stardust Accelerator: World Championship 2009

Sao lại không có? Bạn down file cheats trên trang của Ptanhkhoa đã cho ấy, phần cuối của trang web đó có tập hợp database mới nhất. Mình thử cheat mới của Pokemon Plantinum rồi, đỡ cày tiền nhặt đồ.

Nếu vậy có cheat cho trò Yu-Gi-Oh! 5D's Stardust Accelerator: World Championship 2009 ko? Cho mình biết đi? Đang cần sự trợ giúp về cái cheat cho trò Yu-Gi-Oh! 5D's Stardust Accelerator: World Championship 2009, Please!!!

Ultimate

Nấm nhỏ
Oạch hình như tớ down cái hôm 25 nên không thấy,down thử cái 27 xem.Chắc đến hôm 27 nó mới thêm mấy cái cheat pkm

Đã thử file cheat up ngày 29 mà vẫn không cheat được pokemon.Trong khi đó mấy game mới hơn pokemon như FFCC lại cheat được:(
Không biết có phải tại rom không nữa,ai cheat được giúp với

Sao trong đây ko có ai dùng loại DSTT vậy trời? Toàn là dùng loại R4 ko àh! Tui cũng dùng loại R4 mà là R4III! Ko biết cheat code ma` ptanhkhoa đưa đó, ko biết có add vào R4 III và TTDS ko nữa? Tui coi qua coi lại, thì cái đó chỉ có cách đưa code cheat vào R4 thôi. Chứ ko có thấy cách đưa cheat code vào R4III và TTDS

Cyberhunter

V.I.P Member
Chả phải đưa code vào đâu cả, code là dùng cái cheat code editor tạo 1 file cheat khác rồi nhét vào system của thẻ, hình như TTDS nhét vào chạy ngon

Ultimate

Nấm nhỏ
Down file cheat bên trên về dùng trực tiệp luôn đi bạn,down all luôn,đọc readme xem cái nào là của DSTT thì cop và folder system trong DSTT(hình như là cheat.dat hay sao í).File cheat có sẵn cheat cho FFCC rồi,nhấn Y rồi tích cái cheat đầu tiên(anti gì đó) rồi lưu lại là save được
Cái cách ptanhkhoa chỉ là chỉ khi chưa có file cheat cho game đó thui,mình tự tạo file cheat.Giờ có cheat mới rồi cần gì phải dùng cách của pt,dùng file cheat của bên gbatemp vừa tiện vừa dồi dào :))

Đúng là đời tui sao mà khổ sau khi chơi bộ Yu-Gi-Oh! 5D's Stardust Accelerator: World Championship 2009 bằng TTDS quá chừng!! Chắc tui phải đợi bảng Yu-Gi-Oh! 5D's Stardust Accelerator: World Championship 2009 (E) mới được! (Tại vì có thể dùng cheat để tạo vài bộ Dragon deck mạnh nhất để thử tài thử sức với mấy anh em VN mình! Hì Hì :D)

Mà tui down cái phần all cheat từ web cheats.gbatemp.net và tui lại coi cái phần gamelist.txt đó, nó lại chưa có phần cheat của trò Yu-Gi-Oh! 5D's Stardust Accelerator: World Championship 2009 (J), cũng là cái phần 03_04_09 All (cái đó là cái mới nhất thôi đấy) :|

Cyberhunter

V.I.P Member
à, rõ ràng là game ra vào ngày 23, bạn down cheat của ngày 3 về thì có = niềm tin à lolz
mà bạn nói nhà ko có wifi mà

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN