DS Dragon Ball Kai Ultimate Butouden

Cửa hàng game Nintendo nShop

là một fan cua songoku thi game này co dồ họa tốt nhất tren ds . cho mình hỏi là trò này chơi trên dslite hay dsi vậy .thanks

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Bản tiếng Nhật sắp ra rồi, thêm hình các tuyệt chiêu cho nó máu lửa nào

Goku - Super Spirit Bomb

Gohan - Father-Son Kamehameha

Frieza - Death Ball

phong1995

Nấm nhỏ
hay thật , ra đúng mùng một Tết:em11::em11::em12::em12:
( cầu cho AP đừng quá khủng ko khéo lại ko chơi được:em32::em32::em32:)

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
Ngày mai ra rồi eheh, lâu rồi ko có game đối kháng hay.
Theo kinh nghiệm xưa nay chắc chắn game sẽ có AP, chẳng biết nặng hay nhẹ thôi, lạy trời nó nhẹ giùm cái.

lúc 12g đêm 30
ta hãy cùng nhau cẩu nguyện cho ap game này nhẹ một tí:em40:

---------- Post added at 12:49 PM ---------- Previous post was at 12:41 PM ----------

không có mấy đứa phần gt rồi
oh my gogeta ss4:bye2[1]:
thôi đỡ buồn vì có vegito và gogeta ss1:em17:

cho xin link down di NAN :), vừa lên ds scene chưa thấy thôg tin gì còn gbatemp thấy ghi là bản dump của BAHAMUT mà lên google search ko thấy link down :rolleyes[1]:

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
mod rom info mà không biết làm tròn bổn phận của mình, lại còn lên đây châm chọc khiến những người chưa có rom chơi thèm, tội đáng phạt >:)

tienx88

Nấm nhỏ
mình thấy game này bằng 1/5 trên psp ý chứ , đấy là chỉ nói về đồ họa thôi nhé , còn xin lỗi mọi người là có yêu quí hay là fan gì thì kém vẫn là kém , ds yếu hơn psp , psp yếu hơn 3ds , 3ds yếu hơn psp2 , tranh cãi làm gì chơi hay thì chơi thôi chứ

Key_blade

Thành viên lâu năm
mình thấy game này bằng 1/5 trên psp ý chứ , đấy là chỉ nói về đồ họa thôi nhé , còn xin lỗi mọi người là có yêu quí hay là fan gì thì kém vẫn là kém , ds yếu hơn psp , psp yếu hơn 3ds , 3ds yếu hơn psp2 , tranh cãi làm gì chơi hay thì chơi thôi chứ
bác nói chuẩn rồi,đừng giận mất khôn :no:
Nhưng game của Nintendo cốt truyện hay,bám sát hơn PSP,tuy đồ họa kém nhưng vẫn hay,PSP đc cái đẹp nhưng dung luơng cao,game bựa,chơi 5p' cái Yugi oh trên PSP đã thấy chán trong khi đó trên DS dung lượng nhẹ mà cốt truyện hay,đồ họa ngộ nghĩnh phù hợp với trẻ em,giá tiền cũng vừa túi :).Đây là cảm nhận của mình nên đừng gây War nha :)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN