Drawing with Nintendo DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

qwaszx91

Nấm nhỏ
đơn giản:nhấp bút chỉ 2 lần vô cái bút lông rùi vài làn như vậy cái icon màu của cọ sẽ ra màu xám sau đó chỉ cần chỉnh đậm nhạt thoai

bó tay,đã patch DLDI mà ko ăn thua,ko vẽ đc j`,chỉ đổ màu đc,save xong 1 phát,tắt đi bật lại nó chỉ hiện ra đúng 1 foder (xem trên DS),trên máy tính nó như kiểu mình chuột phải vào foder trong ổ cứng rùi send to removable disc,đại thể như mình copy nhạc vậy,chỉ cần copy chay.lại phải mở thẻ trên máy tính để xóa foder đi mới chơi lại đc như thường.trình hay vầy mà ko xài đc,đau wá!!!

Unicorn9x

Nấm nhỏ
sau một 1 phút mày mò cúi cùng mún sử dụng dc thì phải như thía này
1/ mở phidias lên
2/ dùng cái tool đổ nền đổ đen cái màn hình!!
3/ ấn hai lần vào cái bút chì rùi nó kiu ấn A để save ấn nút A
4/ ấn hai lần vào cái tool cọ vẽ cũng ấn A để save
5/ chọn new để có tờ giấy mới
6/ tất nhiên là vẫn chưa vẽ dc. ấn hai lần vào cây bút chì hoặc cọ vẽ nhìn màn hình phía dưới thấy có mấy tấm giấy thu nhỏ ấy ấn vào tấm nào màu đen ấy!! xong thì nó trở lại tờ giấy cũ là vẽ dc bình thường!!

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Hôm nay giới thiệu các bạn 1 chương trình vẽ cũng khá hay là Colors DS . Tương tự như chương trình ở trên nhưng có vẻ dễ sử dụng hơn :D Để sử dụng bạn chỉ download về và xả nén chép chương trình + folder colors vào thẻ .

Tác phẩm đầu tay :D

Download : Colors DS 1.04

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Trắng tinh gì mà trắng tinh ~_~ Thì mới vào nó trắng , bạn phải dùng bút vẽ lên mới có hình chứ . Chọn bản màu thì ấn L hoặc R nó hiện ra tool . Vẽ xong ấn start để quản lý file (save , load ...)

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
Hay wá Bảo ơi!cái này mà ra phiên bản về sau chắc sẽ hay nữa.Mới "quậy" xong ,thích nhất là cái "playback" ehhe như đang coi cartoon vậy hãy mau khám phá đi mọi người ơi

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
mới vẽ thử 1 bức tranh bằng "colour.v104"Bảo mới giới thiệu chưa wen với cách vẽ bằng stylus nên ko đẹp mấy ehhe up lên cho mọi ng coi chơi

AI ĐÃ SỬ DỤNG ĐƯỢC CÁI "PHIDIAS" THÌ UP LÊN CÁI MÌNH ĐANG SỬ DỤNG DÙM TUI NHA, CHƯA SÀI ĐƯỢC CÁI ĐÓ

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN