Ds vs Iphone có thực sự là mối lo?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bạn chọn jì đây

• iPhone - Apple no 1

Bình chọn: 8 19.5%
  • DS - Nintendo no 1

Bình chọn: 33 80.5%
  • Hok í kiến

Bình chọn: 0 0.0%

• Số thành viên bình chọn
    41

silver3128

V.I.P Member
một tin nữa là hiện tại đã có giả lập game Nintendo DS cho PSP các bác ạ ko biết các bác đã nghe chưa ,nghe có vẻ phi lí nhưng đó là sự thật nó đang được phát triển bởi thằng DeSmuME.chạy vẫn giật do mới đượ phát triển
[YOUTUBE]http://youtube.com/watch?v=G_V3vUht_sI[/YOUTUBE]

vhoanox

V.I.P Member
Hiện nay số lượng máy DS đã gần 74 triệu rồi , như mình đã nói đợi tới lúc Iphone được 10 game thì DS2 đã bắt đầu tăng nhiệt rồi , khi đó thì phần cứng chắc chắn đã ngang ngửa với GameCube vượt xa Iphone .

Làm sao mà Iphone có thể đánh bại đối thủ khi mà DS đang trên đường trở thành handheld số 1 trong lịch sử . Cũng giống như N-gate của Nokia thôi , chiến đấu với với người của quá khứ .

một tin nữa là hiện tại đã có giả lập game Nintendo DS cho PSP các bác ạ ko biết các bác đã nghe chưa ,nghe có vẻ phi lí nhưng đó là sự thật nó đang được phát triển bởi thằng DeSmuME.chạy vẫn giật do mới đượ phát triển
[YOUTUBE]http://youtube.com/watch?v=G_V3vUht_sI[/YOUTUBE]
Làm sao chơi đc trong khi ds có 2 màn hình còn psp chỉ có 1 :em04:

Unicorn9x

Nấm nhỏ
xem web của apple roài vỡ mộng=,=
11 tháng 7 này là có iphone 3g roài đấy
Requires new 2-year AT&T rate plan, sold separately.
dzậy là phải xài dv AT&T trong vòng hai năm thì mới có giá đó! thoai dẹp dẹp! trù cho thằng apple với cái hãng dt AT&T này phá sán sớmT_T
http://www.apple.com/iphone

ủng hộ câu này của bác, cái này lập ra hơi bị phí thời gian.
Tui nghe rùi đó nha, Nobita~> blacklist thẳng tiến :em36:

Nhưng đối với những nước có thu nhập thấp thì vỏ nhôm hay vỏ nhựa ko quan trọng bằng giá tiền và chức năng
Úi trời nhôm nhựa quan trọng jì, cứ mua về là tui mặc áo cho nó tất, có mỗi eim DS là vẫn để mình trần sáng bóng thui :D

Nhảm nhỉ ai lại đem DT so với máy chơi game bao giờ =.= . Thằng cha nào mà khôn dữ zị
Xin thưa với anh là thèng ds fanboy ạ, nếu anh hok tin có thể lên đó xem, eim cũng đâu rảnh rỗi lập topixx cho các anh xì pam rồi kêu nà kêu nọ

hồi nãy đi lang thang trên web thì thấy có rêu rao iPhone & ipod touch có giả lập PS1 :em25: apple là hãng trung lập nên thix chôm game của ai cũng được à :em25: từ sega, neogeo giờ lại đến cả sony :em25: hok biết chừng nào sẽ đến Nin đây :((

toàn những game cũ cứ cho là đống ấy đồ sộ đi nhưng mà kiểu j chả remake hoặc chạy đc trên next-gen, vớ vẩn lắm

troy28790

Banned
mình thì nghĩ như thế này nhá,iphone rất tuyệt khi ứng dụng công nghệ cảm ứng chuyển động và cảm ứng "chạm".Với lại cấu hình iphone cũng khá mạnh.và điều quan trọng là iphone ra sau DS,nên tất nhiên phải mạnh hơn.Do đó so sánh với DS thì ko nên.Vả lại games trên mobile thì cho dù có hô hào là sẽ biến chiếc mobile thành 1 máy game chuyên dụng thì ko thể nào tin.Vì trước apple thiếu cha gì thằng nói câu này

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Tui nghe rùi đó nha, Nobita~> blacklist thẳng tiến :em36:
Chỉ tiếc là hình như không cho tớ vào black list được thì phải, thử xem :-*. Câu nói của Nintendo hoàn toàn diễn tả súc tích những gì tớ muốn nói đấy, ta đang làm 1 việc vô ích thôi.

Vì trước apple thiếu cha gì thằng nói câu này
Ông này lại nói năng bừa bãi rồi, nhưng ít nhất thì vẫn đỡ hơn những lần trước, good good :clap2[1]:

Nhìn lại lịch sử thì đúng là có rất nhìu handheld đã ra đời nhưng cũng có rất nhìu thứ đã lìa đời sau khi đã để lại cho đời nhìu tiếng thơm là... những khẩu hiệu quảng cáo vừa nổ vừa bốc :spiteful[1]: cũng chỉ tại bởi 1 nguyên nhân rất đơn giản là... thiếu game =((

Nhưng mà đó là Các handheld chơi game chuyên dụng oánh nhau, còn đây là phone vs Ds, típ cận theo cách khác, thành công cũng sẽ khác :spiteful[1]: mới chỉ thấy 1 thất bại duy nhất là Ngage nhưng cũng tại vì Nokia hok có thiên thời địa lợi nhân hòa nên tung Ngage ra toàn trong những lúc... mắc cười :em04: (còn eim O2 XDA Flame nghe quảng cáo cũng khủng lém mà hình như vẫn chưa có game nào ra hồn =(()

Nhưng mà đây là apple, mọi khuôn mẫu thông thường đều không thể đem ra xem xét với apple được, nó cũng giống như XPS vs Alienware jậy, anh khủng tui cũng khủng, nhưng tui tiếp cận khách hàng theo 1 hướng khác anh, chúng ta giống như 2 đường thẳng song song nhưng khi người khác nhìn vô thì chỉ có thể nói 1 câu: đó là đẳng cấp :clap2[1]:

Hi hi iphone có một màn hình à, sao giả lập ds được nà :-* pc giả lập ds còn chưa ổn nữa là, mà nếu có đi chăng nữa thì iphone thix hợp để giả lập psp hơn, cho sony banh lun :clap2[1]:
Chắc PS3 thíc hợp để giả lập 360 hơn =)) cho mic banh lun =))

P/S: túm lại ông đang bênh bên nào thế :-"

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN