DSOrganize & Add-on (chat,duyệt web...) Update v3.2

Cửa hàng game Nintendo nShop

sao mình vào config phía dưới scan dc wifi và done wifi đó rồi mà ko duyệt web hay chat dc vậy.Bạn hướng dẫn kĩ,rõ hơn đc ko

Unicorn9x

Nấm nhỏ
cái dso cũ của tôi cũng vào đọc web được chỉ có đều toàn chữ, nhưng hôm nay cài cái 3.2 này vào thì lướt trang nào cũng bị toàn ???????????????? :myemo0114:, ko có trang nào là ko bị vậy cả cả của vn và nước ngoài. Vào gamespot cũng bị thế này chẳng hiểu sao, load thì load được nhưng hiện toàn ?????????? :myemo0125: :em25:
bản 3.2 là bản unstable chưa ổn định và bị bug! nên chuyển qua cái bản 3.1... gì gì ấy thì hết lỗi!

@chery nếu search wifi bằng firmware ds ko xem web hay chat yahoo dc thì chuyển qua search wifi = phần mềm của ds oganize có thể khắc phục dc(đều nằm trong mục wifi của ds oganize vô đó mà chỉnh:D)

troy28790

Banned
sao mình vào config phía dưới scan dc wifi và done wifi đó rồi mà ko duyệt web hay chat dc vậy.Bạn hướng dẫn kĩ,rõ hơn đc ko
để tớ hướng dẫn cho cha unicorn nì nói chả hiểu gì hết trơn đó
khi search wifi,bạn nên xem kĩ đó là mục firmware hay DSO(chọn phần để lưu).Nếu bạn chọn firmware thì xin hãy chuyển sang DSO nếu mún chat hay duyệt web
dò wifi,sau đó save lại
thoát ra ngoài màn hình chính của DSO
sau đó bật web browser lên
đợi nó connect
thế là lươớt thui
mà nhớ là chọn wifi free nhá,chứ có hình ổ knóa thì khỏi chơi lun

PS:nếu vẫn ko xài được thì reply lại mình sẽ chỉ lại cho
hỏi thêm bạn là gái hay trai thế???

cho em hỏi em xài treasures ò gaia nó ko tự nhận wifi, anh chỉ xài DSO, Ds organize đó, anh chỉ ko rõ lắm em ko rõ mô tê gì, anh ý nói lấy cái đó connect wifi cho treasures of gaia, chỉ dùm em?

qwaszx91

Nấm nhỏ
đọc HTML trên DSO toàn ra kí tự ko vậy, làm sao để hết, mà cứ đọc đc 1 cái htm out ra đọc cái khác là treo

BossKhoa Cái chương trình này khi nghe nhạc có thể gập máy lại như moonshell không?
ok hết
Fantasy cho em hỏi em xài treasures ò gaia nó ko tự nhận wifi, anh chỉ xài DSO, Ds organize đó, anh chỉ ko rõ lắm em ko rõ mô tê gì, anh ý nói lấy cái đó connect wifi cho treasures of gaia, chỉ dùm em?
này nhé bạn nhìn lên phía trên sẽ thấy bài của anh Troy28790 đẹp trai,làm theo chỉ dẫn đó,làm xong bật treasures of gaia lên và xem thui
qwaszx91 đọc HTML trên DSO toàn ra kí tự ko vậy, làm sao để hết, mà cứ đọc đc 1 cái htm out ra đọc cái khác là treo
ý bạn là lướt web phải ko?bạn vào web của việt nam thì font chữ nó banh là phải,chỉ xài cho web nước ngoài,còn nếu ko phải lướt web thì bạn xem lại mình xài phiên bản nào?bản 3.2 hình như bị lỗi,nên down bản cũ hơn.Còn treo máy thì phần mêm này đã có từ trước nên chỉ đợi nó sửa thui chứ chúng ta thì bó tay
Black Tiger cái của mình sai chương trình này nhưng khi chọn game thì nó lên : "Attemping to patch with DLDI " . Ai bít chỉ dùm mình nha !
cái DSO này ko dùng để chạy game,bạn nên thoát ra ngoài màn hình flash cảd rùi hãy chọn nhá

sao tớ vào thử cái file DSOrganize.nds hay DSOrganize.sc.nds thì nó nói dạng như không hỗ trợ adapter gì í là như nào :D. Thế run cái này như nào chỉ với nhé.Thx

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Cậu dùng SC hay là flashcard nào khác? Nếu SC thì nhớ là phải patch DLDI thì phải, lâu rồi không nhớ nữa :D. Còn R4 thì cậu chạy file .nds thôi, bỏ cái file sc.nds đi.

vẫn không được bác ạ dù em đã patch cho chắc ăn,bấm vào thì nó nói là "not support adapter",chính xác là thế. Em xài R4 . Anyways,thx for you comment ^^.

fly_us

Nấm bình thường
R4 đâu cần phải patch từ đời xửa đời xưa nào rồi. Nếu patch rồi bỏ vô nó ko nhận à :|

Thử file chưa patch chưa vậy?

troy28790

Banned
rồi tui đã hiểu bạn bị cái gì rùi
hahahahaha..........
bạn có biết cái DSO.nds ko?
ném nó ra ngoài cùng của thẻ nhớ,ko được bỏ vào trong folder của DSO,nếu bỏ vào trong là đi lun,khỏi mở nhá
hiểu ko?
hahaha...kakaka

lightning

Nấm nhỏ
Cho hỏi mình xài DSO trên SC,đã patch đầy đủ mà sao khi mở load rất chậm,thậm chí có khi đứng luôn T_T .Vào trình duyệt quản lý dữ liệu trên thẻ nhớ thì chỉ hiển thị được một vài thư mục trong thẻ,các thư mục khác thì không thấy đâu .

troy28790

Banned
Cho hỏi mình xài DSO trên SC,đã patch đầy đủ mà sao khi mở load rất chậm,thậm chí có khi đứng luôn T_T .Vào trình duyệt quản lý dữ liệu trên thẻ nhớ thì chỉ hiển thị được một vài thư mục trong thẻ,các thư mục khác thì không thấy đâu .
đó là do tốc độ thẻ nhớ bạn wá rùa hoặc SC chậm,nhưng theo mình biết thì hiện nay SC đã đạt đến tốc độ rất nhanh.Vậy là do thẻ hoặc SC bị hư
1 vài thư mục nghĩa là số còn lại đã hide,nhưng mình biết là DSO này thấy được hết,hiện mình đang xài mấy cái ko cho hiện thì nó màu nâu mờ mờ.Bạn nên cài lại DSO xem sao

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN