DSOrganize & Add-on (chat,duyệt web...) Update v3.2

Cửa hàng game Nintendo nShop

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
phải bấm vào ô cần đánh chữ nó mới hiện lên bảng chữ cái :))

cách khác là bấm nút B nó sẽ hiện ra

@gameboy89: ra bản 3.5 rồi ^^

Megazero

Nấm nhỏ
Mọi người chỉ cho mình cách xài cái này với? Mình chạy web thì trang google nó cứ chạy hết cái thanh màu xanh lại chạy lại bao nhiêu lần vẫn kô xong là sao? Mà bản 3.2 mình chạy cứ kêu Fatal Error suốt, bản 3.1129 thì bị lỗi như mình vừa nói xong kìa

sonchuaquy

Nấm nhỏ
Mọi người chỉ cho mình cách xài cái này với? Mình chạy web thì trang google nó cứ chạy hết cái thanh màu xanh lại chạy lại bao nhiêu lần vẫn kô xong là sao? Mà bản 3.2 mình chạy cứ kêu Fatal Error suốt, bản 3.1129 thì bị lỗi như mình vừa nói xong kìa
mình cũng bị như bạn vậy, bạn xài cái bunjaloo đi, cái đó lướt web tốt lắm, tui toàn mang DS ra hưởng sái wifi của trường :em11:

gameboy89

V.I.P Member
oài sao ds mài ko có tiếng việt nhỉ >"< nản quá, psp đã có tv rùi mà mình vẫn chưa có
Cấu hình DS thiết kế ra hok dùng để lướt web :))
Nghe nói DSi hình như hỗ trợ thêm hay sao ý nhỉ, với lại nghe nói gắn super card slot2 vô cũng hỗ trợ ram cho DS giúp cải thiện tốc độ hơn, chả bít đúng hok :-??

DS lướt web hầu như bị lỗi 1 số icon,ảnh và text có dấu :-j, dùng để chat là ngon nhất :>

?sao vào wed cứ BBBB<<<< là thế nào??

---------- Post added at 07:38 PM ---------- Previous post was at 07:34 PM ----------

BBBB<<<< khi DS vào wed là thế nào???

sonchuaquy

Nấm nhỏ
ôi hàng khủng :em22: giá như mình có được 1 cái của bác Nam :myemo0122:
cái DSO nó kén router lắm, nếu không đúng loại là nó không nhận đâu, tui thử 4 nơi wifi thì được 1 nơi :( nhưng mà các bác có web thì cũng chẳng làm đc gì đâu, ko có font Việt, ko vào được mấy trang có hình, chỉ vào được google thôi :))

sonchuaquy

Nấm nhỏ
hic em chẳng thấy kén rounter gì cả. Bật vào phát là connect được luôn. Thế mà chơi game ko dùng wifi được mới đau :((
bạn nên chú ý là chỉ chơi trong bán kính 4-5m từ cục router nhé, tui lần trước cũng kết nối đc wifi mà mãi ko chơi game đc, lúc chơi game thì bán kính wifi bị giảm

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN