3DS Dynasty Warrior VS

Cửa hàng game Nintendo nShop

honquoc

Thành viên lâu năm
mấy bác nahnh tay thật hòn nãy thấy tin ko có hình với video ...chơi vài ván dota ra thì thấy có tin quá trời:rolleyes[1]:

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Đồ họa cũng được ấy chứ :rolleyes[1]: Tớ thấy có thêm cảnh đánh versus giữa Sun Shang Xiang và Wang Yuanji, chắc đây là điểm mới của bản này :rolleyes[1]:

Thông tin lộ ra từ một cửa hàng bán lẻ cho biết game có sử dụng StreetPass và SpotPass để cung cấp nội dung mới.

Game hỗ trợ multiplayer lên tới 4 người và sẽ có các trận đấu 1 vs 1 hoặc 2 vs 2 với nhau

Chế độ chơi đơn cho phép tự tạo nhân vật

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
wang yuanji của lòng tôi:yahoo[1]:

Vương Nguyên Cơ - Wang Yuanji: thái hậu nhà Tấn. Vợ của Tư Mã Chiêu (Sima Zhao), con dâu Tư Mã Ý (Sima Yi), em dâu Tư Mã Sư (Sima Shi), mẹ của Tư Mã Viêm (Sima Yan). Một người cực kì thông minh, theo Tư Mã Chiêu từ khi 15 tuổi. Bà hết mực làm trọn bổn phận con dâu và một người vợ. Người ta nói bà đã đoán trước đc kế hoạch phản bội của Chung Hội (Zhong Hui)

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Wang Yuanji phần 7 có rồi mà , đâu phải nhân vật mới của VS đâu :myemo0107: Nhưng design khuôn mặt không tự nhiên bằng những char kia ( mình nghĩ vậy) :rolleyes[1]: ( sr sếp ý kiến riêng của mình thôi chứ mình không có ý gì đâu nha >,<)
Khi nào game này ra thì Randal Keith Orton lập hội thảo luận giống Samurai Warriors tiếp nha, mình ủng hộ nhiệt tình á :good[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN