3DS Dynasty Warrior VS

Cửa hàng game Nintendo nShop

nhocson

Nấm nhỏ
cho mình hỏi đúng 1 câu thui khi nào ra US vậy mấy pro

---------- Post added at 06:59 PM ---------- Previous post was at 06:45 PM ----------

cho em ngoài lề tí là các anh lấy thông tin ở đâu vậy e tham gia dc 2-3 tháng rùi mà chưa góp sức gì hết anh nào tốt bụng chỉ giúp em nhá cám ơn trước

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Chừng nào có ngày ra thì ở đây sẽ cập nhật liền, bạn cứ thường xuyên theo dõi box Thông tấn xã này là được rồi. Còn thông tin ở đâu hả? ....... Internet :-"

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
cho mình hỏi đúng 1 câu thui khi nào ra US vậy mấy pro
ko ai biết cả

nhìn ít lính quá nhẩy ,đừng mong nó cũng như samurai thì chán chết
màn hình của 3ds ko thể chịu nổi số lính đông, framerate của game sẽ bị giảm nặng nề nếu có quá nhiều thứ trên màn hình cùng 1 lúc. Cái này thì phải thừa nhật DW next bên Vita làm tốt hơn, framerate ko bị giảm sút trong khi số lượng binh lính nhìu hơn 3ds gấp 5 lần

honquoc

Thành viên lâu năm
phần cứng hạn chế chịu thôi ..... mành hinh 3ds nhỏ téo đông chí chóe cũng trả thấy gì mà đánh .

Trang web của game cho biết muốn có được trang phục của Link và Samus bạn phải .... hoàn thành các màn hướng dẫn trong game, thật là một nhiệm vụ nặng nề ;))

Nhân vật Mii của chúng ta cũng sẽ xuất hiện trong game trong vai trò hỗ trợ, ném các item hỗ trợ vào khi cần thiết

benpham

Banned
phần cứng hạn chế chịu thôi ..... mành hinh 3ds nhỏ téo đông chí chóe cũng trả thấy gì mà đánh .
uhm đúng rồi đó. Đã vừa vắt sức thể hiện 3D mà thêm nhiều lính chắc lag quá. ít lính chứ nhiều mà nó xấu hoắc thì cũng vậy.
Mà trò này bật 3D chắc là nó lòi hết ra màn hình đánh lộn lun quá

À mà ko biết trò này có demo để down về chơi thử ko vậy?

gDrAg0n

Thế mà cũng trúng
Hình như cốt truyện liên quan đến viên ngọc nào đó thì phải. Thấy trailer tụi kia ra sức giành nhau:myemo0138:. Vẫn mong bản này theo đúng cốt truyện trong lịch sử, chứ như Warrior Orochi thì nhán bỏ xừ:sorry[1]: :myemo0106:

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
Hình như cốt truyện liên quan đến viên ngọc nào đó thì phải. Thấy trailer tụi kia ra sức giành nhau. Vẫn mong bản này theo đúng cốt truyện trong lịch sử, chứ như Warrior Orochi thì nhán bỏ xừ
Game có chế độ story theo lịch sử mà, giống như SWC thôi. Còn Warriors Orochi thì combine từ SW và DW thì làm gì có lịch sử nào mà làm theo

gDrAg0n

Thế mà cũng trúng
Vì thấy trong trailer tụi kia tranh nhau viên ngọc nào đấy nên sợ nó phát triển 1 cốt truyện khác ^^

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN