3DS Fantasy Life - Sống như cách mình muốn

Cửa hàng game Nintendo nShop

Khi bạn chơi game, hãy giữ cho nhân vật của mình "giàu có' và "hạnh phúc" nhé (có thang đo cả đấy). Độ giàu có thể hiện qua vẻ bề ngoài, còn Sự hạnh phúc chính là giá trị của trái tim bạn có. Nâng cao hạnh phúc và bạn sẽ thấy rằng mình có thể tán gẫu với người mà trước giờ mình không thể nào bắt chuyện
Cực kỳ kết đoạn này!
Nếu thật sự game đúng như tựa game và những gì chủ topic truyền đạt thì thật sự mình không thể bỏ lở đc \m/

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT

Đã khá lâu từ khi những thông tin về Fantasy Life lần cuối cùng được đưa ra. Những tưởng tương lai của game này sẽ đi vào con đường ảm đảm, khó thấy được ngày phát hành. Nhưng may thay, khoảng thời gian chờ đợi cũng dần đi vào hồi kết.

Tuần này, Famitsu đã hứa sẽ công bố ngày phát hành của game này trong số tạp chí sắp tới (ra vào thứ 5). Đồng thời, Famitsu cũng sẽ có những hình ảnh, thông tin mới về Fantasy Life.

anminh

Nấm bình thường
Hồi đấy chờ game này với Chocobo Racing nhưng rồi chẳng thấy tin gì về cả hai cả, cứ tưởng người ta hủy cả rồi.
Cuối cùng game này cũng được công bố, còn Chocobo Racing thì chắc hủy thật rồi à?:sorry[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN