Final Fantasy Crystal Chronicles - Chiếc nhẫn định mệnh

Cửa hàng game Nintendo nShop

Cyberhunter

V.I.P Member
Cho em hỏi khi lớn lên ấy, đánh 1 con kia ko lên lv mà nó cho học ability. Sao thế các bác? học ability là hên xui hay là có quy tắc nào đó?? :D

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Cho em hỏi khi lớn lên ấy, đánh 1 con kia ko lên lv mà nó cho học ability. Sao thế các bác? học ability là hên xui hay là có quy tắc nào đó?? :D
Cứ lên lv là có thêm Abilities thôi:D.Mà phiên bản này hay thật.Cả về cách đánh lẫn nội dung:D.Vừa chứng kiến đoạn Chelinka nói lại được xong:D Còn về cách đánh thì kết nhất vụ cầm bọn quái lên đập vào tường>:)

Hu hu ! Chơi trên R4 cũng vẫn thía !

À ! Có 1 đoạn ngay gần đầu , có 1 lúc mình phải Cast cả 2 phép đỏ và xanh để mở khóa , kg tài nào bấm kịp ! Nhục thế cơ chứ ? Có cách nào để Cast nhanh kg ? Bắn xong phép đỏ , lúc đang đổi sang phép xanh thì cái cục đỏ nó lại hiện lại , kg thể nào vã 2 phép 1 lúc đc !

Cyberhunter

V.I.P Member
Hu hu ! Chơi trên R4 cũng vẫn thía !

À ! Có 1 đoạn ngay gần đầu , có 1 lúc mình phải Cast cả 2 phép đỏ và xanh để mở khóa , kg tài nào bấm kịp ! Nhục thế cơ chứ ? Có cách nào để Cast nhanh kg ? Bắn xong phép đỏ , lúc đang đổi sang phép xanh thì cái cục đỏ nó lại hiện lại , kg thể nào vã 2 phép 1 lúc đc !
Dễ lắm, bạn cast phép fire trước, đưa lại cục đỏ rồi nhấn L để lock lại. Sau đó chọn phép blizzard đưa vòng tròn qua cục xanh, vẫn giữ X, đợi khi cái đỏ nó nổ thì buông tay ra liền thì cái kia cũng nổ theo thôi
Mininova em thử rồi, down nó ngay từ đầu mà, thấy bị như thế mới qua Romu down lại ấy chứ :))
@jNewbbie4: Tui thấy ông chọc tức chứ cảm thông shit gì :)) =))

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Các trò FF trò nào chả có trí tuệ:)).Chơi cái FF này tớ thách cậu lúc nào cũng cắm mặt vào mà chém quái trực diện đấy.Cày trâu lắm thì chắc qua được phần 1:))Sang phần 2 ong nó đốt cho sưng người:))Đánh ko có chiến thuật thì cũng vẫn chết như thường:))

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Có ai biết cách tìm cái nhà của Moggle ko.Clear game lần 1 xong là được vào 1 vùng bí mật mới.Vào đấy cuối đường có chỗ bảo là khi nào tìm được cái xây nhà cho Moggle thì đem đến đấy để xây:-/

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Tìm Moggle để cảm ơn lại à ;))
Đúng rồi đấy.2 bạn Moggle sọc đen và trắng tinh đã cám ơn tớ rất nhiều sau 3 lần Clear Game:)).Giờ tớ phải gặp lại họ hàng bạn ý để lột đồ^_^

Anh em có con Moggle nào độc độc thì Trade thử đi xem có gì vui không:)).Vừa bỏ hơn 15 phút ra để trang điểm cho em mog:))

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
choi dc roi hay ghe ehhe

Hichic chơi tới lúc tìm papa rùi vào cái thành bỏ hoang đó đã unlock hết mấy quả cầu phép trong đoạn đó mà sao có 1cua nó vẫn chưa cho mình vào (cái cửa đang co phép ngăn lại, nằm ở góc trên bên trái map đó) ai giúp dùm thanks ehhe

Dễ lắm, bạn cast phép fire trước, đưa lại cục đỏ rồi nhấn L để lock lại. Sau đó chọn phép blizzard đưa vòng tròn qua cục xanh, vẫn giữ X, đợi khi cái đỏ nó nổ thì buông tay ra liền thì cái kia cũng nổ theo thôi
Mininova em thử rồi, down nó ngay từ đầu mà, thấy bị như thế mới qua Romu down lại ấy chứ :))
@jNewbbie4: Tui thấy ông chọc tức chứ cảm thông shit gì :)) =))
Thanks men ! Wầy nhưng xong đoạn đó ! Vẫn chẳng đi đc đâu tiếp ! Vẫn bị tắc =)) ! Đã mò hết rùi mà chưa thấy đoạn nào đi tiếp !

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Nếu mà mới đi được đến kia thì cậu mới chỉ đi được có 3 khu vực trong cái khu thành phố đấy thôi đúng không.Giờ cậu đi lên trên góc trên bên phải của khu vực 2(Chỗ có nhiều con xương).Trên cùng sẽ có 1 con đánh ra 3 viên Blizz.Bên cạnh nó sẽ có 1 cánh cửa cùng 1 cái bục màu xanh dương.Ném cái viên Blizz vào đấy sẽ mở được cửa

fly_us

Nấm bình thường
Làm sao xài cái Winged Pot vậy, tạo ra cái pot có cánh rồi ko biết sao cho nó bay lên hết, nó cứ nằm im đó à, khiêng chạy cũng ko bay. Đứng dòm qua cái cửa vô trùm ở Sins Isle mà không biết sao bay qua được hết...

đã mò ra: thì ra chỉ có ôm cái nồi lượn lượn thôi, làm tưởng bay được X-(

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN