[GBA] Thảo luận Pokémon Fire red & Leaf green

Cửa hàng game Nintendo nShop

Chứ làm sao để tiến hóa????Tui nghe Kawaii nó là trade wa Ruby và Sapphire là tiến hóa mà???
Có cheat code trên GBA để bắt Lugia,Ho-oh,Serebil,Jirachi ko???và nếu có thì làm sao để sử dụng???

xin lỗi bạn, tớ nhầm, những bản Eevee tiến hóa dc thành espeon là Umbreon là RB/SP, Emerald, Colosseum, XD, D/P
Xin lỗi bạn nhìu

trade wa rùi còn luyện vào AM or PM muh tiến hóa thành bóng tối hoặc ánh sáng, sau đó đổi lại wa LG. Có ai bít mấy con cấ sấu rùi nhím lửa, v.v. thì trade với băng nào ko? công nhận cái national pokedex của LG khó kím thiệt, kím đc ko bít có đc ji ko? ah muh tui nghe đồn kím hết đc cái dẽ thường thì ra đảo nó cho cái ji hủm

Đang thắc mắc:
Có chổ bắt Mewone ko???(thấy trong Red Version có bắt đc đó)
Trên Mt.Ember có con nào mạnh nữa ko???(ngoài con gà huyền thoại đó)

New mem need help!!!!!!!!

Các bro cho em hỏi em hơi gà tại vì mới chơi ^^"
Em đang chơi pkm leaf green thì đến đoạn fuchia city đánh koga xong vào cái đường xe đạp quẩy xong thì tịt thấy thằng bạn em bảo là phải học chưởng suft là cái chưởng bơi ý thì mới đy được tiếp nhưng em chả thấy ở đâu cả mong các bro giúp em!!!
Còn cái nữa cho em hỏi ở cái sign của anh nguyenkyvien là pkm bản nào ạ hình đẹp quá cho em chơi với ^^"
Mong các bro quá giang:em02:
Cái con ở ava em tên là gì ạ ^^" em k biết

kám ơn bạn hen mà muốn lấy được chiêu SURF thì zô SAFARI ZONE ở phía bắc thành phố FUCHISA (zô tới trong đó đầu tiên đi đông bắc thấy căn nhà xong tây bắc đụng tường tay trái rồi lại tiếp tục tây nam thấy căn nhà lớn get in nói chuyện zới 1 ông áo trắng thì SURF đã ở trong túi bạn ^^) trong khi đi nhớ koi chừng hết jờ nhá ^^ ah` mà link trainer card đây bạn http://www.pokecharms.com/trainercards/create.php wên nữa pokemon avatar của bạn tên là ZANGOOSE

Huynh kyvien ơi!!!
Onl thỳ trả lời em phát!!!
Qua cái động đấy rồi đến cái đảo kia thì cái gym nó khóa cửa thì phải làm j`???? :-/

Ông nói cái Gym thứ 7 hả, cái Gym đó thì vào căn nhà phía trên bên trái đảo (Mansion gì đó >"<chã nhớ nữa :() rùi đi sạch chỗ ấy là đánh Gym ngon ơi :D, nếu mà đi không đc nữa thì ............ :D

theo bạn nói thì hình như là bạn đang ở đảo GYM 7 (GYM lửa) nếu đúng là thế thì đầu tiên bạn sẽ thấy bên trái GYM có một cái nhà lớn zô trong đó thì bạn tự đi nha :)) mục tiêu là GOLDTEETH good luck :))

trên đó thì kon gà là mạnh nhất rồi kòn MEW nếu bạn chơi giả lập thì đánh cheat zô kòn nếu chơi GBA thì 1 là mua gameshark hoặc action replay rồi cũng đánh code vào 2 là đem tới những lễ hội của pokemon ( thường là ở US và JAP ) nói chuyện với staff người ta down đất vào cho mà bắt =))

mình lộn rồi ko phải là goldteeth mà là chìa khóa của GYM thành thật xin lỗi =)) sau khi bạn lấy xong chìa khóa rồi thoát ra đại chiến vối GYM LEADER thôi kekeke =))

Thảo nào mà đánh xong rồi nhá em gặp cái thằng kia rồi chỗ từ pewter đi ra ý đến cái thành phố gym 8 rẽ trái đấy em vào cái hang mà k có đòn đẩy đá ~~> chịu

cái chiêu đẩy đá mà bạn nói hình như là HM4 thì phải trong F/L thì bạn phải tìm trong thành phố FUCHISA (lấy huy hiệu từ thằng NINJA ấy^^) mình nhớ ko lầm thì bên phải GYM có hai căn nhà nhỏ zô 1 trong hai căn ấy mà nói chuyện thế nào cũng thấy =)) GOOD LUCK

kimtien300

Nấm nhỏ
Mình chơi POKEMON FR trong GBA.Đi đến lúc bắt được con Entein rồi ko biết đi đâu nữa.Làm cách nào để tới được hòn đảo 8-9 dzậy:D

trên đó thì kon gà là mạnh nhất rồi kòn MEW nếu bạn chơi giả lập thì đánh cheat zô kòn nếu chơi GBA thì 1 là mua gameshark hoặc action replay rồi cũng đánh code vào 2 là đem tới những lễ hội của pokemon ( thường là ở US và JAP ) nói chuyện với staff người ta down đất vào cho mà bắt =))

mình lộn rồi ko phải là goldteeth mà là chìa khóa của GYM thành thật xin lỗi =)) sau khi bạn lấy xong chìa khóa rồi thoát ra đại chiến vối GYM LEADER thôi kekeke =))
Mew ko có ở 2 bản này đâu, chỉ có ở Emerald và bắt ở Faraway Island. Làm thế nào để bắt thì chỉ có cách wa Us or Jp còn ko thì Cheat. ;))

thì mình nói có sai đâu nếu chơi GBA thì wa Ú còn không thì mua gameshark hay actionreplay gì đó gắn zô GBA rồi đánh cheat zô thôi ^^

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN