Giả lập Gamecube đây !!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

zelda131292

Nấm nhỏ
Đây chỉ là 2D dùng phần mềm chuyển thành 3D thôi. Mình mất cái kình rồi nên chưa test, nhưng chắc chắn là dùng phần mềm để chuyển, giống như mấy phim bây h, nhiều phim 2D chuyển thành 3D rồi bảo 3D gốc (đặc biệt là Avatar, chưa ra bản 3D mà google search ra cả đống), xem ko có hiệu ứng gì đâu (xem bằng kính), khỏi xem mất công :D

zlinkz

Nấm nhỏ
Cho hỏi 1 câu ngoài chủ đề 3D nhé . cũng liên quan đến giả lập GC

Tôi sài bản GC 2.0 chơi LOZ - Twilinght Princess cứ ở cái khu Hyrule Castle là FPS tụt khoảng từ 12 ---> 8
Ai có cách nào tăng FPS chỉ giúp cái . chơi như này nản quá

Trọng Tuấn

Nấm nhỏ
Cậu thử xài Dolphin đi? mà bây giờ muốn chơi GC thì phải tải bản cũ về, bản mới giờ chơi wii là ngon thôi, cứ tớ xào dolphin 2.0 chơi SSBB thì ngon mà SSBM thì FPS cứ tuột
.

Help me, mới tải dolphin về thì bị thế này:

Lên gamevn tìm hiểu, làm đủ cách mà ko ăn thua. Bày mình với nhaz. Đang ức chế.:sorry[1]:

Trọng Tuấn

Nấm nhỏ
Cập nhật Directx bạn ơi :)
chơi hai người trên emu bạn vào mục Config=>Switch tới tab GameCube => Chỗ Port 2 chọn Controller
Hiện tại các phiên bản Dolphin mới chơi Wii rất nuột :)

các bạn đừng thắc mắc sao wii nuột mà gamecube giật @_@ cấu trúc của mỗi game là khác nhau nên giả lập đâu có phải chạy đc tất cả các game :)) trước khi down game về nên chú ý cấu hình máy có đủ đáp ứng ko, nên nhớ game wii chạy nặng hơn gamecube rất nhiều :D sau khi check specs thì xem các game playable ở link sau trc khi down game , kẻo tốn công down rồi ko chơi đc nhé ^^
https://spreadsheets.google.com/lv?key=twBxSSq4Ezxr3SBt8RBbfXQ&type=view&gid=0&f=true&sortcolid=1&sortasc=true&rowsperpage=1000
@doremon99: Pokemon battle chơi ngon trên wii rồi nhé :D vào intro hơi giật thôi :)

mà ai chỉ tớ cách thiết lập giả lập Dolphin Emu và chương trình giúp chạy nhanh ik
chơi pokemon mà chậm quá chừng,hổng biết cách thiết lập nút để bấm,huhuuh,ai bjk chỉ tớ tks 5 phát

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN