Giải đáp thắc mắc chung về 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

hay quá. mình ko biết update trực tiếp từ máy (hôm mua là mấy bạn ở NVNshop làm dùm). thanks gôhai

à cho mình hỏi, muốn dán bên ngoài cho 3DS cho đỡ trầy và dấu tay thì đi chỗ nào dán cho chuyên nghiệp và hiểu chuyện, ko làm hư máy hả các bạn?
Mua case đi bạn, dán làm gì mai mốt nó bám bụi xấu cả máy ra bên ninvn có nhiều case đẹp lắm đấy giá hợp lý nữa
http://www.eachgame.com/goods-5284.html

Ngoài nhôm trong bọc vải ôm rất vừa máy :myemo0111:. Đủ màu 7 sắc cầu vồng. Cầm trên tay mát lạnh.

Nghe nhạc tốt, tuy rằng không hay lắm và quản lý hơi lằng nhằng. Nhạc chất lượng cao (>320kbps) cũng không nghe được. Bù lại có rất nhiều effect hay ho, thậm chí có thể lọc lời để hát karaoke cũng được :D
thế mún chép nhạc vô phải có đầu đọc thẻ nhớ hở bác :(

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
mấy chỗ dán dạo ngoài đường cũng làm được :)) nói rõ là miếng để dán đt nhé, người ta cắt ra cho :))

Vớ vẩn,dán ngoài vỏ liên quan gì tới mạch
hồi trc cũng đọc đâu đó là kêu đem ra tiệm dán, họ đốt đốt gì rồi làm hư máy gì đó nên mình hỏi đề phòng vậy á mà.

Ra kêu Admin đợt tới ship về cho, đúng 7 sắc cầu vồng nhé :bleh[1]:
có hình màu xanh của máy hem cho mình coi với? còn muốn vỏ màu khác thì kêu admin ship về bán hả? giá cũng 170k như trên web để hả?

à cho hỏi vụ sleep mode với, bấm nút power cho hiện bảng sleep mode rồi gập máy lại, thì sleep mode kiểu này có làm hao pin lắm ko? còn đang chơi mà gập máy lại luôn, thì đó có phải là sleep mode ko, hình như vậy thì tốn pin lắm hả?

troy28790

Banned
hồi trc cũng đọc đâu đó là kêu đem ra tiệm dán, họ đốt đốt gì rồi làm hư máy gì đó nên mình hỏi đề phòng vậy á mà.
yên tâm ko hư đâu mà lo. đốt là đốt keo cho nó dính vô máy thôi chứ làm gì mà hư mạch. Mà cái đó là hộp quẹt chứ có phải máy khò đâu mà hư
Ngay cả dùng máy khò 300oC khò IC điện thoại mà chả hư thì 3DS sao mà hư nổi
Bạn cứ yên tâm, quan trọng chỗ nào dán đẹp thì vô dán thôi

à cho hỏi vụ sleep mode với, bấm nút power cho hiện bảng sleep mode rồi gập máy lại, thì sleep mode kiểu này có làm hao pin lắm ko? còn đang chơi mà gập máy lại luôn, thì đó có phải là sleep mode ko, hình như vậy thì tốn pin lắm hả?
cách 1: sleep mode dĩ nhiên hao pin rồi bạn, tuy nhiên hao cũng ko nhiều lắm
cách 2: đó ko phải sleep mode mà là dạng như pause game rồi tắt màn hình thôi. nên vụ tốn pin thì ch8ac1 bạn biết rồi mà

tóm lại có máy thì cứ test thử là biết chứ gì nữa

nghe nói có update mới cho 3DS rồi hả? mà mình đang dùng FW 1.8.7 của ak2i. nên update 3DS trc rồi mới tới FC hay ngc lại?

update FC trên 3DS thế nào?

mình chưa từng có DS, mới có 3ds tầm 1 tháng đổ lại thôi, update lần đầu là shop NVNshop update dùm nên ko có biết. chỉ mình lại đi ^^

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN