Giải đáp thắc mắc chung về 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

New 3ds xl (AU) chỗ nào bán vậy các bác? Mình tìm hoài ko thấy. Hoặc bác nào nhận đặt dùm mình từ nc ngoài cũng được.
Chỉ có ship về chứ ở VN chưa có bán. Đợi bản US rồi mua cũng đc

Phần mềm nào xem video trên 3ds vậy bác xem anime hay jav thui
Nintendo 3DS Camera

3ds mình fw 3.0 có cần up lên 4.5 để xài gw ko hay là dùng trực tiếp được thanks ạ :D
Phải up lên trong khoảng 4.0-4.5

Tình hình là em dành dụm đc 1 khoản kha khá để tậu 1 em nin về chơi, mà phân vân giữa wiiu và new 3ds.
Cho em hỏi thêm là máy new bên nhật có firm 9.3-9.4 ko ạ

cho hỏi là header của game này patch cho game khác đc ko ? đọc ko thấy chú thích đầu , nếu tiện thì giải thích cho mình đầu đến đuôi patch header là gì , và thêm cái nữa là 1 header thì dùng cho nhiều game ( nhiều lần ) hay chỉ dùng đc 1 lần ? thanks

Sửa lần cuối:
Cái icon đó để cho bạn biết khi nào được dùng 3D. Như vậy là bt.

Gửi từ LG-F180K của tôi
ý em là kể cả em kéo xuống hết nấc thì cái chữ 3d nó cũng ko tắt mà nó cứ sáng ở màn hình ngoài vẫn nhìn thấy 3d . Khi em chơi 1 game ds thì nó mới chịu tắt em tưởng gạt xuống hết thì cái icon đó phải ẩn đi máy em được cho bản jap fw vẫn 3.0 cũng ko có phần change legion :(

8163264128

Thành viên lâu năm
ý em là kể cả em kéo xuống hết nấc thì cái chữ 3d nó cũng ko tắt mà nó cứ sáng ở màn hình ngoài vẫn nhìn thấy 3d . Khi em chơi 1 game ds thì nó mới chịu tắt em tưởng gạt xuống hết thì cái icon đó phải ẩn đi máy em được cho bản jap fw vẫn 3.0 cũng ko có phần change legion :(
Không. Như vậy là bt.

Gửi từ LG-F180K của tôi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN