Giải đáp thắc mắc chung về 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

Tốt nhất là cài ironhax hoặc tubehax cho đơn giản bạn nhé, khỏi phải đổi game tới lui, mình đang chơi fantasy life US trên máy JP bằng tubehax, trước kia xài ninjihax chuyển tới lui lằng nhằng, giờ thì nhanh gọn.

Chào các bác,

E vừa kiếm con 3ds và tập chơi pokemon x. E chưa chơi game poke bao giờ nên không hiểu cách thức chơi lắm!

Khi e gặp poke hoang dã mới, e có phải dùng poke ball để bắt ko ạ? Xem trong pokedex e thấy các con ko bắt sẽ ko có đủ thông tin!

E chỉ đc mang theo 6 pokemon, vậy e bắt poke mới mà ko muốn mang theo, chỉ đưa dữ liệu vào pokedex có đc ko ạ?

Các bác có link hướng dẫn cách chơi game pokemon thì share e với ạ, e kiếm mà chưa có ạ!

E cảm ơn các bác!

Bác cho e xin link hướng dẫn với ạ! E cảm ơn bác
http://smealum.github.io/3ds/
Đây, với ironhax ko cần mạng, bạn cần cài game ironfall trên eshop, vào ninjihax = cubic ninja hoặc tubehax để chạy ironhax installer. vào ironfall và trong mục save sẽ có ironhax ( cái ironhax installer có sẵn trong gói ninjihax 2.1)
Lúc mới ra tubehax có tí bug ko biết đã fix chưa

fsociety

Nấm nhỏ
Mình có đủ 6 con rồi thì con mới bắt sẽ vào PC box nhé, là cái máy tính ở mỗi pokecenter đó. Bạn có thể vào mấy group fb hỏi để được giải đáp nhanh hơn

Mình có đủ 6 con rồi thì con mới bắt sẽ vào PC box nhé, là cái máy tính ở mỗi pokecenter đó. Bạn có thể vào mấy group fb hỏi để được giải đáp nhanh hơn
Bác cho em xin link fb group với ạ, nhiều group quá em ko rõ là group nào!
Các poke trong pokedex làm thế nào để lấy ra thay thế được bác nhỉ?

http://smealum.github.io/3ds/
Đây, với ironhax ko cần mạng, bạn cần cài game ironfall trên eshop, vào ninjihax = cubic ninja hoặc tubehax để chạy ironhax installer. vào ironfall và trong mục save sẽ có ironhax ( cái ironhax installer có sẵn trong gói ninjihax 2.1)
Lúc mới ra tubehax có tí bug ko biết đã fix chưa
Em đang ở fw 9.8 ko muốn up lên fw mới, nhưng lại không thể vào được eshop để tải ironfall, e tìm file 3ds nhưng không write được vào sky3ds. Bác có cách nào giúp em với ạ.

Như tiêu đề cần bán 1 em Nintendo 3DS XL thẻ R4-8gb + SD4gb.
Các chức năng ngon lành hết.
Hình thức 95%.
Xem máy tại HN.
LH:0984.22.11.93
Cho mình nợ ảnh em nó

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN