Giờ G Sắp Điểm!

Cửa hàng game Nintendo nShop

sax, đắt thế ai mua nổi, tưởng 4,5 tr thì còn đc chứ 7,8 tr thì đào đâu ra tiền!!!!! mà k có thêm thông tin về cấu hình, hình dáng,... của máy ah???

BubbleHead

Nấm bình thường
đắt bt,chứ chẳng lẽ làm ra hẳn dc 1 cái máy nt mà bán với cái giá hơn Dsi XL có tẹo thì nói làm j 8-| ôi ghét cái Megaman legend mà nó lại còn làm bản 3 nữa,hy vọng ra hồn 1 chút :-<

Sặc, Hand held mà mắc hơn cả console, Nin ác quá. Chắc mấy hôm nữa phải ra ngân hàng rút tiền, $300 máy thì game cũng $60 một băng, T_T ... Tính ra thì game 3DS phải có cũng tầm trên 10 trò, trời ạ, ác quá.

Mà design máy nhỏ đi thì phải giảm giá chứ, ...

NintendoDS

Nấm nhỏ
Thôi , Em xin bỏ cuộc , tưởng nó bự = cái lu ai ngờ nó nhỏ gấp 10 cái lu , tưỡng nó rẻ hơn cái lu ai ngờ nó mắc = 100 cái lu . :sorry[1]::sorry[1]:

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
giá nt là cũng dc r,may mà k tăng thêm #:-s mà ... ra ngân hàng rút tiền làm cái j =)) ?
Giá zậy là mắc đối với máy cầm tay, theo mình nghĩ, Nin ra giá là $250 là được hay $200 còn được hơn, nhưng mà cũng chưa chắc thị trường US ra với cái giá như vậy, cầu trời US ra $250 thuj

BubbleHead

Nấm bình thường
thì cậu cũng phải nghĩ tới mặt tích cực của nó chứ :-? vs lại giá đấy là giá lúc phát hành,còn về sau thì kiểu j chả giảm,ai cũng b' là nt còn j :-??

Nói gì thì nói, giá này là mắc so với hệ tay cầm rồi :))
Engadget, Gizmodo bọn nó comment giá chát quá trời =))
Btw, ra thì vẫn phải múc.
Ôi EU tới tháng 3 mới ra =.=

StephenChow

Nấm nhỏ
Nintendo sẽ bán game của GameBoy và GameBoy Advance trên Virtual Console, và các game kinh điển sẽ có thể hiển thị trong chế độ 3D luôn
VC service đã dc confirm gameboy, gba và classic game sẽ dc bán thông wa hệ thống này, tuy nhiên dc 3d hóa
Mình dự đoán quá chuẩn :myemo0111:

Khi bán đại trà có lẽ giá máy sẽ còn khoảng 199$, tới tay người dùng thì chắc là tầm 4tr7-5tr

Ko bao giờ có giá 299 $ thế kia đâu, Nintendo là 1 ông vua trong lãnh vực kinh doanh mà, họ kinh doanh còn giỏi hơn làm game và sản xuất máy game đấy :beach[1]:
Các bạn cứ xem xem mình nói có đúng hay ko ?

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
giờ cứ mua trước... $300 =)) giá nó muốn tăng giảm gì nữa thì tùy, chỉ cần khi 3DS ra đủ tiền mang về là được \m/

viking3

Nấm bình thường
Vấn đề là đó mới chỉ là giá máy, còn game thì làm sao để chơi đc đây, game chắc cũng tầm 40-50$ :rolleyes[1]:

StephenChow

Nấm nhỏ
Vấn đề là đó mới chỉ là giá máy, còn game thì làm sao để chơi đc đây, game chắc cũng tầm 40-50$ :rolleyes[1]:
Đúng cái này mới là quan trọng. Máy có thể đắt đỏ 1 chút nhưng game thì nhất định phải là loại "hack được"
Chứ bỏ tiền ra mà mua game toàn 30-40$ chắc khó sống, ngoài ra game hot ko thể tới tay mình trong time sớm nhất được

Có lẽ khi 3DS được bán rộng rãi và tới tay người tiêu dùng VN thì mong là có hack rồi, ko thì bó chiếu

Mình dự đoán quá chuẩn :myemo0111:

Khi bán đại trà có lẽ giá máy sẽ còn khoảng 199$, tới tay người dùng thì chắc là tầm 4tr7-5tr

Ko bao giờ có giá 299 $ thế kia đâu, Nintendo là 1 ông vua trong lãnh vực kinh doanh mà, họ kinh doanh còn giỏi hơn làm game và sản xuất máy game đấy :beach[1]:
Các bạn cứ xem xem mình nói có đúng hay ko ?
Bạn nói đúng.
http://www.engadget.com/2010/09/29/nintendo-3ds-on-february-26-auto-generates-mii-with-front-facing/
http://crave.cnet.co.uk/gamesgear/nintendo-3ds-not-out-until-next-year-50000948/
http://www.sankakucomplex.com/2010/09/29/nintendo-announces-300-3ds-pricing-stock-plunges/

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
iPhone đắt như thú thế kia mà người ta vẫn xếp hàng dài đi mua, cái 3DS có nhiêu đây nhằm nhò gì, than mắc chứ vẫn đổ xô đi mua cho coi :beach[1]:

wow_wow

Thành viên lâu năm
Một cái máy có khả năng hiển thị hình ảnh 3D như thế này thì 7-8 triệu vẫn rẻ chán :beach[1]: Mà giá bên Nhật chính gốc thì chỉ 6trieu thôi mà :beach[1]:
Cứ coi thử mấy cái công nghệ hiển thị 3D bây h bao nhiêu tiền ?:)) Huống chi cái này còn tích hợp cả đống thứ

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN