Hamster

Cửa hàng game Nintendo nShop

trời vậy về tới việt nam là nó chít mất. chán wa. đành mua ở đây vậy
Bạn chờ đi... Mình đang liên lạc với bên HK và Sing. >,<. Nghe thì hơi lố nhưng mình đang muốn nhập Hamster với số lượng nhiều để mở 1 cái shop... Nó dễ xương wé. Mình chịu hết nổi rùi... Fải mở Shop thui... Nếu mà có mở dc, mình sẽ giảm giá cho N-VN.

Unicorn9x

Nấm nhỏ
Bạn chờ đi... Mình đang liên lạc với bên HK và Sing. >,<. Nghe thì hơi lố nhưng mình đang muốn nhập Hamster với số lượng nhiều để mở 1 cái shop... Nó dễ xương wé. Mình chịu hết nổi rùi... Fải mở Shop thui... Nếu mà có mở dc, mình sẽ giảm giá cho N-VN.
Uh được đó bán cỡ 50k - 80k là được rùi hen, dành riêng cho thành viên N - VN như vậy nha. Ko bít được ko ta?

Uh được đó bán cỡ 50k - 80k là được rùi hen, dành riêng cho thành viên N - VN như vậy nha. Ko bít được ko ta?
ặc,chờ ah...nghe kế hoạch thì "dường như là " khoảng 3,4 tháng nữa thì may ra....:em13:
nếu mà bạn nhập về rồi bán,thì giá từ 80--- 150K là hợp lý đó :D
bữa đi ra VÕ Văn Tần,mà 1 chiều,đi rà rà hoải ko thấy,nên lười đi lần 2,nên cung chưa có cơ hội mua nữa

kon này bi giờ tui mới bít đóa:-ss
mà nó nhỏ tí thế nhỉ , lỏ cầm nó trên tay bóp mạnh wa thì chết em, pác newboy cho hỏi nếu dc nuoi duong tốt thì nó sống dc bao lâu vậy ?
mà kon này nui càng péo thì càng pro hả?8->
nó dễ thương wa hả ,nhìn tếu thật, cứ nằm phơi bụng ra mà ăn, nhưng mà tui sợ mí kon gặm nhấm lém , mà kon gì tui cũng sợ, chỉ thik chó thui (trừ kon bulldog) :em13:

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
@banhmikem:shop Hamster,nằm ở khúc 2 chiều đó ông ơi,bả mới nhập đợt mới về giá 350k nghe xog muốn ọc ọc luôn,bả dụ tui mua nhưng .....no money no talk eheh
@New_boys: cố gắng mở shop nha mốt họp off Nintendo đem theo chơi luôn eheh 1 công đôi chuyện N-Club & H-club

:(( lúc đầu đọc Topic tưởng 25k , hóa ra là 250k với lại 350k ...
Choáng nặng
Hỏi 1 tí .
1.Cái này ko cho mang lên máy bay đúng ko
2.Hamster là chuột biến đổi gien ah
3.Đã bán ở Hn chưa vậy:D

ặc ặc,350k.... bà già cắt cổ,ăn ở ác đức kiểu này sau này có cháu ko có lỗ đít hahahah :)) . you took my oath :Diablo[1]: :Diablo[1]:

thoi đợi bạn newboy vậy :em34:

Tình hình là dạo này cái topic này có vẻ chìm quá nhỉ, có ai nuôi kô lên khoe hams của mình đi nào.
Bé hams ở nhà vừa đẻ lứa đầu :D dễ thương quá post lên cho mọi người coi chơi
Được 6 bé lận, mà 1 bé số mạng ngắn quá chỉ có vài tiếng đã qua đời rồi :(
Mẹ các bé đây :x

Ông nội ơi... Con nó mới đẻ thì nên cất chuồng vào chỗ tối và ít người wa lại đi... chứ mà nó còn bé như thế mà thay rơm hoặc thay đồ ăn nhìu wóa là mẹ nó thịt con nó luôn đó nha... Nên tách con đực đi. Mà cũng tùy con đực, có con thì takes care con nó dữ lắm, có con thì xơi luôn. :))
Chúc mừng ông đã đẻ dc hén. Nó mà đẻ dc 1 lứa thì chỉ cần 5 tháng sau là thêm 5 lứa nữa. Rồi các con của nó sẽ lập sự nghiệp tiếp. :))

Đã tách con đực rồi, mặc dù con đực khá hiền nhưng mẹ tụi nó dữ quá, =)) thả con đực vào là nó dí cắn chạy quáng quàng :D.
Thấy mấy bé cute quá cầm lòng không đặng đem chụp vài tấm kỉ niệm :">
PS: đính chính là con chuột nó đẻ chứ hông phải tui đẻ à :|

Đã tách con đực rồi, mặc dù con đực khá hiền nhưng mẹ tụi nó dữ quá, =)) thả con đực vào là nó dí cắn chạy quáng quàng :D.
Thấy mấy bé cute quá cầm lòng không đặng đem chụp vài tấm kỉ niệm :">
PS: đính chính là con chuột nó đẻ chứ hông phải tui đẻ à :|
Sẵn tiện nó đẻ rùi... Mỗi tuần chụp 1 lần làm lun cái Album hén. ;)).

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
eheh sáng nay tui mới rước 1" nhok" về, chỗ ông finalmagic chỉ đó con màu trắng có sọc ngay lưng là giống gì nhỉ sáng định mua 1 cặp nhưng ko đủ tiền ehhe có gì trao đổi wa yahoo cho dui eheh YM:chibicomic87@yahoo.com

nhìn mấy bé cute ghê nhìn giống mấy cục kẹo dẻo ehhe àh mà mấy thág thì nó đẻ vậy

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN