Hamster

Cửa hàng game Nintendo nShop

Unicorn9x

Nấm nhỏ
oh my godness!!:myemo0128: :myemo0128: dễ thương wá xá!!:good[1]: :good[1]: bác có nuôi nổi hem?? hay cho em xin vài kưng về nuôi hộ:b-d[1]: :myemo0107:

Hiện thêm một em trắng vừa lâm bồn hôm qua, được 4 bé mà 3 bé ra đi khi còn chưa kịp cất tiếng khóc chào đời :(, buồn 5'

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
Hiện thêm một em trắng vừa lâm bồn hôm qua, được 4 bé mà 3 bé ra đi khi còn chưa kịp cất tiếng khóc chào đời :(, buồn 5'
xin chia buon cung ông hichic có ng nói khi Hamster đẻ nên thả khăn giấy xé vụn vào vào để nó lót ổ,chắc nó bị lạnh ko ông

xin chia buon cung ông hichic có ng nói khi Hamster đẻ nên thả khăn giấy xé vụn vào vào để nó lót ổ,chắc nó bị lạnh ko ông
Khi nó có bầu, nó sẽ tự làm ổ, ko nên can thiệp vào những chuyện này vì con của nó sẽ chết, trong thời gian nó sắp đẻ và đến khi đẻ được vài ngày thì nên bỏ chuồng vào chỗ tối và lờ nó đi, ko đi qua lại và tiếp xúc nó nhiều. Nó có thể sẽ cắn con nó chết (có thể đứt đầu, đứt tay chân hoặc ko bị trầy xước gì nhưng cũng ngủm :D). Nên tách con Đực.
Hamster là động vật sống ở thời tiết lạnh nên cũng ko nên để nó ở chỗ nhiệt độ cao hơn 25 độ C.

mấy bác cho em hỏi là khi cho hamster tắm xong thì để cho tụi nó khô hết lun hay là khô 1 ít rùi cho vào lồng?
em thấy tăm xong khô 1 ít cho vào chuồng tụi nó lăn người trong cát hem ah :D

tắm xong rồi lau thật khô (mún sấy hay ko thì tùy) nhưng ko nên để nó tự khô. Lau thật khô sau đó cho nó vào cát. Xong. :D

Dạo này bên Phương Anh pet mart trên đường Nguyễn Văn Luông có bán Hamster rùi đó, giá từ 180k-150k. Chuồng, đồ chơi zì zì tùm lum hết trơn, giới thiệu với mí bạn lun :D

qwaszx91

Nấm nhỏ
bao giờ mới có ở HN đây hở trời, sao bất công quá vậy, đề nghị ai có ở HN thông báo anh em để anh em gạ mua hoặc ai ở tp.hcm thì mang 1 lồng ra hn bán đảm bảo hết bay

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
bao giờ mới có ở HN đây hở trời, sao bất công quá vậy, đề nghị ai có ở HN thông báo anh em để anh em gạ mua hoặc ai ở tp.hcm thì mang 1 lồng ra hn bán đảm bảo hết bay
Sắp ship Hámter ra Hn nếu bạn wan tâm Pm mình Ym:chibicomic87@yahoo.com

rồi nhé, tớ đặt cái lồng ^^, nick roan_tio124@yahoo đấy.
bạn có thể post hình cái lồng lên được không.
Còn vụ mấy con Hamster, chờ có thêm xiền đã :D

Tình hình là dạo này cái topic này có vẻ chìm quá nhỉ, có ai nuôi kô lên khoe hams của mình đi nào.
Khoe nè :b-d[1]: :good[1]: :myemo0107:

Tay Người mẫu đẹp dể sợ ^^ :myemo0111: :myemo0111:

Em sắp đẻ rùi em, dử kinh lém nên nhốt riêng ko cho ở chung với chồng nữa

Và đây là chồng của cô ấy và là bố của những bebi trong bụng cô ấy hehe

Em Hán này là khuyến mãi khong tính tiền heng hehe

1 góc trời riêng :beach[1]:

Hình hơi bự 1 tí tại chưa có kinh nghiệm mong Admin đừng xoá huhu lần sau sẻ rút kinh nghiệm
Còn một cặp Roborowski mới mua nữa, sẻ update hình sau
Muốn bít thêm chi tiết chi chờ phần sao sẻ rõ :em18: :-h

Dạo này bên Phương Anh pet mart trên đường Nguyễn Văn Luông có bán Hamster rùi đó, giá từ 180k-150k. Chuồng, đồ chơi zì zì tùm lum hết trơn, giới thiệu với mí bạn lun :D
223A Nguyễn Văn Luông,P.11, Q.6 ah, có chắn là có ko mình đi coi chơi hehe:yahoo[1]:

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
đi coi thử đi hixhi cứ đi coi thử coi không khí và mấy em hamster gầy ehheh,
mà nè cho vào cái chén nhìn mất thẩm mỹ wá ehheh chụp 2nhok Ro dua len le di ehheh

mà nè cho vào cái chén nhìn mất thẩm mỹ wá ehheh chụp 2nhok Ro dua len le di ehheh
Đồ cổ đó huynh đài từ thời Mãn Thanh (Từ Hi Thái Hậu dùng để lắc xí ngầu) có chữ kí của Tần Thuỷ Hoàng và Hoành Phi Hồng trên đít CHÉN 8-> do Jackie Chan mua tặng cho mình nhân dịp hình tổ chức party :band1[1]: :Drinks[1]: mừng ngày mua 2 em hams, nhớ lúc đó ku Bush sin cho vô mà 2 thằng Osaomàkuđenthế với thà SaĐamHútSen cương quyết ko cho chú bé vô :em08: tội nghiệp :em17: . Còn em Briney mới điên bồng con vô chơi rồi cho con thọt tay rờ hams bị hams cắn sì tương đòi mình bòi thường 10 triệu bị thèn em Batista với John Cena của mình :em14: óanh 2 mẹ con nó ốm đoàn lun , Còn Pari HiuTon tính múa vũ điệu
S
Em
Xui
mà đang múa giữa chừng em nó bị ăn dép nhìu nên ngưng tức ghê còn nhìu chiện giật gân ly kì hấp dẫn lắm mà buồn ngủ quá không nhớ ra để mai kêu tổng thư kí của mình (CôPhiĂnNan)kể tiếp :em09:

lưu ý : nhớ đội nón bảo hiểm khi đọc bài này :em15:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN