Hỏi đáp chung về tin học

Cửa hàng game Nintendo nShop

chuyện thường ấy mà , cái này là do ổ cứng bạn bị phân mảnh ( đa số ổ cứng xài lâu đều bị :) ) bạn lên google search chương trình Disk rescue ,smart defrag ........ down về xài , nhớ đọc kĩ hướng dẫn trước khi sử dụng nhé :D

sonchuaquy

Nấm nhỏ
thất bại rồi, tớ đã copy hết mấy file sang ổ khác và format, kết quả thế này:

theo như thông báo thì phải tắt hết mọi thứ liên quan đến ô E và tui cũng tắt hết tất cả mọi thứ nhưng vẫn vậy :((

gameboy89

V.I.P Member
Cài lại win, ghost máy, nhét đĩa ghost vào chia lại ổ :em17: , hok thì lên google search :P, mọi lần máy bị hỏng hóc ji, mình toàn vào windowsvn.net hỏi :D

gameboy89

V.I.P Member
Trước cũng hay down load trong đó, bây h` thì thôi vì bây h` tốc độ như rùa :)), thik phim ji vào hdvietnam mà down :P, bạn toàn vào trong đó down phim, cứ nhè link host mega 1280 hoặc megashare mà chiến, tốc độ lúc chậm nhất cũng đc 500kb/s :em33:

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Copy hết sang ổ khác,xài đĩa gì đó(Hiren) hay ct gì đó thử xem,có thể là nên xài đĩa vì lúc đó chưa vào Win->ko có ứng dụng gì hoạt động trên ổ đó.

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
thất bại rồi, tớ đã copy hết mấy file sang ổ khác và format, kết quả thế này:

theo như thông báo thì phải tắt hết mọi thứ liên quan đến ô E và tui cũng tắt hết tất cả mọi thứ nhưng vẫn vậy :((
Hoặc là virus, hoặc còn một số chương trình chạy nền, hoặc là ổ vẫn còn chứa một số tập tin quan trọng của Windows khi cài các bản Windows Update bạn ạ.

gameboy89

V.I.P Member
Cho mình hỏi vấn đề này, khi gặp 1 link MF bất kỳ, mà mình lại thik soft đó, thì mình thường click vô "save to my acc..." như vậy thì trong My files của mình cũng có 1 link như vậy..........chẳng may sau này chủ cái link đó del đi thì link mình đã save vô liệu có bị mất hok :-/..........Nếu vẫn mất như thường thì thà down ra rùi lại up lên nik mình nhỉ :D

sonchuaquy

Nấm nhỏ
Cho mình hỏi vấn đề này, khi gặp 1 link MF bất kỳ, mà mình lại thik soft đó, thì mình thường click vô "save to my acc..." như vậy thì trong My files của mình cũng có 1 link như vậy..........chẳng may sau này chủ cái link đó del đi thì link mình đã save vô liệu có bị mất hok :-/..........Nếu vẫn mất như thường thì thà down ra rùi lại up lên nik mình nhỉ :D

tớ cũng ko biết về mấy cái này lắm nhưng theo mình nghĩ thì thế này:
cái bạn save vào acc là cái link chứ ko phải là file --> nếu thằng host nó del đi thì cái link của bạn là vô hiệu. theo cách bạn thì down về cho nhanh là chuẩn rồi :em24:

Trọng Tuấn

Nấm nhỏ
Megaupload premuin account?

Hiện Tuấn đang cần 1 premuin account Megaupload để tải SSBB. Xài Happy hour (16->18g) Thì Tuấn ít khi rãnh vào giò đó. Nếu ai có cho Tuấn mượn, Tuấn hứa sẽ không đổi mật khẩu. :Please:

Bạn thử dùng trang leech link này xem sao get4all.biz . Bạn chỉ cần copy link, tên file và dung lượng file vào ô chat box là có mod leech cho bạn ah

Trọng Tuấn

Nấm nhỏ
Kính thưa anh, em thử cả chục trang leech rồi ạ! Tớ cần down dung lượng khoảng 3GB rưỡi chia ra làm ~35 phần (99mb/phần). Thử hỏi thời gian đâu mà Leech?
Và dĩ nhiên, đã thử lick leeched: 404 not found!

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Dùng JDownloader, đảm bảo tốc độ ~200KB/s.

Nman cũng có một tài khoản platinum, nhưng thời buổi bây giờ không tin ai được ;))

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
tin dc a ko em ;))

hehe... nói chứ giờ cái gì cũng có link media cả r`, lếch phà phà cho sướng. a đang down avatar 720p TMD bằng mediafire nè :x

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
http://hossa.org/

Username: fray92
Password: hoilamgi

Vào đó leech cũng chậm lắm đấy Tuấn. ;)). Mà cần gì thì leech thôi nhé, leech xong xóa đi hoặc reup lên MF. Host có sẵn chức năng nén và giải nén file RAR đấy.

@A.Bảo: Không tin được đâu ;))

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Bạn Tuấn có thể dùng cái leech của Nman trên cũng tốt, nhưng nhiều link thì leech mệt lắm ><

Bạn có thể dùng Jdownload, mình dùng này down link MU game wii hoài, tốc độ ko như Nman nhưng là 150kb/s ^^

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN