Hỏi đáp những vấn đề linh tinh về Forum

Cửa hàng game Nintendo nShop

nhatduy1998

Nấm nhỏ
Bạn bấm thank cho người khác đó chứ . Còn cái Thanked ...... in ..... post mới là số thank bạn được người khác bấm cho bạn mà. Mà cái nấc xanh đó là tính theo số bài bạn post mà bạn post càng nhiều thì cái nấc đó càng dài .
P.s Em ko rõ lắm về khoảng này nếu có nói sai chỗ nào thì các bác thứ lỗi

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
xin nhắc lại cho cậu lại rằng : cái nấc xanh chỉ tăng lên sau khi bạn cung cấp thông tin cho mem khác, được mem khác tks lại, lúc đó điểm tks của cậu sẽ cao lên, đồng thời cái nấc xanh cũng cao lên nhé.....

điểm này càng cao nấc xanh càng nhiều nhé

chị kawaii này chỉ yêu cái bài mà chị ấy post thôi, làm gì ngó tới cái NVN này :-w, là sao hửh ;))
mà tui công nhận kawaii post bài hay thật, nhất là cách diễn tả lời văn của cậu ấy, tôi rất thích đọc các bài của cậu ấy mỗi khi thấy post. theo tôi được biết thì đó là dạng văn nghị luận, không ngờ trong forum này nhiều người có học thức như vậy :shake: tôi cũng rất nể ông abra, ông tirex là nhữn người dịch bài rất hay, dù sao tôi vẫn thích đọc lời văn thuần việt của kwaii \m/

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
con gái mà cậu, hầu như ai con gái đều học giỏi văn, làm văn tốt, cứ như boy tụi mình làm văn trên trường cứ lẹt đẹt không lết nổi lên 5, nhất là tui :(

Kawaii

Super Princess Peach
- Cái vạch xanh đó không quan trọng lắm đâu ^_^ Quan trọng là những gì bạn đã đóng góp cho 4rum thôi, tất cả những gì các bạn làm thì Kawaii đều cảm thấy mà.

- Có những thứ tình cảm nên giữ vẹn nguyên trong lòng mà không hề nói ra thì sẽ ý nghĩa hơn ^_^

- Cảm ơn các bạn đã khen tặng Kawaii ^_^ thật là ngại quá hà :( :( hjx

Kawaii

Super Princess Peach
- Cái đó do gây hao tổn tài nguyên băng thông nên đã tháo bỏ rồi ^_^

- Ở các diễn đàn lớn hiện nay, thì chức năng đó cũng đã dần bị cấm bởi các chủ host, nên vì thế không còn dùng đến nữa, Forum chúng ta cũng vậy ^_^

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
kawaii là con gái mà, cái này thì ai cũng biết mà, nhìn kho bài đồ sộ của kawaii khá là văn chương, kawaii cũng là người nổi tiếng trong cái topic NVN có phụ nữ..... gì gì đó ;;)

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
con gái mà cậu, hầu như ai con gái đều học giỏi văn, làm văn tốt, cứ như boy tụi mình làm văn trên trường cứ lẹt đẹt không lết nổi lên 5, nhất là tui :(
Tui thì khác ông, hồi dó tui làm bài văn lúc nào cũng nói thẳng nên cũng dc hơn 6 điểm và ko đc điểm tối đa:sorry[1]:nên trên dd này tính cách của tui cũng thẳng tính như vậy:rolleyes[1]:

junior1506

Nấm nhỏ
Văn vở thì mình toàn trên 7 (có lẽ mình pro quá ta)

còn về Ka thì .... mình tham gia 4rum lâu nay nhưng vẫn chưa rõ giới tính, bởi vì thắc mắc có ai trả lời đâu

Sẵn tiện cho mình hỏi sao 4rum mình không làm thêm cái box chat ở bên ngoài cho anh em tiện nói chuyện

SkydragonZX

Nấm nhỏ
hao tổn tài nguyên lắm bạn, host của nintendovn đã cùi rồi,hay bị quá tãi nữa ,nên ko có chat box,mà nếu có 1 cái host pro thì cũng ko nên,làm vậy sẽ loạn forum lắm,các mem sẽ ko thèm vô topic nữa mà trả lời ở ngoài luôn:myemo0112:

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
cái vụ lập box chat này anh Bảo có nói nhiều về cái này, sỡ dĩ ko lập ra cái đó lý do cực kì đơn giải, khi có box chat rồi thì mem sẽ lười vô những topic để hỏi, tiện cái box chat để hỏi luôn ---> 4rum không đi lên về mặt số lượng và chất lượng bài viết được, thế thôi :D

SkydragonZX

Nấm nhỏ
ngày 2-9 vn mình đặc xá cho hơn 10000 phạm nhân vậy nvn mình có thể đạc xá cho các bạn bị ban ko,bạn bị ban forever thì chỉ còn bị ban vài ngay,ban ip thì chỉ còn ban forever ,...
để thể hiện tấm lòng nhân đạo của nvn :myemo0135:

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
anh Likan hay anh Abra xem dùm em vụ này, em vào forum bằng Chrome, lúc tô màu cho chữ thì code nó ra như thế này chứ không ra màu trong khung ("") nữa, trình duyệt khác vẫn bình thường

vụ khác là code [YOUTUBE] mất hình rồi anh ơi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN