Hỏi đáp những vấn đề linh tinh về Forum

Cửa hàng game Nintendo nShop

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
anh Likan hay anh Abra xem dùm em vụ này, em vào forum bằng Chrome, lúc tô màu cho chữ thì code nó ra như thế này chứ không ra màu trong khung ("") nữa, trình duyệt khác vẫn bình thường
bạn cont không đọc kĩ câu hỏi rồi

chữ kí của bạn cont hơi lớn đấy nhé, trước khi bị mod nhắc thì sửa nhanh đi

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
mình có 1 câu hỏi,trong máy của mình có 1 game nds thuộc thể loại hentai,xin hỏi trước là nếu mình post lên diễn đàn cho anh em thì nick mình có bị band không?-Câu này mình nói nghiêm túc đấy
Cái này là phải share cho admin và mod xem trước bạn ạ, không là ban thẳng cánh đấy :myemo0111:

buta_buta

Nấm bình thường
Anh Bảo lên tiếng 1 cái xem có post được không :'d. Tự dưng nói làm em tò mò muốn xem thử thế nào :)). Tháng 11 này là đủ tuổi rồi :)).

Tirexxx

Khủng long chân dài
Thành viên BQT
:no: buta ham hố nha! hư người đấy ! b-) để anh với Bảo Bảo nghiên kíu thôi !:myemo0138:

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
anh Likan hay anh Abra xem dùm em vụ này, em vào forum bằng Chrome, lúc tô màu cho chữ thì code nó ra như thế này chứ không ra màu trong khung ("") nữa, trình duyệt khác vẫn bình thường

vụ khác là code [YOUTUBE] mất hình rồi anh ơi
câu hỏi của mình :em30:

mà forum bỏ vụ resize ảnh được không anh, post hình giờ toàn phải canh cái này :(

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Cho mình hỏi, hôm nay vào profile của kamus, thấy gameboy89 ghi :

Long time no see you, Ice Cream 10A9

Và sau đó kamus ghi ở profile của wind_walker21:

Any Objections, Lady Ice Cream 10A9 ?

và:

hô lé Ice Cream 10A9

Như vậy là sao ? :| Mình không hề quen 2 bạn đó, sao lại có tên mình ở đây? o_O

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Thanks nhé! :)
Cho mình hỏi thêm, cái danh hiệu của member ấy ( như của tớ hiện tại là GB Member) thì được dựa trên gì thế? nếu dựa vào số lần được thanked thì sao của chaienNDS lại là snes member trong khi số lần được thanked bạn đó cao hơn tớ ?

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Thanks nhé ^^ Vậy là viết càng nhiều càng tốt :)) Nhưng như vậy thì được thanked để làm gì nhỉ :myemo0129:
P/s: Hỏi silly, không cần trả lời nhé :))

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Viết nhiều nhưng viết nhảm xong bị ban rồi ra đảo ngồi thì bao nhiêu bài viết cũng chỉ còn mỗi title Banned thôi ;))

Thank cho...vui :-" thanh càng nhiều nghĩa là bạn có nhiều bài hay được mọi người thích hoặc bạn là ủng hộ viên box quảng cáo :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN