Hộp thư góp ý

Cửa hàng game Nintendo nShop

B.Giovanni

Nấm bình thường
Vẫn không đăng đc ảnh khi post bài :(

Như tiêu đề , đã rất nhiều lần mình thử đăng ảnh cùng bài viết nhưng vẫn ko đc mặc dù làm đúng theo như hướng dẫn : kích vào Insert Image , paste link vào nhưng lúc nào cũng chỉ hiện chữ X :( . Tài khoản của mình trên photobucket : zxcvbn94 . Pass: 123456 , bạn nào đọc đc thì thử post cái ảnh trong album lên cho mình xem với .

B.Giovanni

Nấm bình thường
À đúng rồi , mọi lần mình post thì linkl là s1212.photobucket.com .......... chứ ko phải là i1212.photobucket.com............ , có phải thế là sai ko

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Xài photobucket thì lúc trỏ chuột vào tấm hình, cái dòng dưới cùng là IMG Code đó, copy cái đó paste vào đây thôi

Likan

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Trong tương lai khu vực công cộng mở rộng của NintendoVN sẽ được thiết lập, chỉnh sửa và bỏ đi những nội dung không cần thiết. Về mục Quảng Cáo thì Likan cùng ý kiến với các bạn: quá lộn xạo, hỗn tạp, là nơi tiếp thị rẻ tiền, v.v.v.

LethalRedArmy

Nấm bình thường
Lúc chiều mới post trong mục Thảo luận chung về 3DS. Sau đó đã bị ném thẳng vào Thùng rác mà không nói rõ lí do. Chứng cứ là đây.

Như thế là sao nhỉ?

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
đọc lại nội quy forum đi đại ca, cấm post bài copy thẳng từ nguồn khác. bác copy quăn qua vậy cho vào thùng rác còn lý do gì nữa :|

LethalRedArmy

Nấm bình thường
Vậy hả?
Dạo này hay lang thang spam ở mấy forum khác, nó cho phép lấy bài từ nơi khác nhưng phải nêu rõ nguồn gốc, thế là cứ quen tay. =))
bác copy quăn qua vậy cho vào thùng rác còn lý do gì nữa
Quăng chứ.:D

Mình nghĩ 4r nên có 1 chatbox, để mem dễ giao lưu, chứ cứ post bài ,rồi chờ để mem khác vào cm, rồi xem thì lâu quá, k tiện
nếu đc nên dùng mod chatbox của changuondyu cho VBB 4, dễ quản lý hơn
Và cho size avata to ra chút

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN