Inazuma Eleven 3 - Sekai he no Chosen!! Bomber and Spark

Cửa hàng game Nintendo nShop

seraphthien

Nấm nhỏ
ai có thể sửa đc acecard2i test thử patch xem sao có hoạt động tốt ko ?, ko dám mạo hiểm hixhix , tui ở Cần Thơ lại chỉ có 1 FC thui hư là bó tay .thanks

chả hiểu sao chép room vào, đang load thì báo disk errcode=-81 (cả inazuma 2 mình cũng bị), mình dùng DSTT, bạn nào biết cách fix thì chỉ mình với :-s

Như bác này, bác nào chơi bằng desum thì làm ơn down bản 0.9.6 hay mới nhất :-?? Khóc lóc làm gì khi chơi bản cũ mà game thì ngày càng chống lậu
Hì sr tại hok bik giờ down bản 0.9.6 về chơi đc rùj. Tks bác nhìu :D

---------- Post added at 09:37 AM ---------- Previous post was at 07:00 AM ----------

Sẵn đây hỏi lun bác nào đá xong đội Úc rùi thì chỉ dùm em cái, thằng cha HLV bảo thay ai mà chả bik :|

đang chơi tới khúc kia, chuẩn bị đấu với đội ở giây 37 trong trailer +.= http://www.youtube.com/watch?v=J08bKeBnxXE thì cái ông nào đó bắt phải vô đội hình làm gì rồi mới cho đá :-? có bạn nào qua khúc này chưa
Có phải đội sút chiu cá mập hok. Tui qua khúc đó òi! :D
bạn cho hết 6 thằng hậu vệ vào, Fubuki ( sút tuyệt chiêu băng í ), Gouenji rồi 2 thằng tóc đỏ + đeo mắt kiếng là okie

ZzRikuzZ

Nấm nhỏ
bản nào thì Goeunji vẫn là lựa chọn số 1 trên hàng công (trừ những lúc ko có him đi theo), hàng tiền vệ thì có Shido-đeo kiếng, fubuki, Endo-hơi thắc mắc phải ko nhưng chỉ số tranh chấp bóng của Endou cao lắm, tiếp đó là kazemaru-anh này thì công thủ đều tốt

thế hết hiệp 1 thì cho những ai vô hả bạn ?
Hết hiệp 1 cho thằng ku sút con hổ ấy cái thằng mà không chịu sút cứ chuyền hoài ấy :D

---------- Post added at 08:33 PM ---------- Previous post was at 08:32 PM ----------

bản nào thì Goeunji vẫn là lựa chọn số 1 trên hàng công (trừ những lúc ko có him đi theo), hàng tiền vệ thì có Shido-đeo kiếng, fubuki, Endo-hơi thắc mắc phải ko nhưng chỉ số tranh chấp bóng của Endou cao lắm, tiếp đó là kazemaru-anh này thì công thủ đều tốt
cho endou lên ai chụp banh ~.~ Thằng thủ môn kia hơi cùi tý, còn Fubuki có cày mấy cũng hok còn :myemo0138:. Anh ấy đã chống nạng đá đấm gì :em17:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN