Khoe DS skin nào !!!!!!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

aliviss

V.I.P Member
Giá mà có cái skin củ mảio như thế gắn vô chứ chẳng đủ tiền mua thêm
thiếu gì bác có mà đầy ra ý mình cũng đang định đi mua 1 cái đây đẹp lắm ở xgame có bán đấy vừa đẹp vừa tiện ko cần phải thay vỏ nhìn cứ như LIMITED

Spider-man(Gold, silver)

MARIO(Gold, silver)

Pokemon

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
hàng dán mà ngay nút thế này bấm cũng xót, lỡ bị tróc thì phải mua lại cả bộ à :(

mà mua về chắc ai cũng phải mua thêm vỏ bảo về, chứ để trần hình bay hết ;;)

aliviss

V.I.P Member
hàng dán mà ngay nút thế này bấm cũng xót, lỡ bị tróc thì phải mua lại cả bộ à :(

mà mua về chắc ai cũng phải mua thêm vỏ bảo về, chứ để trần hình bay hết ;;)
có cái nào dán vào nút đâu nhỉ bác nhìn nhầm rồi :em08:

cái này mà bay được thì em gọi là sư phụ luôn chắc bác chưa dán điện thoại kiểu thế này cái này là có phải mấy cái giấy đâu nó là metal đó bác ạ (miếng dán cứng) ko bác ra hàng di động bảo cho 1 cái hình rồng dán đằng sau (loại cứng) cam đoan chả bao giờ nó bị bay hay tróc cả - khi mình cậy ra.cái này của di động bọn tàu làm nhiều lắm trên chợ đêm có mà đầy nhưng mấy cái này là sản xuất riêng chất lượng # hẳn ^^ bác vào trang http://www.pacers.cn mà xem

rock

Nấm bình thường
bác ấy nói ngay nút chứ có phải trên nút đâu, mình nghĩ ý bác ấy nói hình người nhện nút A ấy

rock

Nấm bình thường
dán thế này khoảng bao tiền . nhìn cũng đẹp đẹp :D
chỉ cho, bác cắt một mẫu giấy cỡ ds, vẽ hình mình thích, dùng dao rọc giấy xén phần mình vẽ, đặt lên ds, đổ keo con voi vô, lấy kim tuyến rắc lên, tháo lớp giấy ra(lớp giấy chỉ để không cho kim tuyền thấ vào phần keo thấm qua giấy), hoặc ngoài kim tuyến bác có thể sơn màu lên phần keo nổi
mọi tổn thất rock không chịu trách nhiệm

aliviss

V.I.P Member
bác kia chỉ đúng là dán kiểu của bác thì chả bao giờ bóc ra được và trông cực kì xấu còn dán cái kia vừa đẹp vừa tiện mà ko lo bị bong tróc

cái kia thấy xgame nó đề 100k

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
có đạn mà không có súng ai sợ :-"

em định bắn bằng niềm tin à :)) kiếm quả cối nào để bên cạnh đi >:)

honquoc

Thành viên lâu năm
mình mới mua cái vicker vk-03 160vnd kiểu dán đẹp nghe rất ok âm thanh cũng lớn lém xày 4 cục pin tiểu mini hoa75c nguồn điện nhà , viti1nh đều đc .

>>>>>>> lúc trc có mua cái 80k nghe cũng đc ko lớn lém nhưng hơi chát tay.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN