Love Plus (Trên 17+ nhé ^^) (English Patched Full)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT

Rom Information
Phát hành: Konami
Phát triển: Konami
Ngôn ngữ: JAP / Patch ENGLISH FULL ver 1.0n
Thể loại: Mô Phỏng, Dating
Dung lượng: 216 MB

Description
Love Plus là một trò chơi hẹn hò phổ biến trên máy cầm tay DS tại Nhật Bản. Game cho phép người chơi có thể hẹn hò với các nhân vật trong trò chơi.

Love Plus diễn ra trong thành phố Towano, một thành phố phát triển, bao quanh bởi núi và biển. Bạn, học sinh nam chuyển đến học tại Towano trong trường trung học tư nhân. Trong thành phố này bạn sẽ bặp gỡ ba cô gái. Trong thời gian tại trường học hoặc làm công việc bán thời gian, bạn bắt đầu làm quen với một trong ba người. Hãy tạo cho cô ấy kỷ niệm và cảm xúc mà cô ấy sẽ ko quên được. Trong thời gian này cô ấy sẽ xem bạn như là một người bạn thân.Tuy nhiên sau một thời gian cô ấy sẽ có cảm giác với bạn. Cô ấy sẽ cảm thấy "I want him to love me" ^^.

Nhưng sau này cho dù bạn có thú nhận tình cảm với cô ấy, thì câu chuyện trong game không phải đi đến kết thúc, mà đây chỉ là sự khởi đầu.

Love Plus ROM Patched v1.0n
Pass : NintendoVN

Screenshots

Gameplay / Trailer

Sửa lần cuối:

honquoc

Thành viên lâu năm
ồ mới thấy nhưng nhìn 256mb là thấy oải rồi với lại tiếng J , nhìn trailer thấy cũng ko co 1gi2 đễ giải trí cư 1noi1 chuyện haòi cũng í ẹ qué

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
game này ai trên 17 hãy chơi nhé vì có nhiều khúc hại máu mũi lắm, điển hình như là dùng tay (stylus) sờ khắp người hoặc là KISS

megazord2

Nấm nhỏ
nghe hấp dẫn quá nhỉ, down về chơi thử xem sao
Có ai chơi hay đang chơi thì kể kinh nghiệm nghe thử :D
game này chơi 1 hồi dễ " tự sướng" quá:spiteful[1]:

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
@soulwarior: Link đó ko phải path đâu bạn, nhưng nó có kèm theo chuong trình bung file .nds để edit. Để mình test thử, dc sẽ post link tải cho u. ^^

thientai99x

Nấm nhỏ
trời ơii ông anh họ yêu quý của tối nhập viện rồi.tiền hiến máu đắt quá.sao tự nhiên ông anh họ bắt copy trò này nhỉ? hại người:((

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Translation chưa đủ lắm, đc 6.6% ah, mình hack thử nhưng dc có vài cái tên nhân vật và menu tiếng anh thui, Tốt nhất chờ 1 khoảng thời gian nữa sẽ dịch nhiều hơn.

cảm ơn bác dark_pearl đã chỉ cho mình chắc mình chịu thôi mù tịt đành nhờ các bác edit dc rồi thì up hộ em cái patch nha thx trước

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Sao Nintendo lại cho phát hành game như thế này nhỉ? Xưa nay N nổi tiếng với việc kiểm tra nội dung game trước khi phát hành cơ mà?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN