Lựa chọn tai nghe cho ds

Cửa hàng game Nintendo nShop

nói chung là tiếng DS phát ra hơi thất vọng, kiếm cái tai về chỉ gọi là cho có chứ cũng chẳng để làm chi cả:( ( nghe chẳng khác gì mấy cái đài casset thậm trí còn chán hơn thành ra nghe vài lần là chẳng buồn cắm vào làm gì cho nó mất công lại thêm chán:(). nhưng mà công nhận là có quả tai như bác daithanhol thì trông cũng hoành tráng ra phết nhỉ :D , cái đó mua đâu vậy bác:(

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
DS chất lượng âm thanh hơi đuối thật mặc dù game DS lại hỗ trợ âm thanh rất tốt, hơi phí. Mà DSi cải thiện về mặt âm thanh đấy ;;)

nói chung là tiếng DS phát ra hơi thất vọng, kiếm cái tai về chỉ gọi là cho có chứ cũng chẳng để làm chi cả:( ( nghe chẳng khác gì mấy cái đài casset thậm trí còn chán hơn thành ra nghe vài lần là chẳng buồn cắm vào làm gì cho nó mất công lại thêm chán:(). nhưng mà công nhận là có quả tai như bác daithanhol thì trông cũng hoành tráng ra phết nhỉ :D , cái đó mua đâu vậy bác:(
Uh. Tán thành với bạn điểm này, âm thanh nghe đuối quá. Mua về nhưng thực tế chả bao giờ nghe nhạc bằng cái này cả. Cái này mình mua ở Nhật giá có 150 K thôi. Đấy là mình mua cái tai đắt nhất dành cho máy Nintendo. Tai nghe kèm mic cũng có nhưng mình thấy rườm rà quá nên không mua.

qwaszx91

Nấm nhỏ
hi bài bác đào mộ của em làm em phải login đội mồ sống dậy nè :rolleyes[1]: giờ em đang nghe bằng jh16 pro + ipod roài bác ^^

obi123

Nấm bình thường
Hôm nọ ra chỗ số 3 Hàng Mành vớ đc cái này :) Có 50k thôi

---------- Post added at 12:58 AM ---------- Previous post was at 12:49 AM ----------

Mà e để lâu ko dùng, có khi mang qua box quảng cáo bán luôn cho đỡ mệt :)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN