M3 Sakura (SCLite, SCRumble, R4DS, M3, DSTT...)

Cửa hàng game Nintendo nShop

chuongkim

Nấm nhỏ
sao kì vậy em xài TTDS đút cái này vào nó hok chịu chạy nó hiện lên dòng tiếng Nhật rồi tiếng Anh, nó nói là có đảm bảo cái patch DLDI đúng chưa gì áh

chuongkim

Nấm nhỏ
Cách add phụ đề như sau:

+ Để AVI hay DIVX gì đó + Phụ đề (Xem thử trước coi có hiện phụ đề hay không nha)

DOWNLOAD WINAVI TẠI ĐÂY:
WinAVI.rar

+ Sau khi download Winavi về, chạy setup rồi điền Serial Number, chuyển AVI thành WMV (Chọn nút WMV), đợi convert xong.

+ Mở DPGTool, config cấu hình chuẩn muốn chuyển (Chọn 16:9 nếu phim Widescreen nhé), nắm kéo file WMV vào, đợi convert xong.

Tặng bạn chương trình convert DPG hay

DOWNLOAD TẠI ĐÂY:
dpgtools.rar
cái file dpg của fRenzy trong filefactory die rùi, làm phiền bạn up lên cái khác dc hem?Cám ơn nhiều nhe

Mình cũng dùng TTDS mà có sao đâu, hay mua nhầm fake rùi?:em04:
bây giờ thì ổn rùi ^^. đang nghe nhạc bằng nó đây

link dpg tools die rùi cho link khác đi bạn, mà mình thả file film .wmv vào dpg tools cứ báo lỗi audio gì gì đó , lúc convert được thì lại ra 2 file .dpgm1v là sao????

Mình hỏi 1 chút , mình dùng cái DPG tools conver video mãi ko xong.Mình dow video về thường có đuôi FLV, mình đã chuyển sang Window media(WMV) bằng phần mềm internet video converter 5.13, rồi sau đó lấy file video WMV đó thả vào DPG Tools nó cứ báo lỗi audio gì đó, hoặc thả vào nó chạy 1 hồi rồi dừng, ko có được !Ai biết chỉ giúp mình với , mà muốn conver thì thông số video với audio là bao nhiêu? Nếu được mình cảm ơn nhiều

Mình hỏi 1 chút , mình dùng cái DPG tools conver video mãi ko xong.Mình dow video về thường có đuôi FLV, mình đã chuyển sang Window media(WMV) bằng phần mềm internet video converter 5.13, rồi sau đó lấy file video WMV đó thả vào DPG Tools nó cứ báo lỗi audio gì đó, hoặc thả vào nó chạy 1 hồi rồi dừng, ko có được !Ai biết chỉ giúp mình với , mà muốn conver thì thông số video với audio là bao nhiêu? Nếu được mình cảm ơn nhiều
bạn chuyển wa WMV làm zì ?
từ FLV ném vào DPG luôn, chuyển qua chuyển lại gặp vài cái lỗi audio là phải
bạn nên để mặc định là hơn, ko thì chỉnh thử , convete thử rồi check thử...:bleh[1]:, nói chung là tùy vào phim gốc nữa.

tui chỉ cho các bác biết cách lấy hình mình thích làm skin cho m3 nè
vào m3 các bác mở hình mình thích chỉnh sao cho vừa rùi nhấm nút "star" cái hình đó sẽ là hình nền cho cái m3
các bác thử làm xem .chúc thành công

fRenzy

Nấm nhỏ
bạn chuyển wa WMV làm zì ?
từ FLV ném vào DPG luôn, chuyển qua chuyển lại gặp vài cái lỗi audio là phải
bạn nên để mặc định là hơn, ko thì chỉnh thử , convete thử rồi check thử...:bleh[1]:, nói chung là tùy vào phim gốc nữa.
Chuyển từ FLV qua DPG bằng niềm tin?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN