Mario & Luigi Bowser's Inside Story

Cửa hàng game Nintendo nShop

thientai99x

Nấm nhỏ
hay quá.giant bowser.đánh cátle ủa chính mình rồi đánh tower of ykkk.rồi cả fawwful ẽpress nữa.đang ở peach cátle rồi.khó lắm.ko bít đi đâu.à mà giant bowser nếu chọn đấm thi slide trên màn hình.nếu phun lửa thì thổi vào mic.có cả chiêu snack báket.mà mario luigi đang trong peach castle.còn bowser bị nhốt trong két ssawts.

sr nhầm cái đó của R4
mình down cái DSTT Unofficial Kernel v1.17a07 giải nén ra thì thấy có 2 folder vậy chép bên nào vào máy nhỉ ?

đã test và chạy ngon trên DSTT :)) save bình thường ko vấn đề gì cả
có phải bạn down cái bản DSTT Unofficial Kernel v1.17a07 về đúng ko
sao mình click vào cái folder DSTT Unofficial Kernel v1.17a07 thì chỉ có mỗi cái folder TTmenu ko có cái system file TTMENU (có cái file hình cái đĩa có ghi là TTMENU nhưng mình ko biết có phải là system file ko ) còn cái folder [YSMENU] DSTT Firmware 1.17a07 thì có đủ cả 2 cái . vậy chép bên nào vào DS đây ?????
P/S : trả lời gấp dùm mình với đang ghiền trò này wa :em25::em25:

thoai.mọi người ầm ầm tìm patch làm e bùn cười quá.tốt nhất ai ở HN ra gamescenter mua cái acekard2 rẻ cực 450k thoai.chỗ khác chém lên 700kgame hay giao diện đẹp.
Ai có cái j` thì xài cái đó thôi bạn àh,đâu phải ai cũng có đk mà có game j` mới ko đi chơi đc thì mua 1 cái FC mới đâu,nói suy nghĩ tí chứ. [-X

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN