Mario & Luigi Bowser's Inside Story

Cửa hàng game Nintendo nShop

sao mình dùng YS mà vẫn ko được?????
có 3 loại r4 mà ys menu không chay
R4 Neo,R4 SDHC,R4i Pro Gold.

Bạn ơi, cho mình hỏi : Tải về xong rồi thì làm gì ?

Giải thích chi tiết giùm mình đi.
cho vào thẻ nhớ của bạn rồi cắm vào r4 rồi cắm tiếp r4 vào máy bật lên chọn Mario & Luigi Bowser's Inside Story.nds để chơi

nintendo ds

Nấm bình thường
thế bạn nintendo ds đã dùng đc chưa?
Chưa, mình dùng R4 SDHC nên ko chơi đươc. Chọn file save là đứng lun, bùn:o3

P/S: Không biết bao giờ mới chơi được game này, nản lắm rồi .Cứ mỗi lần nghĩ đến nó thì lại buồn thêm.

Chắc phải chờ dài dài mới chơi được game này.

Tirexxx

Khủng long chân dài
Thành viên BQT
:D mới check trên TTDS, với Unofficial firmware (version v1.17a07) ! M&L:BIS chơi được tốt nha !
Đã thử chơi 1 đoạn, nhảy tưng tưng đến chỗ save. Sau đó, tắt máy và load lại file save -> OK!

Download "Unofficial firmware": click here - Password: "www.nintendovn.com"

Giải nén file vừa download, copy thư mục "TTMenu" và file "TTMenu.DAT" đè lên 2 chú này trong thư mục gốc của thẻ nhớ !

Lưu ý:
. Copy lại toàn bộ nội dung trên thẻ nhớ trước khi sử dụng file này, để đề phòng mất file save của những game khác nha.
. Phải xóa file .sav của game M&L:BIS nếu đã có file này trên thẻ nhớ !

aliviss

V.I.P Member
Đi chết đi bạn, xin lỗi, ko kiềm nổi với ku này, vào đây để khoe hả? nhìn mọi người tìm patch thì đã làm sao? ko muốn nhìn thì đi chỗ khác đi, lượn cho nước nó trong dùm nhá.

Thanks.
các bác thông cảm chú này còn bé lắm (10 tuổi) nên tính trẻ con nó thế ko chấp làm gì

Unicorn9x

Nấm nhỏ
Đi chết đi bạn, xin lỗi, ko kiềm nổi với ku này, vào đây để khoe hả? nhìn mọi người tìm patch thì đã làm sao? ko muốn nhìn thì đi chỗ khác đi, lượn cho nước nó trong dùm nhá.

Thanks.
=> tui cũng nhịn từ bữa giờ:))
nói thật là cái sc ds one của tớ game nào cũng nuột ngon... cũng lắm 2 3 bữa là có patch nên nhìn các bác kím cũng tội ghê:)) tiếc là cái forum này chẳng có mấy người xài sc ds one nên cũng lười chả thèm vít hướng dẫn cách up patch để chơi... ai xài sc ds one mà gặp trục trặc ko chơi dc thì cứ pm tớ:D

thientai99x

Nấm nhỏ
cuối cùng mình đa phá băng trong 3 ngày.=))
Sorry em không spam nữa.
Ctrl+A
@to j3oyshockg4:hey,trẻ con 10 tuổi phá băng phá băng mario,pokemon platinum,D/P,kirby,megaman rất ngon.

cuối cùng mình đa phá băng trong 3 ngày.=))
Sorry em không spam nữa.
Ctrl+A
@to j3oyshockg4:hey,trẻ con 10 tuổi phá băng phá băng mario,pokemon platinum,D/P,kirby,megaman rất ngon.
Coi như đây là bài cuối về chuyện này nhé :em43:. Nói thật nhé phá băng 3 ngày thì sao =)) Cheat àh :)) Thé anh này phá băng ninja gaiden 10 phút nè :)) Còn việc có chơi thật hay ko hay có phá băng trong bao lâu thì ra topic nào hay 4rum nào khoe hàng ấy rùi la cho đã :em10: Chứ ng` ta đang tìm khổ sở thế mà nói đc àh X(

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN