Mario & Luigi Bowser's Inside Story

Cửa hàng game Nintendo nShop

R4ultra, 1 cái R4 fake, chơi đc game này rồi, chưa test đc lâu, chỉ mới save và load trong cái save đầu tiên,kông biết còn bị đứng chổ nào ko, anh em cho biết với . Dùng AKAIO 1.4.1 proper. Ai xài R4Ultra thì tải về dùng nha

thientai99x

Nấm nhỏ
haha! hay quá.tìm peach trong cổ bowser.mà sau khi nuốt mario luigi vào bụng bowser ko nhớ gì hết ccar =)) bowser hút quái vào bụng quái điên lên khoan dạ dày đau quá tốn HP =)) mua ace đi mọi người ơi.

phuongde

Nấm nhỏ
Thảo luận Mảio & Luigi: Bowser's Inside Story

Mình vô game ru`i chọn file save nhưng ko chọn được là sao
Nhấp hết tất cả ca'c nu't ru`i, kể cả dùng stylus luon mà ko dc
File 1 File 2 chọn ko dc
Chơi = No$ cũng ko dc luôn
Tui dang xa`i DSTT

Mới ra cái AKAIO 1.5
Xài rom clean ko cần patch.
Nhưng sau khi chép cái AKAIO 1.5 vào thì cái file save đang chơi nó kô nhận nữa. Cả cái file game đã patch rồi luôn
Sau khi update lúc vào chơi game thì nó tạo file save lại và bắt đầu từ đầu.
Công trình chơi cũng kha khá, ai biết chỉ dùm cách convert file save với
Đa tạ

aliviss

V.I.P Member
Mới ra cái AKAIO 1.5
Xài rom clean ko cần patch.
Nhưng sau khi chép cái AKAIO 1.5 vào thì cái file save đang chơi nó kô nhận nữa. Cả cái file game đã patch rồi luôn
Sau khi update lúc vào chơi game thì nó tạo file save lại và bắt đầu từ đầu.
Công trình chơi cũng kha khá, ai biết chỉ dùm cách convert file save với
Đa tạ
lúc ở màn hình menu chọn star --> setting --> chuyển qua tab có phần save type đổi lại phần default save thành nds.sav là xong vì bản AKAIO mới này mặc định file save đuôi là sav nên chỉ cần đổi tên đuôi là xong

mình chưa test mà theo mình thì đợi thêm 1 thời gian nữa chứ bi h down xuống thì ko chơi đc mấy game mới :(. Sáng giờ ngồi search mà chưa tìm ra đc cách chơi đc trên DSTT :(

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN