Monster Hunter Tri - Best Wii/Multi Game of The Year!

Cửa hàng game Nintendo nShop

sturdy fang muốn có thì giết con Jhen đó đi (event quest thi hok giết đc đâu). HR phải 27 mởi đủ để join quest.

p/s: đã gặp em deviljho đi lang thang khi đang đánh con Rathian+, dính 1 phát dragon breath của nó trong khi thanh Hp còn đến 1/2, chết ngắc
Ờ đúng rồi, phải lên HR 27 mới làm cái quest đó được
Và mỗi lần tui chơi Qurupeco+ với Barroth+ là nó lại mò đến =)) ko cần đến Rathian+ đâu =)) Mà nghe tên thì ngầu nhưng hình dạng thì xấu quá...
max HR là 999 mà, HR 100 thì vẫn còn non, bọn mình còn...non ác hơn nữa
ko đâu, thật sự HR 100 trở lên thì tớ mới từng thấy 2 người, hiếm gặp lắm. Và tớ không nghĩ rằng có người cày đến mức HR 200 trở lên (trừ khi đó là account dùng chung 2 3 người)

P/s: Update bài post đầu rồi đó, ai bị sai Name hay ID thì thông báo nhé

GIN - 2XQ337: Anh hùng núp phân công đồng đội xử lý đối phương rỗi bỗng từ xó nào xông ra... mổ thịt phụ

Bac lam em ngai qua :">

Tai em chưa có bộ armor nao tốt, dể die, vũ khí chay
Em có Guan Dao rồi, tha hồ sat, đang kiếm LightCrystal lên Rough Edge

của mình
id : leonx
code : 61ag7p

---------- Post added at 11:04 PM ---------- Previous post was at 09:35 PM ----------

minh ko the search id cua moi nguoi hicihc

tự do được một chút rồi, lại chơi thôi :))
hôm nay có ai online ko nào~
minh ko the search id cua moi nguoi hicihc
nếu những người đó chưa online thì cậu ko thể search friend được đâu
cái gì mà max HR là 999, mới thấ HR93 là dữ lắm rồi, cày gì như VLTK thế =.=
cày hết tất cả mọi loại áo giáp và vũ khí của games chăng?

Tình hình là cái Wyvern Blade "Fire" hay ho hơn mình tưởng, combo xong kiếm đổi màu :)) từ bt sang trắng>cam>tím>...
Thấy có mấy cụ dùng SA Barroth serries xài skill gì mà giống khoan tường ấy
Đâm 1 nhát giựt giựt rỉ điện 1 hồi, ai biết xài ntn không
Sáng nay có em 10x cầm cây kiếm cuối Tenebra
Đang HR26 thêm 4 cái nữa là có Urgent quest, chinh chiến với Jhen

Sorry mọi người tại cái font thằng MH này khó thấy quá ko rõ là 2XQ337 hay 2MQ337 hay 2WQ337 nữa

long sword thì cái nào cũng đổi màu được hết, đến màu tím là hết rồi không thể lên được

cuối cùng cũng lên được HR51, đánh mãi mới xong được con điên alatreon >.<

chú Accou cày dữ qua =)) Dạo này mạng đang cùi bắp nên chơi single, có cái farm sướng quá ra đường kiếm 1 món về làm giống rồi nuôi ra, khỏi phải đi nhặt.

Cho hỏi làm sao để fishing fleet của mình qua đc những vùng khác, tớ coi wiki thấy cả đống vùng nhưng nó cứ mãi chài ở moga coast, lâu lâu đc thêm 1 vùng moga shallows. Mấy vùng như no man's land, pirate's tomb làm sao mở.

Còn thẳng Agosy trader sao nó ko cho mình rare trade, nó cứ bảo you cant trade items with that many *, trong khi mình chơi gần phá băng rôi @_@

Tình hình là cái Wyvern Blade "Fire" hay ho hơn mình tưởng, combo xong kiếm đổi màu từ bt sang trắng>cam>tím>...
Thấy có mấy cụ dùng SA Barroth serries xài skill gì mà giống khoan tường ấy
Đâm 1 nhát giựt giựt rỉ điện 1 hồi, ai biết xài ntn không
Sáng nay có em 10x cầm cây kiếm cuối Tenebra
Đang HR26 thêm 4 cái nữa là có Urgent quest, chinh chiến với Jhen

Sorry mọi người tại cái font thằng MH này khó thấy quá ko rõ là 2XQ337 hay 2MQ337 hay 2WQ337 nữa
a à ông Gin đây rồi, hôm wa đang làm quest Cold Call mà bỏ đi đâu thế??? Làm tui với thằng kia chờ ông ko được nên abandon luôn :bye2[1]:

SA thì cái nào cũng có chiêu khoan đó cả, sử dụng sword mode sau đó bấm dấu trừ
cuối cùng cũng lên được HR51, đánh mãi mới xong được con điên alatreon >.<
... gh-ghê quá, ko biết ông Oscar giờ ra sao, nhưng chắc cậu là cao nhất bọn rồi '_'
Cho hỏi làm sao để fishing fleet của mình qua đc những vùng khác, tớ coi wiki thấy cả đống vùng nhưng nó cứ mãi chài ở moga coast, lâu lâu đc thêm 1 vùng moga shallows. Mấy vùng như no man's land, pirate's tomb làm sao mở.

Còn thẳng Agosy trader sao nó ko cho mình rare trade, nó cứ bảo you cant trade items with that many *, trong khi mình chơi gần phá băng rôi @_@
Đi hunt thú bình thường (DI thời gian vô hạn), sau đó gặp con trùm nào thì giết con đó, khi đi về thì tới thằng Junior để hunt report. Xong rồi nó sẽ thưởng một số thứ trong đó có Rare Trade
Để fishing fleet đi xa hơn thì nâng cấp nó bằng cách Rare Trade

chú Accou cày dữ qua =)) Dạo này mạng đang cùi bắp nên chơi single, có cái farm sướng quá ra đường kiếm 1 món về làm giống rồi nuôi ra, khỏi phải đi nhặt.

Bác nói mà em chẳng hiểu gì hết, mấy cái mỏ bác farm kiểu gì ?
fishing fleet là gì thế? mấy cái vùng kia nữa, mình tưởng là off chỉ đi được ở DI thôi chứ
Ráng lên 31 em qua server khác gấp :">

fishing fleet là dùng resource point gửi tàu đi kiếm item ý, nói chuyện với cái bà bán cá ở trong làng ý

btw, id tớ là: Ciel
code: CT3H5D

@Violet: đánh thì bị mất mạng nên bị exit game, tuy nhiên thực sự còn có 2 người thì cũng ko đủ potion để đánh Barioth đâu :))
btw, id tớ là: Ciel
code: CT3H5D
ok, update topic, thế cậu muốn profile gì?... "nguy hiểm chết người nghe tên đã xỉu" nhé '_'

nhỏ lớn chơi game online toàn chọn char nữ, vừa đc ngắm vừa "kua trai" =)) cho chúng nó kéo. Có mấy thằng US hám gái tớ quăng cho tấm hình diễn viên Hàn Quốc là suốt ngày mình online là "ới ới, anh keo em cho này!" ngay =))

Ciel hay online mấy giờ nhỉ? các bác cứ từ từ Rank up, đợi em theo với :D. Chơi nhanh quá uổng game đấy

gõ thừa l rồi kìa, Ciel chứ không phải lCiel
hay profile là cute xì tin nhỉ tại chơi char nữ
ùa thì tại gõ nhanh =3=
tạm thời profile như thế đi, rồi chừng nào online thì để xem cute xì tin thế nào đã '_'
dạo này lên thấy ai cũng mang thanh tenebra (mình cung dzậy), mà phải công nhận nó đẹp thiệt
nhưng mà nó yếu quá... lại chẳng có element hay affility hay +defense gì cả... ko lẽ chỉ được cái mã ngoài thui sao :(

cho hỏi con heo ở trong farm để làm gì vậy hay chỉ để giải trí thôi? Tại mới thấy tấm hình nay, có nó làm prey đc thì ngon =))

Monster hunter G la bản trước hay trước nữa nhỉ, còn có Monster Hunter Frontier nữa chứ

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN