Monster Hunter Tri - Best Wii/Multi Game of The Year!

Cửa hàng game Nintendo nShop

Chào mấy bạn, mình vừa xong quest Ceadus (offline), mới mua cục wireless :D . Nhờ mọi ng giúp đỡ giùm nhé
YM : kiban.death
nick : Kiban
ID : 9WJ22B
Thường mình online vào buổi tối từ 7h-1h, mọi ng add nick mình nhé, search nãy h mà ai cũng offline nên ko add dc :/

7h tới 1h, ở đây tới 3 người là dân US à, Furi ở US hay VN thế >.<
Bạn này phá băng single rồi chắc đánh Online up rank cũng lẹ thui :D
PS: đã gặp Kiban trong game, đồ còn xịn hơn mình :D
---------- Post added at 04:11 PM ---------- Previous post was at 04:05 PM ----------

GIN sinh năm 94 thì phải, có full set Jhen Mohran đấy chứ ko vừa đâu :D Tui chỉ mới lòm ngòm Rathalos.

Blood sport tớ chưa dám chui đầu vào. 2 thằng này nó trâu quá. Có gì các bác vào giúp làm quest event cho đủ NL craft đổ :D

Em vừa gia nhập hàng ngũ Elite :D Mới vào đánh Qurupeco+ thì thấy mình xuất hiện ở map nào ko biết =)), phải vòng về camp lấy map.
Theo nhận định ban đầu thì 1 phát Qurupeco+ oánh mạnh x2-x3 lần, có điều mình chơi quen biết hết move của nó rồi nên kill cũng dễ. Chưa dám đánh mấy con khác.

Đang rất cần Elderdragonblood để craft Guan Dao đập Ceadaus trong single, ai giúp cái

Tình hình là nhờ các bác Furi,Randal với Ciel giúp sức em force 1 bộ Rathian+ chứ kiểu này ko ổn rồi. Em xài Rathalos def 150 mà nó flip tail 360 độ 1 phát là đi full 140HP, bó chiếu luôn ( chắc còn 1 ít mà poison chết luôn)

Cần giúp gấp cần giúp gấp

xe đụng hay sao mà nhập viện?
có nhiều người trong topic lên Hr nhanh quá nhỉ, điển hình là Kiban, mới 2 ngày mà từ Hr1 đã lên 20 mấy rồi =))
Tình hình là nhờ các bác Furi,Randal với Ciel giúp sức em force 1 bộ Rathian+ chứ kiểu này ko ổn rồi. Em xài Rathalos def 150 mà nó flip tail 360 độ 1 phát là đi full 140HP, bó chiếu luôn ( chắc còn 1 ít mà poison chết luôn)

Cần giúp gấp cần giúp gấp
Dạo này đang gà, cần mọi người giúp forge bộ Barioth+, có ai hảo tâm ko nào '_'

ặc. Bữa đanh Ceadeus xong tưởng đc dragonblood. Thấy no chạy credit lâu quá đi vệ sinh, tí vô lại vừa hết 120s để take item, nó tự động bán hết (hoặc mất luôn) nguyên đống chiến lợi phẩm. Tức muồn trào máu họng hà

Giờ mặc giáp cũng như mới chơi ở truồng vậy, chắc phải theo shield & sword lại cho chắc ăn. Furi giúp làm 1 bộ Rathian+ nào >.<

dạo này sao ko thấy Randal online nhỉ? Biệt tích từ lần gặp đầu tiên. Ciel HR 66 rồi, gớm thật @_@

Kéo Kéo plz :D

PS: bác Kiban cày trâu quá độ, lên 31 rồi @_@

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
vẫn onl đấy chứ. Đánh chủ yếu ở khu vực Veteran với Recruiting.

Đánh con khùng Alatreon xài vũ khí nào bi giờ. Element weapon thì có Longsword (fire, water, dragon), greatsword (thunder), lance (fire, ice, sleep), switchaxe (water). Người ta bảo nên xài lance, nhưng người bảo xài sleep, người bảo xải ice, chả bik nào mà lần. Def hơn 400 rồi mà bị nó quất trúng 4 cái vẫn lăn quay

dùng gì chả được, tuy nhiêu nếu dùng vũ khi mà không shield được thì nên tăng fire resistance cao cao 1 chút vì sẽ có lúc nó bắn fire ball bất ngờ mà không tránh được

Tình hình mới lên HR32

còn kém lắm, chỉ có mỗi set Jhen, ngoài ra chẳng có gì
Đang cố 1 bộ Rathian với 1 cây wyvern blade "Flame"
Ai biết cái "... Sac" để upgrade wyvern blade "Flame" ở đâu nhỉ?

tình hình là đã đủ set rathian, sắp hết tiền rôi. Các bác có cách nào kiếm tiền nhanh ko? Em đang cố gắng bán trứng trong single :D

Nãy gặp 1 chú oánh hammer pro quá trời, con rathian cứ bị knock với stun miết chả làm gì đc :D. Mới biết cách xài bounce bomb

Cho hỏi các bác bình thường ăn món gì, combination nào. Giờ set em +50 health sẵn rồi, ko biết ăn gì luôn

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN