[N64] Thảo luận The Legend of Zelda-Ocarina of Time

Cửa hàng game Nintendo nShop

cược đê :shake: hay thế nào bằng OOT :rolleyes[1]:
mà chơi đi rồi hẵng phán nhá 3curse3 ( emo bên NVN ít quá ko thể biểu thị cảm xúc đc mới chết chứ =))

wow_wow

Thành viên lâu năm
Hum bữa tới lúc dc thanh Koriki Sword thì chóng mặt nhức đầu quá nên dẹp luôn :))
Cũng ko chấp nhận nổi Link đẹp trai của Twilight Princess ra như thế này :((

Mình nói thật chứ ,TP hay thật mình thích art style của nó nhưng nó còn lâu mới hay bằng OOT, đơn giản là vì nó quá linear, ko open như OOT. Nhờ hồi đấy chơi OOT phải làm bao nhiêu thứ mới có đc thanh Great Sword, thanh này khủng, Link phải cầm 2 tay, phê lòi

wow_wow

Thành viên lâu năm
Thì dĩ nhiên tớ có dám nói gì về gameplay, story gì của nó đâu :))
Tội là mình tới thế giới Zelda đầu tiên nhờ vào Twilight Princess nên nó thế :))

zlinkz

Nấm nhỏ
Cái kiếm 2 tay ý kiếm lâu phết đấy . lần đầu chơi mua mất 200 ruby . cứ tưởng kiếm xịn . chém vào tường cái gãy . nghĩ lại mà thấy nản

Cái kiếm 2 tay ý kiếm lâu phết đấy . lần đầu chơi mua mất 200 ruby . cứ tưởng kiếm xịn . chém vào tường cái gãy . nghĩ lại mà thấy nản
nhầm rồi, kiếm 2 tay là mua ở chỗ Goron :no: ko phải kiếm mạnh nhất game :)) kiếm mạnh nhất game mình phải cầm cả 2 tay vào cái chuôi cơ :D kiếm này có bán đâu mà mua :-j

zlinkz

Nấm nhỏ
thì lần đầu chơi . chưa biết gì mới như vậy . về sau mới biết cố hoàn thành 100% game . còn mỗi cái skull.... ngại tìm ( tôi chỉ tìm đến 50 cái ) lấy heart là chính ^^

wow_wow

Thành viên lâu năm
^ Chơi lại đi, tớ cũng đang chơi lại đây =))
Để xôm tụ cái thread =)) Với mình bí cái gì lên hỏi cũng có người trả lời :">

zlinkz

Nấm nhỏ
Mình luôn sẵn lòng giải đáp ^^ . mình quá thông thạo bản này rồi ( bản này là bản đầu tiên mình chơi trong series zelda vào năm 2008 :D ) đã chơi lại cũng phải 10 lần rồi ( quá hay )

10 lần cơ à :)) tớ chơi lại cũng khoảng 5-6 lần cơ mà chỉ để hoài niệm là chủ yếu :"> một thế giới mở phong phú như OOT thật sự đáng để chơi lại đến chục lần í :x
nhớ lần đầu chơi bị kẹt ở chỗ điện thờ nước chỉ tại ko để ý một cái lỗ hiện ra ở đoạn cắt cảnh, ko để ý là miss luôn :-s may có thằng em ngồi cạnh nó tinh chỉ cho :"> hehe :P

wow_wow

Thành viên lâu năm
Ờ, nhớ hồi đó thằng em nó ngồi cạnh tinh mắt chỉ cho mình, thế là nó bảo mình chơi còn dở hơn nó =))

chả biết có chưa nhưng cứ post :D kỉ lục finished Ocarina of time trong 2 tiếng 33 phút 25s ( tính cả các đoạn cắt cảnh hoặc bị chết :)) ) cái này chỉ dựa vào glitches của game nhưng phải nói kĩ năng của bạn này đã đạt đến mức siêu nhân :-s nhất là cái đoạn ở sa mạc í :-s
[YOUTUBE]3_ukJe4UAxg[/YOUTUBE]
http://www.youtube.com/watch?v=3_ukJe4UAxg

zlinkz

Nấm nhỏ
Người này đã chơi lại khá nhiều ( ít phải trên 10 ) thuần thục . đi 1 cách nhanh chóng ( không phải full game rồi ^^ )

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN