[NDS] Fire Emblem 11 - Shadow Dragon

Cửa hàng game Nintendo nShop

Hix! chán nhỉ, thế cho mình hỏi có thể lấy toàn bộ những đoạn hội thoại va lời dẫn = tiếng anh trong game ở đâu ko??? Để mình còn nhờ người khác dịch hộ, chẳng lẽ cứ vừa chơi vừa ghi ra giấy sao ?? :D

ờ nếu bạn có ý địch như thế thì cũng tốt :D mà thấy đọc tiếng Anh cũng đc vậy dịch ra tiếng Việt làm gì... nhiều lần cũng định dịch nhưng càng về sau càng làm biến :|

sao trò Fire Emblem : Shin Ankoku Ryu to Hikari no Ken (J) này sao giống như bảng Fire Emblem : Shadow Dragon (E) quá vậy :-/

Trò FE này làm gì có Patch Việt, nó chỉ có patch Nhật thôi. Nếu muốn thì chơi bảng FE : Shadow Dragon (E) patch tiếng anh đó.

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
@goodstudent: khi muốn xuống dòng cậu có thể ấn Enter rồi viết câu mới, không phải ấn nút post bài sau mỗi từng câu thế này đâu. Nếu còn tiếp tục tớ buộc phải cảnh cáo cậu thôi :-??

hỏi chút về fire emblem 11

giờ mới mò vào tới trò này....công nhận hay thật...hình ảnh tuy ko đẹp nhưng ko hĩu sao chơi ko dứt ra được....:em06:
cho mình hỏi là mấy cái vũ khí xài hư gòi thì có sửa được ko....chẳng lẽ xài hết là quăng lun sao...uổng lắm..có mấy cái nó nói weapon up gì đó...giờ còn có 1 lần mình ko dám xài lun....ai biết cách sủa chỉ mình với....:em17:
mod đừng del em...thanks all:tease[1]::tease[1]::tease[1]::tease[1]:

The dark knight

Leader of the Sable's Order
@khet:Không ai biết cách sủa đâu=))Bạn cứ làm như là chó biết đọc ấy=))
Hình như cũngkhông có cách sửa đâu, mình không nhớ bản này có Hermann hay không.Nếu có thì dùng cái gậy đấy mà sửa.

pokemon gà

Nấm nhỏ
@khet:Không ai biết cách sủa đâu=))Bạn cứ làm như là chó biết đọc ấy=))
Hình như cũngkhông có cách sửa đâu, mình không nhớ bản này có Hermann hay không.Nếu có thì dùng cái gậy đấy mà sửa.
bài post từ 18/12/2009 mà bác cũng vào trả lời được , hay thiệt đó, bác tình làm nhà khảo cổ à?:beta[1]:

The dark knight

Leader of the Sable's Order
Dĩ nhiên.Chẳng lẽ để topic chết hay sao=))
Nhỡ khet còn vào đọc lại, rồi guest nữa.
Với lại, hết thì giờ thì phải làm thế thôi, chẳng lẽ ngồi ngắm sao=))

Help về Fire Emblem Shadow Dragon

Mình chơi giả lập NDS Fire Emblem 6 Shadow Dragon. Làm sao mình vào được map 6x vậy mấy bạn? mặc dù đã làm theo hướng dẫn là đem đúng 15 nhân vật, tính thêm thằng thief mình lấy được trông map 6 là 35 đó, bạn nào chơi qua chỉ mình với

yanyee_tang123

Mistress of Ike
HÌnh như chapter 6 cho phép đem 14 nv. Bạn phải chọn hết cả 14 đứa rồi recruit thêm em thief nữa là 15 đứa. Đến cuối bàn 6 thì sẽ vào đc 6x.
Một điều nữa FE shadow dragon là bản 11 chứ ko phải bản 6 :em29: Vả lại bạn thắc mắc về FE thì vào box FE mà post bài, đây là box thuộc về DS.
Nếu chưa vào đc 6x thì hãy post ở đây , tớ sẽ giải thích kĩ hơn tí.

Bạn ơi mình bên game4v qua, sao chơi bản FE 11 trên giả lập No$Gba+2.6a bản Eng không vào được map 6x vậy , dù đã làm theo hướng dẫn rồi mà. Ai chơi qua được chỉ mình với

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Bạn ơi mình bên game4v qua, sao chơi bản FE 11 trên giả lập No$Gba+2.6a bản Eng không vào được map 6x vậy , dù đã làm theo hướng dẫn rồi mà. Ai chơi qua được chỉ mình với
Cậu chơi bằng giả lập thì tớ cũng ko biết cách nào để cứu. Nhưng nếu cậu cho đến cuối chapter 6 còn 15 quân mà ko vào 6x đc thì thử giết 1~2 vô dụng khác đi. Còn ko đc nữa thì bó tay rồi.
Vả lại chapter 6x cũng có gì đặt biệt, chỉ mỗi recruit đc một em Myrmidon tên Athena thôi, nhưng Nabarl/Navarre thì thấy mạnh hơn nhìu.

LethalRedArmy

Nấm bình thường
Đây không phải lỗi giả lập đâu. Tớ cũng từng mò mãi mới ra.
Để vào được các chapter x, tổng quân số trong đội (bao gồm các nhân vật tham gia trận đánh và cả các nhân vật dự bị) phải ít hơn 15 người.
Nghĩa là ai không sử dụng thì cứ để chết bớt đi là xong.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN