NES - Ôn lại tuổi thơ nào (Cập nhật link tải game và giả lập điện tử 4 nút)

Cửa hàng game Nintendo nShop

em nhớ ngày trước em có chơi phần mario gj` mà có mấy con vật ý
mình chọn con rồi đj lúc đầu là ng` về sau là con thú ý
anh nào biết hok chỉ cho em vs

Cờ tướng đây. Ngày xưa bố mình chiếm máy của mình để chơi trò này hoài :((

Chọn ông già đánh lâu thôi rồi. :Dapdau:
K0 tìm thấy rom lẻ.
Chỉ tình cờ tìm thấy nó trong rom tổng hợp thôi.
Trò số 2 nhé :D

Đính kèm

@ LRA : Sao tui vẫn chơi được bình thường mà (Load đi load lại mấy lần rồi) -> có thể cái bản LRA down về bị lỗi ?
----------------------------------------------
Download:
Mã:
http://www.freewebtown.com/barcano1/Files/Super%204-in-1%20[Hero].zip
Đi ăn cái đã, hôm sau giới thiệu tiếp :D
trời, ở VN không down được link trên trang này
Bạn up giùm lại trên trang khác với, hoặc đính kèm trên diễn đàn í, trời, toàn game hay!!!:b-d[1]:

Ai nhớ tên trò 5 anh em siêu nhân trên hệ NES là gì không?
Hình như không phải là Power Rangers :(

P.S: À đây rồi: Kyouryuu Sentai Juuranger
dinhchien nói:
Link down đâu vậy.
Biết tên rồi thì cứ vào rom-world.com mà tìm.

Ghosts 'n Goblins

1 game phải nói là rất khó! Ngày xưa chơi mãi cũng chỉ qua được màn 2 là hết. Bọn nó cứ túa ra như ruồi khiến ta trở tay không kịp.
Sau này đã có bản tiếp theo trên hệ máy PSP, nhưng tôi chưa biết thế nào, vì không có máy. Thằng bạn thông báo tin kia cho tôi thì không rõ nó có chơi không.

The Little Mermaid

Nàng tiên cá Ariel - rất nổi tiếng cả game lẫn phim hoạt hình! Nếu bạn đã từng xem phim thì không thể bỏ qua game, còn chưa xem phim thì hãy ra tìm mua đĩa mà xem, và đừng quên chơi game này.
Nội dung game thì có khác phim 1 chút. Đồ họa, cách chơi, âm nhạc tuyệt vời! Sau này tuy có thêm nhiều phiên bản, gần đây là trên hệ GBA, nhưng bản trên NES vẫn hay nhất.
Ngoài lề 1 tí: trong các nhân vật trong phim, tôi thích anh chàng nhạc trưởng cua Sebastian.

Rockin' Kats

Còn có tên gọi khác là Ninja Mèo, chú ý kẻo nhầm với Ninja Mèo của Tecmo. 1 game cũng khá hay.
Link down đâu vậy.

bạn ơi
cho mình xin trò thỏ roty ( mình ko nhớ tên lắm )
có 4 con :con thỏ , con vịt , con cáo , con chó
con thỏ chạy nhanh
con vịt bay dc
con cáo thì leo tuờng
con chó thì biến thành cơn lốc dc ấy ( những nhân vật này đều ở trong phim hoạt hình ondisley ấy :D )
thank

bạn ơi
cho mình xin trò thỏ roty ( mình ko nhớ tên lắm )
có 4 con :con thỏ , con vịt , con cáo , con chó
con thỏ chạy nhanh
con vịt bay dc
con cáo thì leo tuờng
con chó thì biến thành cơn lốc dc ấy ( những nhân vật này đều ở trong phim hoạt hình ondisley ấy :D )
thank
Trò mà bro cần chính là Tinytoon đó :)) link đây bro: http://www.romnation.net/srv/roms/35142/nes/Tiny-Toon-Adventures-U.html

Tại sao trò contra chơi trên Ipod touch tiếng nó không được như băng ngày xưa chơi nhỉ, nhất là khi bắn chết quân địch hay bắn nổ pháo tiếng kêu không hay lắm

Nhắc đến Contra có một cái này gần giống Contra ngày xưa chơi khó kinh. Chưa qua nổi màn 3.

Final Mission

Cái này chơi đc 2 người.
Biết tên rồi thì cứ vào rom-world.com mà kiếm nếu cần nhé. :D

Hic, đang kiếm trò caro, bên trắng bên đen (Chess hay j đó, mà search hoài chưa ra) bạn nào biết send jum mình với! Thanks nhiếu nhiều lun. Cái trò chơi bia nữa. Và 1 trò xiếc, đi trên những quả bóng, đạp xe đạp, cưỡi sư tử...
Mail của mình đây: tqk261@yahoo.com.vn
Thanks các anh các chú các pác 1 lần nữa! ^^

NKid

V.I.P Member
Hic, đang kiếm trò caro, bên trắng bên đen (Chess hay j đó, mà search hoài chưa ra) bạn nào biết send jum mình với! Thanks nhiếu nhiều lun. Cái trò chơi bia nữa. Và 1 trò xiếc, đi trên những quả bóng, đạp xe đạp, cưỡi sư tử...
Cờ bên trắng bên đen có nhìu loại lắm, mình chỉ giới thiệu mấy loại quen thuộc nhất :D

_Cờ Caro, cách chơi vẫn như cũ nhưng không có vụ "chặn hai đầu không cho ăn" đâu [-X

_Cờ kẹp, là cái trò mà Nôbita với Xuka hay chơi ;))

_Có nhiều người yêu cầu cờ tướng nên sẵn tiện post luôn:

_Còn đây là trò "Rạp xiếc", hồi nhỏ chơi vật vã mới qua được màn 1, tới màn hai thì thua hoài :P

Đính kèm

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
éc trùng hợp àh nha. em đang đì kiếm cái trò gánh xiếc(ko nhớ tên) thi bác post ngay đây:em11: kaka vui quá, thank you thank you:yahoo[1]:.

Cho em hỏi là mấy cái Snes này chỉ chơi được trên PC thôi,chứ trên được trên DS chưa ah.Thấy thix quá.Mà mỗi lần chơi phải mở máy tính.Chép vô DS chơi sướng bik mấy

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN