Nhật Ký Forum NintendoVN

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Thoải mái đi :-j, biết điểm như vậy là kém là được rồi. Hồi đó lúc bị điểm kém sợ nhất là bị ăn chửi thôi, còn mình thì sao cũng được :D. Nghĩ lại thì quả là thời học sinh nhiều đứa học cho ba mẹ là chính, điểm thấp điểm cao gì cũng về đó hết. Mình cũng là 1 trong số đó, chán :-<

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
lúc đi học khác biệt là 5-10 cuốn tập vĩnh tiến khiên về cuối năm còn ra đời khi rựa như nhau :"> lúc trước vui nhất là cuối năm cầm caí casio tính, tính tới tính lui để sao cho ko bị ở lại lớp :))

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Thì giờ cũng có khác gì đâu. Cầm cái máy tính tính số phẩy sao cho vừa đủ qua (5.0) là mãn nguyện rồi =))

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
trường tui khác. 2 bài project 1 bài isas 1 bài thi cuối khóa. 1 trong mấy cái đó cái nào dưới điểm cũng tèo cả, học lại luôn khỏi thi lại do đó đỡ khoản tính toán cho mệt =))

pokemon gà

Nấm nhỏ
hôm nay thật đẹp trời sáng sốt 39* phải nghỉ.
chiều vừa vào lớp nó phát cho bài KT 1 tiết sử nhìn điểm hết hồn :2 đ trong khi từ trước tới giờ chưa lần nào dưới trung bình
(nhưng đỡ sốc hơn GDCD thi HK I có 1d :)))

Hồi đó làm bài có bao h học mấy môn này đâu...thi trắc nghiệm toàn đánh random :)) :)) làm tới làm lui rốt cuộc vẫn có cái bằng tốt nghiệp để đi thi ĐH =)) =))

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Toán đại 45' đạo sái hàm 10đ trở thành Idol của lớp =)) Thứ 7 này thi học kì rùi, sợ hình k gian qá :"> Giá thi học kì cũng 10đ nhỉ à mà 9 thôi ( làm ng` k nên tham qá :D ) thì ... ( nếu ... thì ... :)))) )

đá pes gỡ hết nợ, giờ ta dành lại độc lập dân tộc :)))))

hnay bị phởn :)))))

hieu

Nấm nhỏ
Hồi sáng kiểm tra môn thể dục học kì II :D,không hiểu các cô các thầy nghĩ sao chọn cái thể dục nhịp điệu để thi ~.~ tập ẻo lả vô cùng :em31: nhưng rốt cuộc cũng được 7 điểm =)) .Rồi sau đó chạy bền trong vòng 5 phút (chạy càng nhiều ,càng nhanh thì càng tốt).Chạy được 5 vòng tính tổng ra được khoảng 1500m ,rồi nằm vật vã ra 1 chỗ ,người nó mệt vô cùng,có cái gì trong người như muốn nôn ra hết .Đã thế tiết 2 vào lớp kiểm tra văn :shok[1]: mệt quá không làm nổi nhờ con bạn làm dùng :myemo0120:

Kawaii

Super Princess Peach
- Ngày buồn tháng nhớ năm thương ... đã có rất nhiều chuyện đã xảy ra ... nhưng Kawaii vẫn biết trong con tim mình có một hình bóng không bao giờ phai mờ ... đó chính là NintendoVN ... cho dù bây giờ và mai này thế nào đi chăng nữa thì Kawaii mãi mãi là Kawaii ...

- Mình rất nhớ mọi người, nhớ anh Huy, nhớ anh Bảo, nhớ anh Abra, nhớ sếp Nô, nhớ anh NKid, nhớ anh Lethal, nhớ Espeon, nhớ Abrashiva, nhớ anh FinalMagic ... và em nhớ nhất là những người bạn đâu tiên của mình ở forum, những người bạn đầu tiên đã dẫn dắt vào con đường để thực hiện niềm mơ ước, trên con đường đó có 1 tấm bảng ghi dòng chữ tên con đường "NintendoVN" và đây sẽ là con đường em sẽ đi, đi mãi cho đến cuối tận con đường ... nơi đó có những người anh em bạn bè chiến hữu đi đến trước đang đợi chờ em ở đó ... vì họ đã thực hiện hết niềm khao khát phát dương quang đại truyền bá tư tưởng Nintendo ...

Thân. Kawaii ^_^ trở về ...

hieu

Nấm nhỏ
222222 Kawaii mấy ngàn năm nay đi đâu biệt tích thế ! dạo này thế nào rùi ^_^ Hi Hi

-Hôm nay có 1 mem đăng kí tên nick y như họ tên của mình ;;) ,không biết bác ấy ở đâu nhỉ :-?
Thống Kê - N-Club nói:
Xin cùng nhau chào đón VuTrungHjeu là thành viên mới nhất.

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Chibicomic bảo mình là "sưu tầm game" chứ ko phải chơi game ^^ Chắc đúng thế, cũng lâu lắm rồi ko chơi game trên 1 tiếng [ download hoặc mua về bỏ vô thử 15 phút tắt máy dù game hay / dở thế nào :D]. tuần này quyết tâm phải chơi game chứ ko "sưu tầm" nữa, vậy là ngồi luyện dc cái Tales hết gần 4 tiếng, tiếp theo là Final Fantasy: Crystal Defenders R1 - chơi khoảng 3 tiếng mấy cho đến khi complete game luôn. Kế đến Zack & Wiki chơi dc 1 tiếng nữa :-" Resident Evil 0 chơi dc 2 tiếng ;;) Monster Hunter 3 demo dc 1 tiếng ;;) Đang hì hục cắm máy down ExiteBot về mai chiến ;))

Chưa bao giờ thấy mình siêng năng chơi game như vậy :"> 1 phần nhờ vào chương trình usb loader :)) Trước muốn chơi gì làm biếng lấy đĩa bỏ đĩa chết dc, giờ mở wii lên và load từ ổ cứng :">

Kawaii

Super Princess Peach
Trời ơi! Lâu quá mới gặp. ^^ Khỏe hok!
- Cảm ơn Abra ^_^ em vẫn khỏe, em cũng lâu rồi ko có dịp được gặp anh kể từ sau hôm Lẩu Dê.
222222 Kawaii mấy ngàn năm nay đi đâu biệt tích thế ! dạo này thế nào rùi ^_^ Hi Hi
- Gần đây Kawaii bận nhiều công việc, nên ít có thể online cùng các bạn được, nhưng mình đã cố gắng lắm rồi đó ^_^ cảm ơn hieu nhiều, mình vẫn khỏe.

- Nhật ký forum NintendoVN bây giờ đã ko còn được như ngày trước, những ngày đó Kawaii vừa mới lập topic thì được các bạn ưu ái hưởng ứng nồng nhiệt ^_^ mình mong sao, sau này các bạn vẫn sẽ cùng nhau chúng ta sẽ tâm sự qua từng ngày tháng trên topic Nhật Ký của chúng ta nha ^_^

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN