Ninokuni - Thế giới tươi đẹp

Cửa hàng game Nintendo nShop

lucasDS

Nấm nhỏ
Tớ qua đoạn đấy rồi ,hóa ra quên không đi hết các nhà ,không vào chỗ bà cú mèo :D
cái đoạn trước khi vào cống có con chuột ý ,nói chuyện với nó thấy dùng spell đc ,vậy dùng cái nào ,với cả có con imagine mới mà không biết cho vào team kiểu gì thế :-/

Trong sách nó viết là phép đó dùng để cấm người chết hồi sinh, vì đó là phép mạnh nên khi dùng phải trả giá tương đương nên mình bị quên mất các phép khác. :D

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
vậy là không có cách nào hồi sinh à :(

chỗ khu rừng sau khi gặp cái cây có tấm gương thì có 1 con nhảy ra, con đó mình bắt hay đánh nó vậy bạn

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Con đó sẽ trở thành imagine của mình đó, nhìn cute nhưng hem thích do toàn cầm đồ ăn này nọ hem à. Đến con đó là sắp có đấu trùm rùi. >:)

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
bí quyết là vẽ cho chính xác, và canh sao cho hình nằm trong khoảng của hình chữ thập :D
và chọn đúng phép để vẽ ;)) phép mở cổng là phép số 2 đó bạn

cứ tập từ từ bạn sẽ vẽ đẹp thôi, sau này phép sẽ do tự tay bạn vẽ nên giờ tập vẽ cho quen đi ^^

change_me89

Nấm nhỏ
Cho mình hỏi trên đường đi qua thành phố thứ 2 thì phải băng qua khu rừng, mấy cây nấm chặn mình phải vẽ phép số mấy :(.. mình vẽ hoài mà ko dc :(

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
Abra hay ai đó cho hỏi, tới cái tp thứ nhất, vô được cái thành rồi nhưng vô tới cổng bên trong thì bị thằng lính chặn lại ko cho vào, tới đó rồi đi đâu nữa thế????, cái khu vực ở hướng Nam trong đó có cây hoa ăn thịt, nó để làm gì vậy

câu nữa là, muốn vẽ phép lên 1 cái gì đó thì phải nói chuyện với nó rồi vẽ hay đứng chước mặt nó vẽ luôn mà ko cần nói chuyện

Ai có thể ghi công dụng của tất cả các phép giúp mình dc ko :">

mình đang ở trong khu rừng và nói chuyện với cây cổ thụ thì dùng phép số mấy dzây lúc vào đầu game đó bạn !!!! :em25:
Dùng phép số 41 bạn ạ.

Cho mình hỏi trên đường đi qua thành phố thứ 2 thì phải băng qua khu rừng, mấy cây nấm chặn mình phải vẽ phép số mấy .. mình vẽ hoài mà ko dc

Bạn dùng phép số 16 để nói chuyện với bông hoa ở cạnh lối ra vào.
:D

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
cái phép giống cái chữ M ấy :D, cái phép đó dùng để mọc nấm, mai mốt còn cần phép mở thêm cây cầu nữa cơ :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN