Nintendo 3DS Game Demo

Cửa hàng game Nintendo nShop

shenlong213

Thành viên lâu năm
Có gì đâu mà sợ nhỉ ? Chơi Silent Hill với Fatal Frame riết là chuyển về RE không còn thấy tí sợ sệt gì nữa :-"

chaienNDS

Phóng viên chiến trường
Lần đầu mình tiếp xúc dòng game này. Mình hỏi ngu xíu là hình như k có cột máu phải k? Nên mình chưa quen cứ bị cắn là bấm A liền
thì màng hình sẽ đỏ lên ở xung quanh rồi có màu trắng đen , nếu chưa quen thì hãy tập lần lần đi là vừa vì đa số game hiện nay đều làm mất thanh máu cho trống màng hình với lại tạo cảm giác thật hơn

nhocson

Nấm nhỏ
ko bít có nút bấm né lúc con quái bay vào tấn công ko nhỉ chẳng hạn nhảy wa hai bên hoặc nhảy ngược lại???

bxnamngoc

Banned
9 xác! Dạo này đang đợi RE revelation nên chuyển về chơi Silent hill PSP. Hôm rồi chơi thử bản RE demo thì thấy chỉ "nắn gân" cho SH thôi :))

chaienNDS

Phóng viên chiến trường
sao lại so SH với RE, 2 game khác nhau hoàn toàn chả có cái gì giống hết, SH là thể loại Horror đa phần là dùng cận chiến và chạy nhiều hơn còn RE thì là action-Horror đa phần là dùng súng , sao ai cũng thích so sánh game quá ta

ko bít có nút bấm né lúc con quái bay vào tấn công ko nhỉ chẳng hạn nhảy wa hai bên hoặc nhảy ngược lại???
Còn né thì có chứ, thử chơi đi rồi biết

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
9 xác! Dạo này đang đợi RE revelation nên chuyển về chơi Silent hill PSP. Hôm rồi chơi thử bản RE demo thì thấy chỉ "nắn gân" cho SH thôi :))
Nếu mà bạn chơi SH: Book of Memories thì sẽ suy nghĩ ngược lại. Nhưng mình vẫn muốn chơi thử SH trên PSV.

nhocson

Nấm nhỏ
nhưng bây giờ mình mún bít thì phải vào đó coi thì mất hết 1 lần chứ em ít chơi lắm chỉ mún hỏi thôi ai bít thì chỉ với

DragonFly

Coi như là Rồng đi
nhưng bây giờ mình mún bít thì phải vào đó coi thì mất hết 1 lần chứ em ít chơi lắm chỉ mún hỏi thôi ai bít thì chỉ với
Nhóc này vớ vẩn nhỉ?? Thì chừng nào muốn chơi vô option coi, coi xong chơi thì có tốn gì đâu :))

Đýng là Y né đó, tại tui thử dùng dao giết Zombie, thấy vừa đâm vừa né quá trời.

nhocson

Nấm nhỏ
sory nha tại game đó ghê wá em chơi ít vì thắc mắc mún hỏi nên mới vậy thôi nếu mấy anh thấy phiền thì thôi em ko hỏi nữa:em42::em42:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN