Nintendo 3DS Game Demo

Cửa hàng game Nintendo nShop

[V]irus.NVN

Nấm bình thường
Demo không chỉ đánh boss cuối mà còn đánh thêm ba con chó nữa đấy ( dạng trùm giữ cửa ấy):bleh[1]:. Có ai biết không nhỉ ?:myemo0127:

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Có bạn nào tải demo Rhythm Fanal Fantasy về chơi chưa !? Game dễ thương quá. Mình rất thích nhưng demo lại quá ngắn. Mong chờ bản US để được chơi phần battle. :rolleyes[1]:

phuc47

Nấm nhỏ
chơi rồi hình ảnh tuyệt và cách chơi đầy âm thanh sội động:myemo0127: nhưng mình phải chịu block flashcard. Ngày mai sẽ có demo HERO IN RUINS,ai update rồi thì down nhé

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Woa nếu thật có demo Hero in Ruins thì mình phải tải cho bằng được. Nhìn gameplay thích quá chừng. Giống Champions of Norrath ngày xưa mình từng mê mệt trên máy PS2.

Edit: Bạn trên lừa tình à? Nói có demo Hero in Ruins mà tới giờ chưa thấy? :-w

phuc47

Nấm nhỏ
tớ xem tin trên trang mạng nước ngoài thấy để 5/7 có nên up thôi chứ ai ngờ là chưa có. Tớ không cố ý lừa tình cậu đâu, chắc họ để lộn ngày thôi.Sorry:sorry[1]:

Thật sự cũng đang mong chơi demo lần này lắm

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Làm sao chơi tiếp được =))
Mà cho mình hỏi, lúc trước khi vào game ( sau khi tạo nhân vật, trước khi đặt tên) thì game nó có 1 cái thông báo là Mii's name, screen name và profile sẽ được các player khác nhìn thấy
Nhưng khi vào game tớ chỉ thấy có mỗi con nhân vật và cái tên của mấy đứa player khác, làm sao để xem Mii hay profile của tụi nó? :em04: Mà nếu không xem được thì tại sao game lại đưa ra thông báo này?:em04:

Làm sao chơi tiếp được =))
Mà cho mình hỏi, lúc trước khi vào game ( sau khi tạo nhân vật, trước khi đặt tên) thì game nó có 1 cái thông báo là Mii's name, screen name và profile sẽ được các player khác nhìn thấy
Nhưng khi vào game tớ chỉ thấy có mỗi con nhân vật và cái tên của mấy đứa player khác, làm sao để xem Mii hay profile của tụi nó? :em04: Mà nếu không xem được thì tại sao game lại đưa ra thông báo này?:em04:
Có lẽ là hạn chế của Demo thôi

ansonhai

Thành viên lâu năm
Demo của Theatrhythm Final Fantasy sẽ có trên eShop US tầm 11h30 tối nay.

Dành cho ai tò mò hay còn phân vân chưa quyết định mua, mình thì cày gần hết game rồi :bleh[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN