News Nintendo 3DS và 3DS XL được làm mới với nhiều cải tiến

Cửa hàng game Nintendo nShop

anminh

Nấm bình thường
Nhiêu cải tiến thế thì thể nào chả đắt lòi mắt.
3DS thường về đây đã 4tr7 rồi còn gì :((

ansonhai

Thành viên lâu năm
Rất nhiều trang báo của Nhật đã được dùng thử New3DS/New3DS LL để review:

Những người đã dùng thử đều nhận xét công nghệ 3D mới cho góc nhìn cực tốt, thậm chí cả người đứng sau lưng cũng có thể nhìn rõ.

Capcom cũng show hàng bản New LL Limited cho MH4G và New3DS với vỏ Poogie:

Thêm cái hình so sánh kích cỡ màn hình:

anminh

Nấm bình thường
Mà sắp tới thể nào anh em cũng bán xl đi mua new 3ds, hi vọng lúc đó sẽ lên đời được con 3DS cũ của mình.
Mà hiện tại có ai có dự định bán 3DS xl 4.5 chưa để mình đặt gạch :D

New3DS mới bị khoá phân vùng!

Nintendo will maintain its policy of region-locking hardware with the New Nintendo 3DS handheld, the company has confirmed to GameSpot.

It means that games released across Japan, Europe, and North America will only be playable in those territories, effectively eliminating the opportunity to import games without importing foreign hardware, too.
In contrast to Sony and Microsoft, Nintendo has a long history of region-locking its hardware, implementing the restriction to both the Wii U and 3DS systems.
Despite hope that this policy would change, on Wednesday a representative for Nintendo told GameSpot that the New Nintendo 3DS, and New 3DS XL, will both be region-locked.

Thiên Yết

Nấm bình thường
Chế độ hiển thị 3d cải thiện tốt quá, không khó như trước, bình thường phải xoay máy qua cho người khác xem ;)

mình chẳng quan tâm, mua chỉ để chơi cái Fire Emblem và hy vọng là cho đến phiên bản tiếp theo thì Pokemon vẩn chơi dc trên 3DS cũ. Đợi nó ra cái 3DS mới thì lúc đó mua 3DS cũ sẽ rẻ mà chơi. Chứ mục đích chính vẩn là PS4 lol

mình chẳng quan tâm, mua chỉ để chơi cái Fire Emblem và hy vọng là cho đến phiên bản tiếp theo thì Pokemon vẩn chơi dc trên 3DS cũ. Đợi nó ra cái 3DS mới thì lúc đó mua 3DS cũ sẽ rẻ mà chơi. Chứ mục đích chính vẩn là PS4 lol
Ko liên wan nhưng mình thích cách suy nghĩ của bạn. Giống như hiện giờ người ta đi xe máy và bạn đi xe đạp cho tiết kiệm và sẽ chẳng bao giờ mà biết thế nào là hưởng thụ.

okasage

Nấm nhỏ
Ko liên wan nhưng mình thích cách suy nghĩ của bạn. Giống như hiện giờ người ta đi xe máy và bạn đi xe đạp cho tiết kiệm và sẽ chẳng bao giờ mà biết thế nào là hưởng thụ.
mình đã phải đăng nhập vào mà like cho bác :"> ~ New 3DS kì này ra dự báo kéo theo nhiều game hardcode khác nữa, trc mắt là chờ xenoblade đi (vì ko có cơ hội chơi trên Wii) có khi sau này Zelda của new 3DS mà ngang ngửa twilight princes thì còn gì bằng \m/ !

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN