NintendoVN có Member nữ không ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
nghe đồn là tội buôn lậu :-"

@Key_blade: bác này cẩn thận, không sớm thì muộn cũng chết vì thiếu hiểu biết đấy :|

@buta: cảm ơn em ^^

@all: admin BB đã tuyên bố chủ quyền rồi, ai muốn làm bf của Kawaii thì phải lên chức cao hơn admin mới được làm ;))

1658m6As

Nấm bình thường
Con gái à?
Nói chuyện mấy lần mà không để ý, chỉ thấy sao nói năng nhẹ nhàng quá mức cần thiết :yahoo[1]:
Lâu nay cứ tưởng là cậu trai si tình, để avatar hình bạn gái :D

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Đọc cái đoạn "Làm sao tìm thấy "bóng hồng dáng ngọc" đây ?" quê ghê, không thấy mình có đức tính nào trong đó hết :)). Đúng được cái là ở forum game không nói mình là nữ thì thoải mái hơn nhiều :D. Đỡ được nhường, tranh lận về game cũng không sợ "con gái biết gì mà nói" :"). Với kiểu nói chuyện của mình ít người nghĩ được và nhớ mình là con gái :P.
Trước giờ cũng tưởng buta là nam nhân. Mà nữ nhân hay nam nhân thì Abra cũng nói chuyện vậy hết. Thấy buta cũng dễ nói chuyện....

Topic này hot nhỉ. Mà Nô làm gì có con, Nô lấy Woflverin mà, sao có con được?:bleh[1]:

@ Buta: Thành thật khuyên bạn (xưng em hem quen) đề phòng, cẩn thận với anh Bảo.:rolleyes[1]:

boytoof198

Pokemon Master
ầy, sao các mem nữ lại có ý nghĩ là khai ra giới tính thật thì sẽ bị phân biệt :) mà nếu có thì thể nào cũng bị toàn thể anh em ném đá ngay ấy mà =))

NintendoDS

Nấm nhỏ
Từ ngày đầu tiên là ta đã nghi ngờ về cái sự Nữ trong con người của Kawaii , há há , thế là cuối cùng sau bao nhiêu ngày gian khó , chèo ghe chống gậy , trèo đèo vượt súi và không thể chịu đựng được púa rìu dư luận , cô gái nhỏ bé ấy đã đưa bí mật sâu thẳm ấy ra ánh sáng :)) . KHá lắm khá lắm , có chí khí , ta thích Kawaii ở điểm này :))

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Tớ cũng thích Kawaii, nhưng mà là ở điểm khác, chắc không cùng điểm với Nintendods :">. Cậu là điểm trên hay điểm dưới :-???

Trước giờ cũng tưởng buta là nam nhân. Mà nữ nhân hay nam nhân thì Abra cũng nói chuyện vậy hết. Thấy buta cũng dễ nói chuyện....

Topic này hot nhỉ. Mà Nô làm gì có con, Nô lấy Woflverin mà, sao có con được?:bleh[1]:

@ Buta: Thành thật khuyên bạn (xưng em hem quen) đề phòng, cẩn thận với anh Bảo.:rolleyes[1]:
Sao không có được, 1 nam 1 nữ có là chuyện thường tình :">. Tớ thấy buta nên chuyển ra Hà Nội ở, ngoài này nhiều người đứng đắn :-"

Ashera

Nấm bình thường
Kawaii giống như Jirachi
, trông qua thì tưởng con gái, nhưng thực ra không rõ giới tính, ai cũng thích nhưng lại không xài được.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN