NintendoVN có Member nữ không ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Kawaii giống như Jirachi
, trông qua thì tưởng con gái, nhưng thực ra không rõ giới tính, ai cũng thích nhưng lại không xài được.
Nếu thế thì Kawaii phải là gardevoir, tồn tại được ở cả 2 giới tính. Thích nam hay nữ đều ok :-"

Chém 1 lần cuối cùng trong cuộc đời: Các bác đều sai hết rồi. Kawaii là người mà cứ đem so sánh với pokémon là thía nào ? :no:
Thực ra Kawaii giống như cái thằng này:

Giả nam giả nữ gì đều đc hết,giả từ điệu bộ cách nói chiện cho đến cả giọng nói. Mấy tập gần đó nó giả cả trẻ em ! Nói túm lại 1 câu là boy hay girl gì,nếu chưa gặp mặt ngoài đời thì vẫn...chưa tin đc ^^
Cho nên: -----> Offline sì phố đi các bác ! em ủng hộ ! :myemo0111:

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Thật ra tớ vào tù vì có thêm tội khác nữa :sorry[1]:, chậc, chỉ tại lúc đó thú tính trỗi dậy, thư sinh cũng như đồ tể :-<. Chứ nếu chém người không thôi thì tù tiếc gì [-(

buta_buta

Nấm bình thường
@ Buta: Thành thật khuyên bạn (xưng em hem quen) đề phòng, cẩn thận với anh Bảo.:rolleyes[1]:
Hồi em mới vào forum nghe nói anh Bảo có admin phu nhân là anh Nô rồi cơ mà :)).

Sao không có được, 1 nam 1 nữ có là chuyện thường tình :">. Tớ thấy buta nên chuyển ra Hà Nội ở, ngoài này nhiều người đứng đắn :-"
Dưng mà có anh Nô thú tính =((.

Mấy bạn đùa vừa vừa thôi lại động chạm Kawaii bây giờ, bắt đầu hơi quá rồi đó : D.

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Bác giở trò thú tính với con trai á :-ss :))=))
Không với con trai thì chả lẽ là với con hến chắc :-". Cậu không nhớ cái chữ kí của bác nào đấy à: "Chỉ có con trai mới đem lại hạnh phúc cho nhau" :">

@buta: nhiều người bảo tớ thú tính lắm, hình như nó có nghĩa là mang tính chất thú vị đúng không :">

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Không với con trai thì chả lẽ là với con hến chắc :-". Cậu không nhớ cái chữ kí của bác nào đấy à: "Chỉ có con trai mới đem lại hạnh phúc cho nhau" :">
Con trai: Một loài sinh vật sống dưới nước, có cả trai nước mặn và trai nước ngọt. Một số con còn có viên đá hình cầu gọi là ngọc trai.:em15:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN