NintendoVN có Member nữ không ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

từ đó đến h cứ nghi bạn là nữ rồi, hỏi mà bạn cứ nói hông phải ??? Hehe, h cũng chịu nhận rồi :D, dù sao bạn cũng là một bạn nữ dễ thương :D

buta_buta

Nấm bình thường
Đọc cái đoạn "Làm sao tìm thấy "bóng hồng dáng ngọc" đây ?" quê ghê, không thấy mình có đức tính nào trong đó hết :)). Đúng được cái là ở forum game không nói mình là nữ thì thoải mái hơn nhiều :D. Đỡ được nhường, tranh lận về game cũng không sợ "con gái biết gì mà nói" :"). Với kiểu nói chuyện của mình ít người nghĩ được và nhớ mình là con gái :P.
Đợt ra Mimi chép game wii toàn chép Conduit, No more Heroes với Monster Hunter bị cái anh đứng bàn hỏi "Em là con gái chơi toàn game bạo lực thế?" quê quá đứng cười luôn :)).

Nói vậy chứ thích Nclub lắm XD. Forum mình không đông lắm đâm ra mem dễ gần nhau hơn, mọi người cũng tốt quá chừng. Mấy đợt hỏi cài game được anh Toàn hướng dẫn tận tình qua điện thoại :D. Mình gà mà cũng không bị ai la, hỏi ngu ngu mà ai cũng nhiệt tình chỉ ^ ^.

Cảm ơn anh Bảo, anh Abra tạo đất cho mọi người tự sướng, cảm ơn anh Wow lôi kéo em vào Nclub :)), cảm ơn anh Jaiba, anh lonton, anh Toàn, anh go_ars2, anh DP em toàn down game anh up :x, anh Nô ngầu vừa về nhà đã làm bao người xao xuyến :)), anh Lightgem vô tới đây thấy anh nhớ tên vui ghê :">, cảm ơn Kawaii đã rất nhiệt tình với NClub >:D<, ... phù phù, nhiều người quá #:-s.

Cảm ơn NClub nhé >:D< >:D<.

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Hỡi các bạn trai, đừng tuyệt vọng khi người mình thích hơn tuổi. Con gái bây giờ trẻ lâu lắm, đã thế còn sống dai hơn mình nữa chứ, thế nên đừng xoắn :>.

@buta: thánh kiu cậu, nhưng cậu quên chữ "đẹp trai" sau tên tớ rồi :shake:

@Anh Bảo: nhớ đấy nhé, hít le :sorry[1]:

lucasDS

Nấm nhỏ
Thôi thì nhân có cái topic này ,mình xin thú nhận mình là con gái :">
ai đủ can đảm xem tiếp thì mở ở dưới mà xem dung nhan :-"

seraphthien

Nấm nhỏ
điều ấn tượng đầu tiên về Buta là cái mục đag ở : ......... đấy :em17:
mà nếu nhìn avatar of Buta thì t thấy con rồng đó là rồng cái thì phải =>nên lúc đầu t đã có dự đoán Buta là con gái rùi . đến khi zo topic thấy war đọc rùi mới bít đúng là con gái :em06::em06::em06:
p/s : z Kawaii đag học đại học năm t3 nhỉ ?:bleh[1]:

buta_buta

Nấm bình thường
kawaii là đồng tính... với buta \m/ đã gặp mặt và confirm :> cấm ai chen vô, kawaii w buta là của admin :no:
Admin cạnh tranh không lành mạnh quá :)).

điều ấn tượng đầu tiên về Buta là cái mục đag ở : ......... đấy :em17:
mà nếu nhìn avatar of Buta thì t thấy con rồng đó là rồng cái thì phải =>nên lúc đầu t đã có dự đoán Buta là con gái rùi . đến khi zo topic thấy war đọc rùi mới bít đúng là con gái :em06::em06::em06:
Rồng nào, con Charizard trong pokemon đó ^ ^. Pokemon tớ thích nhất đó :rolleyes[1]:. Cái topic kia thảo luận đàng hoàng chứ ai gây war đâu, tại anh kia quá khích, tớ không reply để tránh war rồi đó chứ :"P.

Nghe đồn chị Kawaii chưa có bạn trai :)).

Ko thấy kawaii đâu nhỉ ? H0k pjết chị cảm gjác thế nào khj đc nhjều bạn nam từ già trẻ lớn pé áj mộ như vậy? Nếu kawaii mà chưa có bf thì thật là khó tjn đc . Ở quê mình,cgái hơj xjnh một chút thôj là sớm muộn cũg đc ng ta hốt đj hết,chẳg còn aj lonely cả..^^
Ông bà xưa có câu tốt nước sơn hơn tốt gỗ,kái đẹp đè dẹp lép kái nết. Quả là ko sai . Hehek..

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
pó tay với 1 số mem.... ng ta đã ghi kỹ vậy mà vẫn "Chị Kawaii" ehhe
Mà con trai hay con gái cũng chả có sao EHHE miễn sao Kawaii luôn là 1 SMOD nhiệt tình của NVN ehhe

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Mà con trai hay con gái cũng chả có sao EHHE miễn sao Kawaii luôn là 1 SMOD nhiệt tình của NVN ehhe
đúng đúng... miễn là smod nhiệt tình là dc ròi, giới tính quan trọng chi, bộ tính xơ múi gì hả :))

@ all: thiên hạ đồn rằng nô mê chơi GTA Chinatown nên bị ám ảnh mấy vụ bạo lực trong đó. Đến lớn cầm theo mã tấu xả vài nhát vô thằng bạn học, bị tụi hình cảnh tống vào tù 6 tháng sau đó cu cậu đã học hỏi prison break phá tù chạy ra, bơi 1 mạch về hà nội và trở lại nintendovn cùng chúng ta >:D<

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN