Nhập vai Pokemon Black/White

Cửa hàng game Nintendo nShop

2 con pokemon huyền thoại này nhìn xấu thiệt ấy nhử
con black nhìn chuẩn hơn chút
bản này đồ họa sắc nét quá
tiếc rằng chơi giả NDS chả biết chuyển pokemon làm sao nên chẳng thích chơi cho lắm cũng hơi buồn:sorry[1]::sorry[1]::sorry[1]::sorry[1]:
ai biết chỉ dùng
có nhiều con phải chuyển mới nâng cấp được mà toàn con mình thích ko

ratmoonser

Thành viên lâu năm
2 con pokemon huyền thoại này nhìn xấu thiệt ấy nhử
con black nhìn chuẩn hơn chút
bản này đồ họa sắc nét quá
tiếc rằng chơi giả NDS chả biết chuyển pokemon làm sao nên chẳng thích chơi cho lắm cũng hơi buồn:sorry[1]::sorry[1]::sorry[1]::sorry[1]:
ai biết chỉ dùng
có nhiều con phải chuyển mới nâng cấp được mà toàn con mình thích ko
Cậu oy wa box pokemon thảo luận hoặc hỏi đáp bên đó nhé, đây là topic Rom mà !!!!

Ger Japa

Nấm nhỏ
Có chữ E trên boxart kìa cậu !!!!!
Ặc :)) người ơi là người chữ E đó là mác xếp loại game Everyone (tức là game cho mọi lứa tuổi) của ESRB người ơi :)) ko fải là bản E đâu =))

Nhắc cái mác mới nhớ, đây CHẮC CHẮN là rom bản US nhé, vì ESRB là hệ thống xếp loại game của Mỹ, còn Nhật và EU thì có hệ thống xếp loại riêng của họ. Chắc chắn đây là rom US rồi nếu box art này là đúng của rom này chứ ko fải copy random trên google search =))

tuanluoi

Nấm nhỏ
Nhắc cái mác mới nhớ, đây CHẮC CHẮN là rom bản US nhé, vì ESRB là hệ thống xếp loại game của Mỹ, còn Nhật và EU thì có hệ thống xếp loại riêng của họ. Chắc chắn đây là rom US rồi nếu box art này là đúng của rom này chứ ko fải copy random trên google search =))
Down 2 rom B/W về thấy toàn ghi version E :rolleyes[1]:

Ger Japa

Nấm nhỏ
Vẫn E à? :O thế lấy box art linh tinh trên web rồi :)) ơ mà screenshot thấy tiếng anh mà? Mà nhanh thật đấy, đã patch xog gần hết rồi, mong là ra U cũg patch nhanh ntnày :))

Patch này hình như mới patch lỗi ko nhận đc exp thôi. Còn 1 số lỗi khác ở 1 số Fc khác như trên romulation nói :
- Unable to load the rom ( tạm dịch ko thể load rom )
- Union room error (cái này ko hiểu lắm nên ko dịch, hình như là lỗi 1 phòng gì đó trong bản Black, đag trong giai đoạn fix)
- Unable to encrypt (ko thể mã hóa)
thỳ hình như chưa fix đc. Nhưg ko sao, Akaio 1.8.1 chỉ bị lỗi về exp, ko quan tâm mấy cái khác :myemo0111:

ansonhai

Thành viên lâu năm
Union room là cái phòng để vào các chức năng nối mạng với người khác trong Pokemon Center ấy mà.

Mình cũng chỉ cần fix exp thôi, hoan hô RetroGameFan(người làm patch trên) \m/

Ger Japa

Nấm nhỏ
Bác PerfectSun này hỏi kì thật, trước đến nay game Pokemon bao giờ chẳng ra theo đôi :)) có khác đôi chút thôi nhưng về cơ bản là giống y phóc :))

Tình hình patch vẫn chưa hoàn chỉnh lắm, chờ luôn bản U ra vậy
Mới bắt được Feebas bên bản Platinum :">

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN