Nhập vai Pokemon Black/White

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ger Japa

Nấm nhỏ
Thứ nhất là tâm lí họ chuộng bản US hơn, vì US cũng fát triển game mạnh, sau Nhật. Hai là thường event của bản U ra trước E mà, hôhô :))

Thứ nhất là tâm lí họ chuộng bản US hơn, vì US cũng fát triển game mạnh, sau Nhật. Hai là thường event của bản U ra trước E mà, hôhô :))
Lí do nữa là event nó region locked. Ví dụ đã lấy Entei/Suicune/Raikou ở bản Platinum US rồi, muốn chuyển qua Black/White để có Zoroark thì phải chờ bản U mới đc.

wood r4 1.26 chơi ổn rùi , chơi bằng dslife kô đã bằng ds xl :rolleyes[1]: HÀNG hình pụ chơi mới phê:myemo0111::myemo0111::myemo0111:

Ger Japa

Nấm nhỏ
Hố hố có rom US rồi à >:)

mà sao lên romulation có thấy đâu, ai cho cái link :|

-------------------------------------------------------------------
vừa qa check, tình hình ko ổn vì bọn nó đang nghi ngờ đó vẫn là rom E, chả ra đâu vào đâu cả, hic =.=

thôi để mình làm chuột bạch :)) với vốn liếng tiếng anh ít ỏi thử chơi rồi check xem rom là tiếng anh anh hay anh mỹ vậy :|

báo cáo ak2i 1.8.6 không chơi được các game>200mb trển các thẻ nhớ cùi:sorry[1]:em chơi mấy game > 200mb không được nên các bạn có ak2i chờ tiếp đi nhá(san disk class2)

báo cáo ak2i 1.8.6 không chơi được các game>200mb trển các thẻ nhớ cùi:sorry[1]:em chơi mấy game > 200mb không được nên các bạn có ak2i chờ tiếp đi nhá(san disk class2)
Chơi Pkm Black/White trên Acekard 2i chạy 1.8.6 bình thường
Thẻ Transflash 2GB mua ở FPT :-?

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Mình vừa có bản USA, nhưng chắc các bạn play cũng ko khác biệt gì đâu, bản USA Work trên Wood 1.24.

Để upload xong mình share link :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN